आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

आयसीसी टी 20 विश्वचषकात रोहित शर्मासोबत या ३ खेळाडूंपैकी एकजन करू शकतो डावाची सुरवात..


आयसीसी टी 20 विश्वचषक 2021 आधी भारतात होणार होता, परंतु कोरोनाची दुसरी लाट आणि पुढील परिस्थिती लक्षात घेऊन भारतीय क्रिकेट नियामक मंडळाने यूएई आणि ओमानमध्ये याचे आयोजन करण्याचा निर्णय घेतला आहे.

आता टी 20 विश्वचषक 17 ऑक्टोबर ते 14 नोव्हेंबर दरम्यान आयोजित केला जाईल. सर्व संघांनी विश्वचषक डोळ्यासमोर ठेवून आपली तयारी सुरू केली आहे.

भारतीय संघही आता त्याच्या तयारीला अंतिम स्वरूप देत आहे, परंतु संघाने कोणत्या सलामी जोडीने मैदानात उतरवायचे हे अद्याप निश्चित केलेले नाही. आत्ता फक्त 1 सलामीच्या खेळाडूचे नाव निश्चित आहे आणितो रोहित शर्मा आहे तर 3 नावे त्याचा सहकारी म्हणून समोर येत आहेत. आजच्या  या  लेखात जाणून घेऊया कोण आहेत ते ३ खेळाडू जे रोहित शर्माचा साथीदार बनू शकतात..

रोहित शर्मा

रोहित आणि विराट: टीम इंडियासमोर पहिला पर्याय रोहित शर्मा आणि कर्णधार विराट कोहलीचा आहे. इंग्लंडविरुद्धच्या घरच्या टी -20 मालिकेदरम्यान या  दोघांनी डावाची सुरवात केली होती. परंतु संघ व्यवस्थापन विश्वचषकातही त्याच जोडीबरोबर जाण्याचा विचार करेल अशी फारशी आशा नाही. कारण मधल्या फळीतील दीर्घ धावसंख्येपर्यंत संघाला नेण्याची जबाबदारी घेऊन विराट कोहली संपूर्ण 20 षटके आरामात फलंदाजी करू शकतो.

रोहित आणि शिखर धवन: रोहित आणि शिखर धवनची सलामीची जोडी यापूर्वी आयसीसीच्या अनेक स्पर्धांमध्ये अत्यंत यशस्वी ठरली आहे. दोन्ही खेळाडू एकत्र खेळण्याचा आनंद घेतात आणि त्याचा फायदा भारतीय संघाला मिळतो. शिखर धवनच्या अलीकडील फॉर्ममुळे त्याला टी -20 क्रिकेटमध्ये सातत्याने डाव उघडण्याची जबाबदारी देण्यात आलेली नाही, पण धवनच्या विक्रमाचा विचार करता, तो टी -20 विश्वचषकात संघासाठी नक्कीच एक चांगला पर्याय बनू शकतो.

 रोहित आणि लोकेश राहुल: लोकेश राहुल आणि रोहित शर्मा या सलामीच्या जोडीने भारतीय संघ टी -20 विश्वचषकात प्रवेश करण्याची शक्यता आहे. भारतीय संघ या जोडीसोबत बराच काळ मैदानात खेळताना दिसतो, ज्यात हे दोघेही आक्रमक फलंदाजी करताना खूप वेगाने धावा काढताना दिसतात.

विश्वचषकात रोहित शर्मासोबत कोणत्या खेळाडूने डावाची सुरवात करावी हे आता येत्या काही दिवसात कळेलच .तुमच्या मते कोणत्या खेळाडूला संधी द्यायला हवी नक्की कमेंट करा.

==

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

इस्टर बेटावर सापडलेल्या या मूर्तींशी संबंधित रहस्य आजपर्यंत शास्त्रज्ञांनाही सोडवता आलेले नाहीये..

कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

खरचं धोनीने अनेक यष्टीरक्षकांचे करीयर संपवलंय का?

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here