आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

टी-२० विश्वचषकात या ३ खेळाडूंचा असेल बोलबाला, दिनेश कार्तिकने व्यक्त केली भविष्यवाणी…


आयसीसीने आगामी टी 20 विश्वचषकाचे संपूर्ण वेळापत्रक मंगळवार, 17 ऑक्टोबर रोजी जाहीर केले आहे. यामुळे, भारतीय विकेटकीपर फलंदाज दिनेश कार्तिक, जो आजकाल इंग्लंडमध्ये इंग्लिश कॉमेंटेटर म्हणून भारत आणि इंग्लंडच्या कसोटी मालिकेत समालोचन करत आहे, त्याला इंग्लंडची माजी महिला क्रिकेटपटू ईसा गुहा आणि वेस्ट इंडिजचा माजी कर्णधार डॅरेन यांना सादर करण्यात आले. शो. सॅमी बरोबर गप्पा मारताना दिसला.

या शो दरम्यान, दिनेश कार्तिकने आगामी टी -20 मध्ये सर्वात महत्वाची भूमिका बजावणाऱ्या तीन खेळाडूंची नावे दिली. ज्यात एक वेस्ट इंडीज खेळाडू आणि एक ऑस्ट्रेलिया आणि एक भारताचा खेळाडू यांची नावे देण्यात आली आहेत. कार्तिकच्या मते, हे तिन्ही खेळाडू विश्वचषकात आपल्या संघाला जिंकण्यात महत्वाची भूमिका बजावणार आहेत.

निकोलस पूरन: या तीन खेळाडूंमध्ये वेस्ट इंडीज संघाचा मधल्या फळीतील फलंदाज निकोलस पूरनला पहिल्या क्रमांकावर ठेवून कार्तिक म्हणाला की .. निकोलस पूरन हा माझ्यासाठी खूप खास खेळाडू आहे, माझा विश्वास आहे की जेव्हा तो आपली कारकीर्द संपवेल तेव्हा तो सर्वोत्तम टी 20 फलंदाजांपैकी एक असेल, कारण तो ज्या प्रकारे खेळतो त्याच्या बॅटवरील चेंडू खूप चांगला असतो.

new google

विश्वचषक

हे असे येते, आणि ते असेही म्हटले जाऊ शकते की तो या प्रकरणामध्ये संपूर्ण विश्व क्रिकेटच्या शीर्षस्थानी आहे. पूरनकडे चेंडू इतका दूर नेण्याची क्षमता आहे, जर वेस्ट इंडिजला टी -20 विश्वचषकात आणखी पुढे जायचे असेल तर तो त्याच्या संघासाठी खूप महत्वाचा सिद्ध होऊ शकतो.

मिशेल स्टार्क: ऑस्ट्रेलियन वेगवान गोलंदाज मिशेल स्टार्कला विश्वचषकातील महत्त्वाचा खेळाडू म्हणून वर्णन करताना कार्तिक म्हणाला की .. “मिशेल स्टार्क नेहमीच ऑस्ट्रेलियासाठी चांगले परिणाम आणतो, तो ऑस्ट्रेलियासाठी कठीण काळात गोलंदाजी करताना दिसला आहे, आणि त्याच्यासाठी ही चांगली वेळ नव्हती, परंतु वेस्ट इंडिजविरुद्धच्या शेवटच्या मालिकेदरम्यान, स्टार्क फॉर्ममध्ये परतला, विशेषत: एकदिवसीय मालिकेमध्ये त्याने चांगली गोलंदाजी केलीय. म्हणूनच मला आशा आहे की त्याने आपला फॉर्म तो कायम राखेल कारण जर ऑस्ट्रेलियाला या विश्वचषकात काही करायचे असेल तर स्टार्क त्यांच्यासाठी एक मोठा पर्याय ठरू शकेल.

हार्दिक पंड्या: जेव्हाही तुम्हाला एखादी मोठी स्पर्धा जिंकायची असते, तेव्हा तुम्हाला नेहमी अशा खेळाडूंची गरज असते जे शेवटपर्यंत संघासोबत राहतात आणि भारतीय संघात तो हार्दिक पांड्या आहे,तो गोलंदाजी आणि फलंदाजी या दोन्हीमध्ये सर्वोत्तम आहे.

हार्दिक त्याच्या फलंदाजीने अधिक भूमिका बजावतो कारण जेव्हा जेव्हा भारताला वेगवान धावांची गरज असते तेव्हा हार्दिक कामी येतो. त्याच्याकडे मैदानाच्या प्रत्येक कोपऱ्यात गोलंदाजांविरुद्ध धावा काढण्याची क्षमता आहे.

==

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक | इंस्टाग्राम | Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण वाचा..

मुलांनी म्हातारपणी वाऱ्यावर सोडलेल्या या वयस्कर जोडप्याला सोशल मिडीयाने तारलय…!

व्हिडीओ प्लेलिस्ट:

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here