आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

रोहित शर्मा बाद झाल्यानंतर मैदानवर आलेला टीम इंडियाचा हा 12 खेळाडू नक्की कोण आहे?


भारत आणि इंग्लंड यांच्यात खेळल्या जाणाऱ्या तिसऱ्या कसोटी सामन्यात (भारत विरुद्ध इंग्लंड, तिसरी कसोटी) रोहित शर्माने अर्धशतकी खेळी केली. इंग्लंडविरुद्धच्या हेडिंग्ले कसोटीच्या तिसऱ्या दिवशी रोहित शर्मा आश्चर्यकारक लयीत दिसला. रोहित शर्मा 59 धावा करून बाद झाला. आउट होण्यापूर्वी रोहितने 156 चेंडूंचा सामना केला. यादरम्यान, त्याच्या बॅटला 7 चौकार आणि एक षटकारही मिळाला. त्याने हा षटकार मारताच रोहित शर्मानेही एक विशेष विक्रम आपल्या नावावर केला.

रोहित शर्मा बाद झाल्यानंतर जरावो फलंदाजीला आला.

इंडिया

रोहित शर्मा बाद झाल्यानंतर जरावो पुन्हा एकदा टीम इंडियाच्या जर्सीमध्ये मैदानाच्या आत पोहचण्यात यशस्वी झाला. टीम इंडियाची जर्सी परिधान केलेला जरावो हातात बॅट घेऊन हेल्मेट घालून फलंदाजीला आला.

भारताची दुसरी विकेट पडल्यानंतर तो मैदानात दाखल झाला आणि कोणालाही याबाबत माहिती मिळाली नाही. पंचाने या माणसाला क्रीजवर फलंदाजीसाठी तयार होताना पाहिले आणि नंतर गार्डने त्याला जबरदस्तीने धरून मैदानाबाहेर नेले.

सचिनने जरावोचा फोटो शेअर केला

मास्टर ब्लास्टर सचिन तेंडुलकरने लीड्स कसोटीत मैदानाच्या आत फलंदाजीसाठी आलेल्या जरावोचे छायाचित्रही शेअर केले आहे. त्याच्या ट्विटर पेज 100MB वर, जारवूला पकडून एका रक्षकाने त्याला मैदानाबाहेर नेल्याचे चित्र आहे. या चित्रासह लिहिले होते की, आम्ही या नंतर गोलंदाज जार्वूला बघणार आहोत.

या घटनेचा व्हिडिओ येथे पहा


===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा : कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

 

व्हिडीओ प्लेलीस्ट:

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here