आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फेसबुकपेज  फॉलो करा

आमचे नवनवीन माहितीपूर्ण व्हिडीओ पाहण्यासाठी आमच्या युट्युब चॅनेल ला सब्सक्राईब करा.

===

विराट कोहलीच्या जवळचे असूनसुद्धा या 3 खेळाडूंना नाही मिळाली विश्वचषक संघात संधी..


टी 20 विश्वचषक 2021 सुरू होण्यास फारसा वेळ शिल्लक नाही. त्यानंतर या विश्वचषकात खेळणाऱ्या जवळजवळ सर्व संघांनी त्यांच्या 15 खेळाडूंची नावे जाहीर केली आहेत. बुधवारी भारतीय संघाने आपल्या 15 खेळाडूंच्या नावांवर शिक्कामोर्तबही केले.

या संघात अशी काही नावे आहेत, ज्यांचा चाहत्यांनी विचार केला नाही तर अशा काही खेळाडूंची नावे या संघात समाविष्ट नाहीत, ज्यांना या स्पर्धेचे दावेदार मानले जात होते. आम्ही तुम्हाला अशा 3 खेळाडूंबद्दल सांगू, ज्यांच्यावर भारतीय कर्णधार विराट कोहलीचा खूप विश्वास आहे, पण हे खेळाडू भारतीय निवडकर्त्याचा विश्वास जिंकण्यात अपयशी ठरले.

new google

विराट कोहली


हेही वाचा:

पंजाब किंग्जचा फलंदाज निकोलस पुरनच्या नावावर ‘या’ लाजिरवाण्या विक्रमाची झाली नोंद…

लोकप्रियतेत शाहरुख खानला टक्कर देतोय हा दाक्षिणात्य हिरो:  पायलट म्हणून करतोय काम.

या 3 भारतीय खेळाडूंनी आतापर्यंत विश्व चषक स्पर्धेतील ‘गोल्डन बॅट’ जिंकलीय..!


 

युजवेंद्र चहल: टीम इंडियाचा स्टार लेग स्पिनर युझवेंद्र चहलला टी -20 साठी निवडलेल्या संघात स्थान देण्यात आलेले नाही. हा एक धक्कादायक निर्णय होता, कारण चहल टी -20 क्रिकेटमध्ये भारतासाठी सर्वाधिक विकेट घेणारा गोलंदाज आहे, पण तरीही त्याला संघात स्थान देण्यात आलेले नाही. त्याच्या जागी युवा लेगस्पिनर राहुल चाहरला संघात स्थान देण्यात आले आहे. ज्यांना आतापर्यंत फक्त 5 टी -20 सामन्यांचा अनुभव आहे.

चहलचा कर्णधार कोहलीसोबत खूप चांगला संबंध आहे. आयपीएलमध्ये दोघेही एकाच संघासाठी खेळतात आणि कोहलीही त्यांच्यावर खूप विश्वास ठेवतो, पण तरीही चहल संघात स्थान मिळवण्यात अपयशी ठरला.

विराट कोहली

मोहम्मद सिराज: सिराज देखील त्या खेळाडूंपैकी एक आहे ज्यांच्यावर कर्णधार कोहली खूप विश्वास ठेवतो. गेल्या काही दिवसात सिराजने कसोटी क्रिकेटमध्ये भारतीय संघासाठी खूप चांगली कामगिरी केली आहे. त्यामुळे त्याला कसोटी क्रिकेटमध्ये सतत संधी दिली जात आहे. आयपीएल 2021 च्या पहिल्या टप्प्यात सिराजने कर्णधार कोहलीच्या टीम रॉयल चॅलेंजर्स बेंगलोरसाठी खूप चांगली कामगिरी केली. पण तरीही तो निवडकर्त्यांचा विश्वास जिंकण्यात अपयशी ठरला. आणि टी -20 विश्वचषक संघात स्थान मिळवण्यात अपयशी ठरले.

 श्रेयस अय्यर: कर्णधार कोहलीचाही श्रेयस अय्यरवर खूप भरवसा आहे, तो एक मधल्या फळीतील उत्कृष्ट फलंदाज आहे. कोहलीच्या नेतृत्वाखाली अय्यरने टीम इंडियासाठी पदार्पण केले. आणि अनेक प्रसंगी त्याने संघासाठी बऱ्याच चांगल्या डावही खेळल्या. पण तरीही तो टी -20 विश्वचषकासाठी निवडकर्त्यांचा विश्वास जिंकण्यात अपयशी ठरला. याचे सर्वात मोठे कारण असेही आहे की श्रेयस अय्यर दुखापतीमुळे बराच काळ क्रिकेटपासून दूर पळत होता. मात्र, त्याला राखीव खेळाडू म्हणून संघात ठेवण्यात आले आहे.


===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

रोहित शर्मा बाद झाल्यानंतर मैदानवर आलेला टीम इंडियाचा हा 12वा खेळाडू नक्की कोण आहे?

कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

 

व्हिडीओ प्लेलीस्ट:

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here