आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

शाहरुख खानचा मुलगा सापडलेल्या रेव्ह पार्टीच्या मागे मुंबईच्या बटाटा गैंगचा हात असल्याचं म्हटलं जातंय..


काल रात्री एनसीबीने अभिनेता शाहरुख खानचा मुलगा आर्यन खानसह अन्य तीन जणांना चौकशीअंती अटक केली आहे. या सर्वाना एक दिवसाची कोठडी सुनावण्यात आली आहे.

आता मुंबईहून गोव्याला जाणाऱ्या क्रूझमध्ये सुरू असलेल्या या रेव्ह पार्टीचे तार केवळ शाहरुख खानच्या मुलाशीच नव्हे तर इतर अनेक स्टार्सच्या मुलांशीही जोडले जात आहेत. एनसीबीच्या सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार ताब्यात घेतलेल्या लोकांच्या मोबाईलचा शोध घेतल्यानंतर एक मोठे नेटवर्क समोर येत आहे.

बटाटा गैंग

new google

तपासादरम्यान बॉलिवूड स्टार्स आणि त्यांच्या मुलांची नावेच नव्हे तर यापूर्वी ताब्यात घेण्यात आलेल्या चित्रपट स्टार्सची नावेही समोर आली आहेत. तपासाची सुई सध्या थेट मुंबई तसेच दिल्ली आणि गुडगावला जोडत आहे. या जहाजावर पार्टी आयोजित केल्याचा संशय बटाटा गैंगकडे जात आहे.


हेही वाचा…

तारक मेहता का उल्टा चश्मा मालिकेतून घराघरात प्रसिद्ध असलेले “नट्टू काका” आज कायमचं जग सोडून गेलेत…

आपल्या मुलाने सेक्स करावं, ड्रग्स घ्यावे अशी इच्छा शाहरुख खानने 24 वर्षापूर्वीच बोलून दाखवली होती..

करपका विनायक मंदिरातील दोन हात असलेल्या बाप्पांच्या मूर्तीचा इतिहास…!

WTC Final: रोहित शर्मा सोबत कोण करेल ओपनिंग? माईक हेसनने सुचवले हे नाव

ऑस्ट्रेलियाला दोनदा चॅम्पियन बनवणारे प्रशिक्षक जॉन बुकॅनन ज्युनियर बुमराहला भेटण्यासाठी उत्सुक

रागाच्या भरात खेळाडूच्या कानाखाली मारल्यामुळे मांजरेकरांना आपली नोकरी गमवावी लागली होती.


काय आहे बटाटा गैंग?

बटाटा टोळी संपूर्ण मुंबईत ड्रग्ज ट्रॅप पसरवत आहे. नारकोटिक्सशी संबंधित सूत्रांचे म्हणणे आहे की गेल्या काही दिवसांपासून बटाटा गैंग मुंबईतील तरुणांमध्ये ड्रग्ज पेडिंगद्वारे नशा ओढण्यासाठी जास्तीत जास्त आपला प्रभाव वाढवत आहे. नार्कोटिक्स कंट्रोल ब्युरोकडे पोहोचलेल्या माहितीनुसार बटाटा टोळीच्या कार्यकर्त्यांच्या सांगण्यावरून अशा मोठ्या पार्ट्यांचे आयोजन केले जाते.

मुंबईत आयोजित केलेल्या या शिप पार्टीमध्ये बटाटा टोळीच्या कार्यकर्त्यांनी ड्रग्जचा पुरवठा केला होता. मुंबईचा सर्वात मोठा औषध पुरवठादार फारुख बटाटा आणि त्यांचा मुलगा शादाब बटाटा त्यांच्या जवळपास 70 ते 80 कार्यकर्त्यांद्वारे संपूर्ण मुंबईत औषधांचा पुरवठा करतात. सूत्रांकडून मिळालेल्या माहितीनुसार हा ड्रग डीलर मोठ्या लोकांच्या मुलांना अशा मोठ्या पार्ट्यांमध्ये अडकवून लाखो कोटी रुपयांचे सौदे करतो.

गेल्या काही दिवसांपासून एनसीबीला क्रूझमध्ये रेव्ह पार्टी आयोजित करण्याच्या तयारीची माहिती मिळत होती. मुंबई NCB शी संबंधित सूत्रांचे म्हणणे आहे की,अनेक मोठ्या सेलिब्रिटींची मुले आणि मुंबई, गुडगाव आणि दिल्लीतील काही लोक या रेव्ह पार्टीमध्ये  होते.

बटाटा गैंग

जहाजावर आयोजित करण्यात आलेल्या रेव्ह पार्टीमध्ये छापा टाकणाऱ्या अधिकाऱ्यांमध्ये असलेल्या एनसीबीच्या एका अधिकाऱ्याने सांगितले की काल रात्री मुंबईहून गोवा जहाजात रात्री 10 नंतर पार्टी सुरू होताच इतर अनेक उद्योगपतींच्या मुलांसह अभिनेता शाहरुख खानचा मुलगा आर्यनही एनसीबीच्या हाती लागला. एनसीबीमधील सूत्रांचे म्हणणे आहे की या काळात इतर काही हाय प्रोफाइल लोकांना ताब्यात घेण्यात आले आहे जे थेट बॉलिवूडच्या स्टार फॅमिलीशी संबंधित आहेत.

अधिकृत पुष्टीच्या अभावामुळे त्या नावांचा खुलासा करण्यात आला नसला तरी शाहरुख खानचा मुलगा आर्यनची कोठडीद्वारे चौकशी केली जात आहे. या संघाशी संबंधित सूत्रांचे म्हणणे आहे की त्यांची नजर फक्त शनिवारी जहाजावर आयोजित केलेल्या पार्टीवर नाही तर पुढील काही महिन्यात मुंबईच्या विविध भागात आयोजित होणाऱ्या काही मोठ्या पार्ट्यांवरही आहे. यामध्ये काही पार्टी मुंबईच्या डाउन टाऊन भागात आणि काही पार्ट्या जवळच्या डोंगराळ ठिकाणी आयोजित केल्या जाणार आहेत.

या प्रकारच्या पार्टीचे आयोजन मुंबईतील चित्रपट कलाकारांच्या सांगण्यावरून केले जाते जे आधीच ड्रग्स रॅकेटमध्ये सहभागी आहेत. जरी त्या चित्रपट कलाकारांचा थेट संबंध मुंबईहून गोव्याच्या जहाजात सापडला नसला तरी एनसीबी या प्रकरणाचा तपास करत आहे.

सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, दिल्ली आणि गुडगाव येथील काही तरुण या जहाजात सामील होते, जे यापूर्वी शनिवारी रात्री या भागात रेव्ह पार्टी आयोजित करत होते. सध्या या अटक केलेल्या लोकांची चौकशी सुरू आहे पण एनसीबीने दिल्ली आणि हरियाणा संबंधित विभागांना सतर्क केले आहे.

ते म्हणतात की शनिवारी रात्री मुंबईच्या जहाजावर पकडलेल्या एका व्यक्तीची ओळख दिल्लीतील व्यक्ती म्हणून झाली आहे ज्याने यापूर्वी दिल्ली आणि गुडगावमध्ये काही रेव्ह पार्टी आयोजित केल्या होत्या. याशिवाय आणखी काही मुलींनाही ताब्यात घेण्यात आले आहे ज्यांचे नेटवर्क बॉलिवूडशी आधीच जोडलेले आहेत.


 

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

तारक मेहता का उल्टा चश्मा मालिकेतून घराघरात प्रसिद्ध असलेले “नट्टू काका” आज कायमचं जग सोडून गेलेत…

आपल्या मुलाने सेक्स करावं, ड्रग्स घ्यावे अशी इच्छा शाहरुख खानने 24 वर्षापूर्वीच बोलून दाखवली होती..

इस्टर बेटावर सापडलेल्या या मूर्तींशी संबंधित रहस्य आजपर्यंत शास्त्रज्ञांनाही सोडवता आलेले नाहीये..

कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

खरचं धोनीने अनेक यष्टीरक्षकांचे करीयर संपवलंय का?

व्हिडीओ प्लेलीस्ट:

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here