आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

==

तारक मेहता का उल्टा चश्मा मालिकेतून घराघरात प्रसिद्ध असलेले नट्टू काका आज कायमचं जग सोडून गेलेत…


टीव्ही इंडस्ट्रीमधील प्रसिद्ध हिंदी शो तारक मेहता का उलटा चष्मा या मालिकेची लोकांमध्ये प्रचंड क्रेझ आहे. या मालिकेतील एक एक पात्राचा विशेष असा चाहता वर्ग आहे. मालिकेतील प्रसिद्ध असणाऱ्या पात्रांपैकी एक म्हणजे जेठालाल यांचे दुकान सांभाळणारे ​​नट्टू काका. गेल्या अनेक वर्षापासून ​​नट्टू काकाचे हे पात्र अभिनेता घनश्याम नायक सकारात होते.

परंतु आज त्यांचं मुंबईमध्ये दुर्देवाने निधन झाले आहे.

Taarak Mehta actor Ghanashyam Nayak AKA Nattu Kaka dies of cancer at 77 -  Television News

new google

तारक मेहता का उल्टा चश्माचे घनश्याम नायक उर्फ ​​नट्टू काका यांचे आज ३ ऑक्टोबर रोजी कर्करोगाने निधन झाले. ते 77 वर्षांचे होते. गेल्या अनेक दिवसापासून त्यांच्या कर्करोगावर उपचार सुरु होते. यावर्षी एप्रिलमध्ये त्यांच्या मानेवर काही डाग दिसले तेव्हा त्याचे निदान झाले. स्कॅनिंग केल्यावर कळले की त्यांना कर्करोग होता त्यानंतर त्यांनी केमोथेरपी घेतली. अभिनेत्याने त्यावेळी सांगितले होते की तो ठीक आहे आणि लवकरच शूटिंग सुरू करेल. त्यांच्या अंतिम संस्कारांविषयी आजूनही काही माहिती समोर आलेली नाहीये..


हेही वाचा…

आपल्या मुलाने सेक्स करावं, ड्रग्स घ्यावे अशी इच्छा शाहरुख खानने 24 वर्षापूर्वीच बोलून दाखवली होती..

करपका विनायक मंदिरातील दोन हात असलेल्या बाप्पांच्या मूर्तीचा इतिहास…!

WTC Final: रोहित शर्मा सोबत कोण करेल ओपनिंग? माईक हेसनने सुचवले हे नाव

ऑस्ट्रेलियाला दोनदा चॅम्पियन बनवणारे प्रशिक्षक जॉन बुकॅनन ज्युनियर बुमराहला भेटण्यासाठी उत्सुक

रागाच्या भरात खेळाडूच्या कानाखाली मारल्यामुळे मांजरेकरांना आपली नोकरी गमवावी लागली होती.


ज्येष्ठ अभिनेते घनश्याम नायक यापूर्वी कर्करोगाने ग्रस्त असल्याचे लोकांना कळाले होते. पण त्यानंतर त्यांनी म्हटले होते की ,मी पूर्णपणे ठीक आणि निरोगी आहे हा एवढा मोठा मुद्दा नाही. खरं तर प्रेक्षक उद्या तारक मेहता का उल्टा चश्माच्या एका भागात मला पुन्हा नव्याने पाहतील. हा एक अतिशय खास भाग आहे आणि मला आशा आहे की त्यांना माझे काम पुन्हा आवडेल.

नट्टू काका

ते पुढे म्हणाले, उपचार चालू आहेत आणि मला आशा आहे की मी सर्व चांगले होईल. हे ठीक आहे आणि मी उपचार घेत आहे आणि उद्याच्या एपिसोडनंतर, मला आशा आहे की लवकरच मुंबईत शूट पुन्हा सुरू होईल आणि मी कामावर परत येईन. लोक मी कामावर परत येण्याची आतुरतेने वाट पाहत आहे. मी केमोथेरपीद्वारे जातो आणि ते महिन्यातून एकदा होते. डॉक्टरांनी मला सांगितले की मी काम करू शकतो आणि कोणतीही अडचण नाही. मला फक्त सकारात्मकता पसरवायची आहे आणि सर्वांना सांगायचे आहे की मी ठीक आहे.

काही दिवसापूर्वीच घनश्याम यांनी अशी माहिती लोकांना दिली होती

घनश्याम नायक यांच्याबद्दल..

घनश्याम नायक तारक मेहता का उल्टा चष्मामध्ये नटवरलाल प्रभाशंकर उंधायवाला उर्फ ​​नट्टू काकाची भूमिका साकारण्यासाठी प्रसिद्ध आहेत. त्यांनी 100 हून अधिक गुजराती आणि हिंदी चित्रपट आणि सुमारे 350 हिंदी दूरचित्रवाणी मालिकांमध्ये काम केले आहे. त्यांची ​​नट्टू काकाची भूमिका चाहत्यांना चांगलीच पसंदिस पडत असे..


===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

इस्टर बेटावर सापडलेल्या या मूर्तींशी संबंधित रहस्य आजपर्यंत शास्त्रज्ञांनाही सोडवता आलेले नाहीये..

कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

खरचं धोनीने अनेक यष्टीरक्षकांचे करीयर संपवलंय का?

व्हिडीओ प्लेलीस्ट:

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here