आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

मध्यमवर्गीय लोकांच्या आवाक्याबाहेर असलेले हे ७ ब्रांडचे पाणी पिण्यासाठी तहान नाही तर खिसा गरम पाहिजेत..


साधारणतः सर्वसामान्य लोक आणि तुमच्यासारखे बहुतेक लोक रोजच्या आयुष्यात  फक्त नळ, हातपंप किंवा फिल्टर केलेले पाणी पितो.फार फार जर तो बाहेरगावी किंवा घराच्या बाहेर असेल तर बिस्लरीचे पाणी पितो.आणखी काही नवाब देखील आहेत, जे सर्व वेळ फक्त बिसलेरी प्रकारचे पाणी पित असतात. ते असो,अनेकजण 10-20 रुपयांमध्ये तहान भागवतात.

पण आज आम्ही तुम्हाला जगातील त्या ब्रँड्स बद्दल सांगणार आहोत ज्यांच्या पाण्याची किंमत जाणून घेतल्याने तुमचा घसा कोरडा पडेल..


हेही वाचा…

तारक मेहता का उल्टा चश्मा मालिकेतून घराघरात प्रसिद्ध असलेले “नट्टू काका” आज कायमचं जग सोडून गेलेत…

आपल्या मुलाने सेक्स करावं, ड्रग्स घ्यावे अशी इच्छा शाहरुख खानने 24 वर्षापूर्वीच बोलून दाखवली होती..

करपका विनायक मंदिरातील दोन हात असलेल्या बाप्पांच्या मूर्तीचा इतिहास…!


फाईन 750 मिली: हे जपानी पाणी प्राचीन ज्वालामुखीच्या खडकाद्वारे फिल्टर करून माउंट फुजीच्या तळापासून नैसर्गिकरित्या खनिज-समृद्ध आणि पूर्णपणे प्रदूषणमुक्त पाणी तयार केले जाते. या ब्रँडचा दावा आहे की त्यांचे पाणी पूर्णपणे प्रदूषण मुक्त आहे. 750 मिली पाण्याची किंमत सुमारे 374 रुपये आहे.

 तस्मानियन रेन 750 मिली: हे ऑस्ट्रेलियन पाणी तस्मानियम बेटावरून येते. हे पाणी पावसापासून गोळा केले जाते. हे पाणी जमिनीला स्पर्श करण्यापूर्वी गोळा केले जाते. तसेच ते अतिशय सुंदर बाटल्यांमध्ये पॅक करून विकले जाते. पाण्यात भरलेले फुगे एक वेगळी अनुभूती देतात. या ब्रँडच्या 750 मिली पाण्यासाठी तुम्हाला सुमारे 374 रुपये मोजावे लागतील.

पाणी

लोक्वेन आर्ट्स मिनरल वॉटर: आर्टेशियन स्प्रिंग वॉटर ज्याला लोक्वेन आर्ट्स मिनरल वॉटर असेही म्हणतात. हे पाणी डोंगराच्या जलचरातून येते जे अर्जेंटिनाच्या दक्षिणेकडील प्रदेश सॅन कार्लोस बारिलपोचे जवळ आहे. या पाण्यात खनिजे खूप कमी असतात. तसेच, बाहेरील वातावरणाशी त्याचा संपर्कही कमी असतो. या बाटलीबंद पाण्याच्या 750 मिलीसाठी तुम्हाला सुमारे 448 रुपये मोजावे लागतील.

 एक्वा डेको – 750 मिली: डेको या शब्दाचा अर्थ कलात्मक आहे. जे या पाण्याच्या बाटलीकडे पाहून समजले जाऊ शकते. हा वॉटर ब्रँड कॅनडाचा आहे आणि जगातील सर्वात महाग बाटलीबंद पाण्यापैकी एक आहे. 750 मिली पाण्यासाठी तुम्हाला सुमारे 898 रुपये मोजावे लागतील.

 10 हजार BC (10 हजार BC) – 750ml: हे एक स्वयं उगवलेले पाणी आहे जे कॅनडातून येते. या पाण्याचा स्त्रोत हॅट माउंटन ग्लेशियर आहे, जो खूप दूर आहे. येथे पोहोचायला तीन दिवस लागतात. अशा प्रकारे ते सर्व प्रकारच्या प्रदूषकांपासून दूर राहते. या ब्रँडच्या 750 मिली साठी तुम्हाला सुमारे 1047 रुपये द्यावे लागतील.

पाणी

  वीण – 750 मिली: वीनचे पाणी फिनलंडमधून येते जे संपूर्ण जगातील सर्वात शुद्ध आणि ताजे पाणी आहे. हे पाणी नैसर्गिक झऱ्यातून गोळा केले जाते जे फिनिश लॅपलँडमध्ये आहे. 750 मिली पाण्यासाठी तुम्हाला सुमारे 1870 रुपये मोजावे लागतील.

  Bling H2O – 750ml: या पाण्याचा स्रोत टेनेसीच्या ग्रेट स्मोकी पर्वतांमध्ये इंग्लिश माउंटेन स्प्रिंग आहे. शुध्दीकरण प्रक्रिया 9 पायऱ्यांद्वारे केली जाते. तसेच ते पाण्याच्या स्त्रोताजवळ बाटल्यांमध्ये देखील पॅक केले जाते. ही बाटली शॅम्पेनच्या बाटलीप्रमाणे ब्लिंगने सजलेली आहे. या ब्रँडच्या 750 मिली पाण्याची किंमत 2992 रुपये आहे.


===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

तारक मेहता का उल्टा चश्मा मालिकेतून घराघरात प्रसिद्ध असलेले “नट्टू काका” आज कायमचं जग सोडून गेलेत…

आपल्या मुलाने सेक्स करावं, ड्रग्स घ्यावे अशी इच्छा शाहरुख खानने 24 वर्षापूर्वीच बोलून दाखवली होती..

इस्टर बेटावर सापडलेल्या या मूर्तींशी संबंधित रहस्य आजपर्यंत शास्त्रज्ञांनाही सोडवता आलेले नाहीये..

कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

खरचं धोनीने अनेक यष्टीरक्षकांचे करीयर संपवलंय का?

व्हिडीओ प्लेलीस्ट:

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here