आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

लखीमपुरची घटना ताजी असतांनाच आता पुन्हा भाजपच्या खासदाराच्या ताफ्यातील गाडीने अंबाला येथे एका शेतकऱ्याला उडवलय..


लखीमपूर खेरीचा वाद अजून थंडावला नाही तोच आता हरियाणामध्येही असेच एक प्रकरण समोर आले आहे. नारायणगढ अंबाला येथे एका शेतकऱ्याने भाजपच्या खासदाराला विरोध केल्याची घटना समोर आली आहे.

तीन कृषी कायद्यांबाबत भाजप खासदार मंत्री आणि नेत्यांचा विरोध थांबण्याचे नाव घेत नाही आहे. गुरुवारी कुरुक्षेत्राचे खासदार नायब सैनी आणि नारायणगढमधील परिवहन मंत्री मूलचंद शर्मा यांना शेतकऱ्यांच्या विरोधामुळे सैनी भवनात आयोजित केलेला त्यांचा कार्यक्रम मध्यंतरी सोडावा लागला. शेतकऱ्यांना रोखण्यासाठी पोलीस आणि स्थानिक प्रशासनाने लावलेले बॅरिकेडिंग निरुपयोगी ठरले. शेतकऱ्यांच्या उत्साहापुढे पोलिसांचा सर्व बंदोबस्त ठप्प ठेवण्यात आला.

दरम्यान मंत्री आणि खासदारांच्या ताफ्याच्या गाडीने सधौरा भागातील एका तरुण शेतकऱ्याला मागून धडक दिली ज्यामुळे तो जखमी झाला. यानंतर शेतकरी संतापले चांगलेच संतापले आणि चालक आणि वाहनात बसलेल्या नेत्यांवर गुन्हा दाखल करण्याची मागणी करत राज्य महामार्ग क्रमांक एक वर सैनी भवनासमोरआंदोलन करू लागले.

new google


हेही वाचा…

तारक मेहता का उल्टा चश्मा मालिकेतून घराघरात प्रसिद्ध असलेले “नट्टू काका” आज कायमचं जग सोडून गेलेत…

आपल्या मुलाने सेक्स करावं, ड्रग्स घ्यावे अशी इच्छा शाहरुख खानने 24 वर्षापूर्वीच बोलून दाखवली होती..

करपका विनायक मंदिरातील दोन हात असलेल्या बाप्पांच्या मूर्तीचा इतिहास…!


गुरुवारी नारायणगढ सधौरा रोडवरील सैनी भवन येथे सैनिक सभा नारायणगढतर्फे कोरोना योद्ध्यांचा सन्मान करण्यासाठी एक कार्यक्रम आयोजित करण्यात आला होता. क्रीडा मंत्री संदीप सिंग आणि कुरुक्षेत्राचे खासदार नायब सैनी यात सहभागी होणार होते. बीकेयू आणि इतर शेतकरी संघटनांनाही या कार्यक्रमाची माहिती मिळाली. यानंतर बीकेवाययूने खासदार आणि मंत्री यांच्या कार्यक्रमाला विरोध करण्याची घोषणा केली. भकीऊचे जिल्हाप्रमुख मलकीयत सिंह यांनीही सोशल मीडियावर शेतकऱ्यांना या कार्यक्रमाच्या विरोधात मोठ्या संख्येने एकत्र येण्याचे आवाहन केले.

भाजप

शेतकरी संघटनांचा विरोध पाहता पोलीस प्रशासनाने शेतकऱ्यांना रोखण्यासाठी पूर्ण तयारी केली होती. राज्य महामार्ग क्रमांक एक वर स्थानिक महाराजा अग्रसेन चौक, भगवान विश्वकर्मा चौक येथे केवळ पोलीस बॅरिकेडिंग करण्यात आले नाही तर रस्त्यांच्या मधोमध मोठ्या ट्रॉली लावून रस्ते एक प्रकारे अडवले गेले. अनेक पोलीस कर्मचारी, वॉटर तोफ वाहने, अश्रूधुराचे गोळे सोडणारी वाहनेही सैनी भवनापर्यंत अनेक पृष्ठभागावरील बॅरिकेडसह घटनास्थळाजवळ उभी होती.

काँग्रेस नेत्याने सोशल मीडियावर टाकला व्हिडिओ! 

काँग्रेस नेते तहसीन पूनावाला यांनी या घटनेशी संबंधित व्हिडिओ सोशल मीडियावर शेअर केला आहे. यामध्ये शेतकरी मंचावरून बोलत आहेत की त्यांच्या एका साथीदारावर कार चढवण्यात आली आहे आणि सरकारने आतापर्यंत कोणतीही कारवाई केलेली नाही. शेतकऱ्यांनी जास्तीत जास्त संख्येने नारायणगड गाठण्याची घोषणा केली आहे.

एकाच आठवड्यात राजकारण्याच्या वाहनांनी दोन ठिकाणी शेतकऱ्यांना चिरडल्यामुळे शेतकरी चांगलेच संतापले आहेत.


==

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

तारक मेहता का उल्टा चश्मा मालिकेतून घराघरात प्रसिद्ध असलेले “नट्टू काका” आज कायमचं जग सोडून गेलेत…

आपल्या मुलाने सेक्स करावं, ड्रग्स घ्यावे अशी इच्छा शाहरुख खानने 24 वर्षापूर्वीच बोलून दाखवली होती..

इस्टर बेटावर सापडलेल्या या मूर्तींशी संबंधित रहस्य आजपर्यंत शास्त्रज्ञांनाही सोडवता आलेले नाहीये..

कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

खरचं धोनीने अनेक यष्टीरक्षकांचे करीयर संपवलंय का?

व्हिडीओ प्लेलीस्ट:

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here