आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

शाहरुख खानच्या पोराला एनसीबीच्या कार्यालयात खरच विशेष वागणूक दिली जातेय.?


शाहरुख खानचा मुलगा आर्यन खानला ऑनबोर्ड ड्रग्स आणि रेव्ह पार्टी प्रकरणात 7 ऑक्टोबरपर्यंत एनसीबी कोठडीत ठेवण्यात आले आहे. मुंबईच्या न्यायालयाने सोमवारी आर्यन खानसह तीन आरोपींच्या कोठडीत 7 ऑक्टोबरपर्यंत वाढ केली. हा कालावधी पूर्ण झाल्यानंतर सोमवारी त्याला पुन्हा न्यायालयात हजर करण्यात आले. पण या दरम्यान आर्यनला सर्व सुविधा दिल्या जात आहेत. आर्यनच्या सर्व फोटोमध्ये आर्यन खान वेगळ्या आणि फॅन्सी जॅकेटमध्ये दिसला. रिपोर्ट्सनुसार त्याच्या जेवणाचीही विशेष काळजी घेतली जात आहे.

खरं तर NCB ने त्याला आर्यनच्या सांगण्यावरून पुस्तके दिली,पण त्याचबरोबर मुंबईतील सर्वात प्रसिद्ध रेस्टॉरंटमधून त्याच्यासाठी बिर्याणीची ऑर्डरही दिली. पूर्वी जेव्हा शाहरुख आणि गौरी मुलगा आर्यनला भेटायला पोहोचले होते, तेव्हा त्यांनी त्याच्यासाठी बर्गर आणला होता पण आता एनसीबीनेही आर्यन खानची काळजी घेणे सुरू केले आहे. त्याच्यासाठी शहरातील सर्वात प्रसिद्ध रेस्टॉरंटमधून बिर्याणी मागवण्यात आली होती.

 शाहरुख खान

new google

हेही वाचा…

तारक मेहता का उल्टा चश्मा मालिकेतून घराघरात प्रसिद्ध असलेले “नट्टू काका” आज कायमचं जग सोडून गेलेत…

आपल्या मुलाने सेक्स करावं, ड्रग्स घ्यावे अशी इच्छा शाहरुख खानने 24 वर्षापूर्वीच बोलून दाखवली होती..

करपका विनायक मंदिरातील दोन हात असलेल्या बाप्पांच्या मूर्तीचा इतिहास…!


शहरात स्थित बडे मियां रेस्टॉरंट केवळ सामान्य लोकांमध्येच नाही तर बॉलीवूड स्टारदेखील खूप लोकप्रिय आहे. जेव्हाही तारे तिथे शूट करतात तेव्हा ते तिथून बिर्याणी मागवतात. अशा परिस्थितीत एनसीबीकडून आर्यनला प्रत्येक सुविधा पुरवली जात आहे. आर्यनला बिर्याणी देण्याचे एक प्रमुख कारण म्हणजे NCB कार्यालय रेस्टॉरंटच्या अगदी जवळ आहे.

कायद्यानुसार,त्यांना जवळच्या रेस्टॉरंट्समधून अन्न मागवून दिले जाऊ शकते. जर अहवालांवर विश्वास ठेवायचा असेल तर आर्यनला एनसीबी कडून जेवणाची सोय दिली गेली असे, पण त्याने त्याच्या घरातून कपडे आणि इतर वस्तू मागवल्या आहेत. एनसीबीने ताब्यात घेतलेल्या सर्व लोकांना तिसऱ्या आणि चौथ्या मजल्यावर ठेवण्यात आले आहे आणि आर्यनही त्यांच्यासोबत आहे.

या सगळ्या दरम्यान चाहते शाहरुख खानवर प्रेम आणि समर्थन व्यक्त करत आहेत. बॉलिवूड सेलेब्सने देखील शाहरुख खानला या कठीण काळात धीर धरायला सांगितले आहे, तर सेलेब्स देखील लोकांना आवाहन करत आहेत की आर्यन खानला अहवाल आल्याशिवाय दोष देऊ नका. त्याचवेळी एक अहवाल देखील समोर आला आहे ज्यामध्ये शाहरुख खानच्या टीमने सर्व बॉलिवूड सेलेब्सना विनंती केली आहे की,अभिनेत्याला भेटण्यासाठी मन्नतला त्याच्या घरी पोहोचू नये.

शाहरुख खान

NCB तसेच मुंबई पोलिसांनी मंगळवारी क्रूज ड्रग प्रकरणाचा तपास तीव्र केला आहे. क्रूझवर होणाऱ्या या पार्टीसाठी पोलिसांकडून कोणतीही लेखी परवानगी घेण्यात आली नव्हती किंवा पोलिसांना त्याबाबत माहिती देण्यात आली नव्हती असे पोलिस अधिकाऱ्यांचे म्हणणे आहे. यासह या प्रकरणात आता क्रूझला कोणत्या प्रकारची परवानगी मिळाली होती आणि या पार्टीचे आयोजन कोणी केले होते हे देखील पोलिसांना कळेल.

शाहरुख खानचा मुलगा आर्यन खान ड्रग्ज प्रकरणात नार्कोटिक्स कंट्रोल ब्युरो (NCB) च्या ताब्यात आहे. एनसीबी आर्यनला ड्रग पेडकरसमोर बसवून त्याची चौकशी करत आहे. चौकशीदरम्यान आर्यनने एनसीबीसमोर अनेक खुलासेही केले. दरम्यान, शाहरुख खानची व्यवस्थापक पूजा ददलानी आर्यनला भेटण्यासाठी एनसीबीच्या कार्यालयात पोहोचली आहे. मात्र ती आर्यनला भेटली की नाही याबाबत माहिती मिळू शकली नाही. हे शक्य आहे की पूजा आर्यनला काही संदेश देण्यासाठी आली असेल किंवा त्याच्यासाठी काही प्रकारचे साहित्य असेल पण एनसीबी कार्यालयात पोहोचली असावी. शाहरुख खान आणि गौरी अटक झाल्यापासून आर्यनला भेटले नाहीत.

त्यामुळे एकंदरीत आर्यन खानला कुठल्याही प्रकारची विशेष वागणूक दिली जात नाहीये. त्याला दिली गेलेली बिर्याणी, घरून आणून दिलेले चांगले कपडे हे सर्व कायद्याच्या आधारेच देण्यात आलं असल्याचं एनसीबीने स्पष्ट केलं आहे..


==

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

तारक मेहता का उल्टा चश्मा मालिकेतून घराघरात प्रसिद्ध असलेले “नट्टू काका” आज कायमचं जग सोडून गेलेत…

आपल्या मुलाने सेक्स करावं, ड्रग्स घ्यावे अशी इच्छा शाहरुख खानने 24 वर्षापूर्वीच बोलून दाखवली होती..

इस्टर बेटावर सापडलेल्या या मूर्तींशी संबंधित रहस्य आजपर्यंत शास्त्रज्ञांनाही सोडवता आलेले नाहीये..

कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

खरचं धोनीने अनेक यष्टीरक्षकांचे करीयर संपवलंय का?

व्हिडीओ प्लेलीस्ट:

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here