आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|युट्यूब

===

चेन्नई – दिल्लीच्या हायव्होल्टेज सामन्यात हा संघ जिंकून फायनल मध्ये करेल प्रवेश, ब्रायन लाराने सांगितलं विजेत्याच नाव…


साखळी सामने संपल्यानंतर आज दिल्ली कॅपिटल्स आणि चेन्नई सुपर किंग्जचे संघ आयपीएल 2021 च्या पहिल्या पात्रता सामन्यात आमनेसामने येतील. सामन्यापूर्वी वेस्ट इंडिजचा माजी कर्णधार आणि महान खेळाडू ब्रायन लारा याने विजयी संघाबद्दल भाकीत केले आहे.

दिल्ली कॅपिटल्स (DC) ने IPL 2021 मधील दोन्ही लीग स्टेज सामन्यांमध्ये सुपर किंग्ज (CSK) चा पराभव केला आहे. मात्र, प्लेऑफमध्ये दिल्लीविरुद्ध CSK चा मोठा विक्रम आहे. प्लेऑफमध्ये चेन्नईने दिल्ली संघाचा दोनदा पराभव केला आहे. त्याचबरोबर दिल्ली कॅपिटल्सच्या युवा संघाचे चाहते ब्रायन लारा यांनी रिशभ पंतच्या नेतृत्वाखालील संघाच्या गोलंदाजी आक्रमणाचे कौतुक केले आहे.


हेही वाचा…

new google

तारक मेहता का उल्टा चश्मा मालिकेतून घराघरात प्रसिद्ध असलेले “नट्टू काका” आज कायमचं जग सोडून गेलेत…

आपल्या मुलाने सेक्स करावं, ड्रग्स घ्यावे अशी इच्छा शाहरुख खानने 24 वर्षापूर्वीच बोलून दाखवली होती..

करपका विनायक मंदिरातील दोन हात असलेल्या बाप्पांच्या मूर्तीचा इतिहास…!


त्यांचा विश्वास आहे की हा संघ महेंद्रसिंग धोनीच्या नेतृत्वाखालील चेन्नई सुपर किंग्ज (CSK) ला पराभूत करू शकतो. त्याचवेळी, त्याने सावध केले आहे की सीएसके फलंदाजीमध्ये खूप खोल आहे जे दिल्लीवर देखील भारी पडू शकते.

ब्रायन लारा

पराभूत संघाला मीळेल आणखी एक संधी..

ब्रायन लारा ने क्रिकेट डॉट कॉम ला सांगितले, “सर्वोत्तम क्रिकेट खेळलेले  ते चार संघ प्लेऑफसाठी पात्र ठरतात. मी दिल्ली कॅपिटल्स विरुद्ध चेन्नई सुपर किंग्ज सामन्याची आतुरतेने वाट पाहत आहे. हा एक रोमांचक सामना असणार आहे. हा एक महत्त्वाचा सामना आहे पण संघांना वाटेल की जर त्यांनी या वेळी हुकले तर त्यांना आणखी एक संधी मिळेल. पण रॉयल चॅलेंजर्स बेंगलोर (आरसीबी) आणि कोलकाता नाईट रायडर्स (केकेआर) हे संघही खूप मजबूत आहेत.

दिल्ली-सीएसकेमध्ये चुरशीची स्पर्धा करेल.

अनुभवाच्या आधारे चेन्नईला फायदा होऊ शकतो, असे ब्रायन लाराचे मत आहे. दिल्लीने साखळी सामन्यात CSK चा पराभव केला असला तरी प्लेऑफचे आकडे त्यांच्याविरुद्ध आहेत. लारा म्हणाला, हा एक खडतर सामना असणार आहे आणि काय होणार आहे हे सांगणे फार कठीण आहे. चेन्नईने आपले शेवटचे तीन सामने गमावले आहेत, तर दिल्लीनेही शेवटचा सामना गमावला आहे.

वेस्ट इंडिजचे माजी कर्णधार पुढे म्हणाला, “दिल्लीचे गोलंदाजी आक्रमण चेन्नईला बरेच प्रश्न विचारणार आहे आणि ते त्यांना खूप त्रास देऊ शकतात. आयपीएलमध्ये दिल्लीकडे सर्वोत्तम गोलंदाजी आक्रमण आहे, पण चेन्नई सुपर किंग्जकडे लांब फलंदाजी आहे. ते कोण जिंकणार हे मी ठरवू शकत नाही. प्रतिभाच्या दृष्टीने दिल्लीकडे काही आश्चर्यकारक युवा खेळाडू आहेत, पण चेन्नईकडे अनुभव आहे.

एकंदरीत आजच्या सामन्यात चेन्नईचे पारडे थोडेस जड आहे त्यामुळे आजचा सामना जिंकत चेन्नई थेट अंतिम सामन्यात प्रवेश निच्छित करू शकते..


===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा.. अधर्माची साथ दिल्यामुळे या योद्ध्यांना मृत्यूला सामोरे जावे लागले होते

व्हिडीओ प्लेलीस्ट:

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here