आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|युट्यूब

===

टी- २० विश्वचषकासाठी अफगाणिस्तानचा संघ जाहीर, अनुभवी 5 खेळाडू संघाबाहेर तर या खेळाडूकडे कर्णधारपद..


आगामी टी -20 विश्वचषकासाठी अफगाणिस्तानने आपला अंतिम संघ जाहीर केला आहे. यंदाच्या विश्वचषकासाठी निवडलेल्या 15 सदस्यीय संघाची कमान मोहम्मद नबीकडे सोपवण्यात आली आहे. यापूर्वी अफगाणिस्तानने 18 सदस्यीय संघाची निवड केली होती तसेच दोन राखीव खेळाडूंचीही निवड करण्यात आली होती.

यावेळी निवडलेल्या 15 जणांच्या संघातून पाच खेळाडूंना वगळण्यात आले आहे आणि पहिल्या राखीव खेळाडूंच्या यादीत समाविष्ट असलेला डावखुरा वेगवान गोलंदाज फरीद अहमदचा मुख्य संघात समावेश करण्यात आला आहे.


हेही वाचा…

तारक मेहता का उल्टा चश्मा मालिकेतून घराघरात प्रसिद्ध असलेले “नट्टू काका” आज कायमचं जग सोडून गेलेत…

आपल्या मुलाने सेक्स करावं, ड्रग्स घ्यावे अशी इच्छा शाहरुख खानने 24 वर्षापूर्वीच बोलून दाखवली होती..

करपका विनायक मंदिरातील दोन हात असलेल्या बाप्पांच्या मूर्तीचा इतिहास…!


याशिवाय शराफुद्दीन अशरफ आणि दौलत जादरान यांचा संघातून वगळलेल्या खेळाडूंच्या यादीतून राखीव खेळाडूंच्या यादीत समावेश करण्यात आला आहे. शापूर झाद्रान, कैस अहमद आणि अधिकारी झाझाई यांना संघातून वगळण्यात आले आहे. या वर्षीच्या विश्वचषकातील अफगाणिस्तानच्या मोहिमेची सुरुवात गट बी च्या पात्रता विरुद्धच्या सामन्याने होईल. यंदा अफगाणिस्तानच्या गटात भारत, पाकिस्तान, न्यूझीलंड आणि दोन क्वालिफायर गटातील संघांचा समावेश आहे.

आगामी टी -20 विश्वचषकापूर्वी अफगाणिस्तान संघाने झिम्बाब्वेचा माजी कर्णधार अँडी फ्लॉवरला सल्लागार संघात स्थान दिले आहे. फ्लॉवरला खूप अनुभव आहे आणि तो पूर्वी इंग्लिश क्रिकेट संघाचा मुख्य प्रशिक्षक होता. याशिवाय त्याने आयपीएलसह जगातील अनेक टी -20 लीगमध्ये संघांचे प्रशिक्षक आहेत.

टी 20 विश्वचषक 2021 साठी अफगाणिस्तान संघ: मोहम्मद नबी (कर्णधार), रहमानुल्लाह गुरबाज (wk), हजरतुल्लाह झाझाई, उस्मान गनी, मोहम्मद शहजाद (wk), हशमतुल्लाह शाहिदी, असगर अफगान, गुलबदीन नायब, नजीबुल्लाह झाद्रान, करीम जानत, रशीद खान, मुजीब उर रहमान, हमीद हसन, फरीद अहमद, नवीन उल हक.

राखीव खेळाडू: शराफुद्दीन अशरफ, समिउल्लाह शिनवारी, दौलत झाद्रान, फजल हक फारुकी


====

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा.. अधर्माची साथ दिल्यामुळे या योद्ध्यांना मृत्यूला सामोरे जावे लागले होते

व्हिडीओ प्लेलीस्ट:

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here