आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

गौरीसोबत लग्न करण्यासाठी शाहरुख खानने तब्बल पाच वर्ष केलं होत हिंदू असल्याचं नाटक…!


बॉलिवूड इंडस्ट्रीमध्ये अनेक प्रसिद्ध जोडपी आहेत त्यापैकी एक शाहरुख खान आणि गौरी खानची जोडी आहे. चाहत्यांना ही जोडी खूप आवडते. जिथे आज दोघांचे लग्न होऊन बरीच वर्षे झाली आहेत आणि दोघांचेही एकमेकांवर पूर्वीसारखेच प्रेम आहे. त्याचवेळी शाहरुख खान आणि गौरी खान यांना एकमेकांचा पाठिंबा मिळवण्यासाठी भरपूर पापड पेलावे लागले. आज आम्ही तुम्हाला या सुंदर जोडप्याशी संबंधित एक रोचक किस्सा सांगत आहोत ज्याबद्दल तुम्ही क्वचितच ऐकले असेल.

वास्तविक शाहरुख खान आणि गौरी शाळेच्या दिवसांपासून एकमेकांना चांगले ओळखत होते. पण शाहरुख खानने गौरीच्या कुटुंबीयांना प्रभावित करण्यासाठी 5 वर्षे हिंदू असल्याचे नाटक केले होते. होय, शाहरुख खानला गौरी मिळवणे इतके सोपे नव्हते. गौरीशी लग्न करण्यासाठी त्याने भरपूर पापड पेलले आहेत, त्यानंतर गौरीच्या कुटुंबीयांनी त्याच्याशी लग्न करण्यास सहमती दर्शवली.


हेही वाचा…

new google

तारक मेहता का उल्टा चश्मा मालिकेतून घराघरात प्रसिद्ध असलेले “नट्टू काका” आज कायमचं जग सोडून गेलेत…

आपल्या मुलाने सेक्स करावं, ड्रग्स घ्यावे अशी इच्छा शाहरुख खानने 24 वर्षापूर्वीच बोलून दाखवली होती..

करपका विनायक मंदिरातील दोन हात असलेल्या बाप्पांच्या मूर्तीचा इतिहास…!


गौरी खान पंजाबी कुटुंबातील आहे

शाहरुख खान

शाहरुख खान मुस्लिम आहे आणि गौरी पंजाबी कुटुंबातील आहे. अशा परिस्थितीत गौरीच्या कुटुंबातील सदस्यांना हे नाते अजिबात मान्य नव्हते. शाहरुख खानने गौरीसाठी दिल्ली ते मुंबई प्रवास केला होता. गौरीचे पूर्ण नाव गौरी छिब्बर आहे. शाहरुख खानशी लग्न केल्यानंतर तिने छिब्बर आडनाव बदलून खान केले. शाहरुख खान आणि गौरी यांचा विवाह 25 ऑक्टोबर 1991 रोजी झाला.

गरिबीमुळे खोटे बोलावे लागले होते शाहरुख खानला.

शाहरुख खानने त्याच्या हनिमूनशी संबंधित एक रहस्यही शेअर केले आहे. एका अॅवॉर्ड शो दरम्यान शाहरुख खानने सांगितले होते की मी गौरीला सांगितले होते की आम्ही हनीमूनसाठी पॅरिसला जाऊ पण माझ्याकडे फ्लाइटसाठी पैसे नव्हते. मी गरीब होतो पण नंतर माझा ‘राजू बन गया जेंटलमन’ हा चित्रपट दार्जिलिंगमध्ये शूट होणार होता. मला वाटले की ही एक चांगली संधी आहे. मी गौरीला पॅरिस म्हणून दार्जिलिंगला नेले.

शाहरुखकडे आज काय आहे जे त्याच्याकडे नाही? पण सुरुवातीच्या काळात शाहरुख खानला अनेक कठीण प्रसंगांना सामोरे जावे लागले. गौरीने नेहमीच वाईट परिस्थितीत शाहरुखला साथ दिली आणि आजही दोघेही एकमेकांना साथ देत आहेत.


====

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा.. अधर्माची साथ दिल्यामुळे या योद्ध्यांना मृत्यूला सामोरे जावे लागले होते

व्हिडीओ प्लेलीस्ट:

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here