आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|युट्यूब

===

केकेआरविरुद्धच्या पराभवामुळे आरसीबी कर्णधार विराट कोहली दुखी, मैदानातच कोसळले रडू..!


आयपीएल 2021 चा एलिमिनेटर सामना आरसीबी आणि कोलकाता नाईट रायडर्स यांच्यात खेळला गेला. या सामन्यात केकेआरने आरसीबीचा 4 गडी राखून पराभव केला. नाणेफेक जिंकल्यानंतर विराट कोहलीने प्रथम फलंदाजी करण्याचा निर्णय घेतला.

सलामीवीर शुभमन गिलने केकेआरकडून 29 धावा केल्या. याशिवाय सलामीवीर व्यंकटेश अय्यरने 26, नितीश राणा 23, सुनील नारायण 26, दिनेश कार्तिक 10, कर्णधार इयोन मॉर्गनने 5 आणि शाकिब अल हसनने नाबाद 9 धावा केल्या. गोलंदाजीत आरसीबीची फलंदाजी फोडणाऱ्या सुनील नरेनने मधल्या षटकांत संघाला दबावातून बाहेर काढले आणि 3 षटकारांच्या मदतीने अवघ्या 15 चेंडूत 26 धावा केल्या.

IPL 2017: Virat Kohli Tired of RCB's Repeated Failure

new google

आरसीबीने 139 धावांचे लक्ष्य दिले होते.


हेही वाचा…

तारक मेहता का उल्टा चश्मा मालिकेतून घराघरात प्रसिद्ध असलेले “नट्टू काका” आज कायमचं जग सोडून गेलेत…

आपल्या मुलाने सेक्स करावं, ड्रग्स घ्यावे अशी इच्छा शाहरुख खानने 24 वर्षापूर्वीच बोलून दाखवली होती..

करपका विनायक मंदिरातील दोन हात असलेल्या बाप्पांच्या मूर्तीचा इतिहास…!


तत्पूर्वी आरसीबीने नाणेफेक जिंकून फलंदाजीचा निर्णय घेतला आणि 20 षटकांत 138 धावा केल्या. विराट कोहली (39) आणि देवदत्त पडिक्कल (21) यांनी आरसीबीला झटपट सुरुवात केली. आरसीबीची धावसंख्या सहा षटकांत 50 वर पोहोचली.

प्रथम देवदत्त पडिक्कलला लॉकी फर्ग्युसनने बोल्ड केले. यानंतर सुनील नरेनने विराट कोहली, एबी डिव्हिलियर्स (11) आणि ग्लेन मॅक्सवेल (15) यांना बाद करत आरसीबीचे कंबरडे मोडले. चांगल्या सुरवातीचा फायदा संघाला घेता आला नाही. केकेआरसाठी सुनील नरेनने चार आणि लॉकी फर्ग्युसनने दोन बळी घेतले.

पराभवानंतर आरसीबीचा कर्णधार विराट कोहली म्हणाला, मधल्या षटकांत,जेव्हा त्यांच्या (केकेआर) फिरकीपटूंनी आमच्यावर दबाव आणला आणि विकेट्स घेतल्या, तेव्हा विजय आणि शेवटी पराभव यातील फरक होता. सरतेशेवटी तो गोलंदाजीवर उतरला.

विराट कोहली

आम्ही आमची चांगली सुरुवात मोठ्या धावसंख्येने करू शकलो असतो जे झाले नाही. आम्ही संपूर्ण हंगामात चांगली गोलंदाजी केली आणि मधल्या एका षटकाने सामना कठीण बनवला. आम्ही 15 धावा कमी केल्या आणि त्या महागड्या षटके टाकल्याने सामना आमच्या हातातून निसटला. सुनील, साकीब आणि वरुणने आमच्यावर दबाव आणला आणि आम्हाला धावा काढू दिल्या नाहीत.

कर्णधार म्हणून त्याच्या शेवटच्या सामन्याबद्दल भावुक होऊन विराट कोहली म्हणाला, या संघाचा कर्णधार म्हणून, मी असे वातावरण निर्माण करण्याचा प्रयत्न केला आहे जेथे युवा खेळाडू स्वतःला व्यक्त करू शकतील. मी दरवर्षी माझे 120 टक्के या संघासाठी दिले आहे आणि एक खेळाडू म्हणून असेच करत राहीन. येत्या काही वर्षांमध्येआम्ही आमचे चांगले काम सुरू ठेवू आणि एक चांगली टीम तयार करू. मी आधी म्हटल्याप्रमाणे, मी स्वत: ला इतर कोणत्याही संघासाठी खेळताना पाहू शकत नाही आणि आज मी तेच सांगेन. माझ्यासाठी इतर प्रत्येक गोष्टीपेक्षा निष्ठा महत्त्वाची आहे.

सामना हातातून गमावल्यानंतर आरसीबीचा कर्णधार विराट कोहली मैदानातच इमोशनल झाला.


====

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा.. अधर्माची साथ दिल्यामुळे या योद्ध्यांना मृत्यूला सामोरे जावे लागले होते

व्हिडीओ प्लेलीस्ट:

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here