आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

संपूर्ण क्रिकेटविश्व आयपीएलच्या अंतिम सामन्यात गुंग असतांना या युवा खेळाडूने जगाचा निरोप घेतलाय..


भारतीय क्रिकेटबरोबरच संपूर्ण क्रिकेट जगाच्या नजरा शुक्रवारी यूएईमध्ये खेळल्या जाणाऱ्या आयपीएलच्या 14 व्या हंगामाच्या जेतेपदाच्या लढाईवर होत्या. भारतीय क्रिकेट चाहते या अंतिम सामन्याच्या रोमांचात मग्न झाले होते. त्याचवेळी दुसरीकडे भारतीय क्रिकेट संघाच्या एका खेळाडूने जगाचा निरोप घेतला.

होय … आयपीएलचा थरार एका बाजूने ओसंडून गेला होता, पण नंतर भारतीय क्रिकेट संघाचा माजी अंडर -19 कर्णधार वयाच्या 29 व्या वर्षी जग सोडून गेला. त्यानंतर त्याच्या घरावर शोककळा पसरली.


हेही वाचा…

तारक मेहता का उल्टा चश्मा मालिकेतून घराघरात प्रसिद्ध असलेले “नट्टू काका” आज कायमचं जग सोडून गेलेत…

आपल्या मुलाने सेक्स करावं, ड्रग्स घ्यावे अशी इच्छा शाहरुख खानने 24 वर्षापूर्वीच बोलून दाखवली होती..

करपका विनायक मंदिरातील दोन हात असलेल्या बाप्पांच्या मूर्तीचा इतिहास…!


सौराष्ट्र क्रिकेट संघातील युवा खेळाडू अवि बरोटचे शुक्रवारी हृदयविकाराच्या झटक्याने निधन झाले. अवि बरोट अवघ्या 29 वर्षांचे होते. इतक्या लहान वयात जग सोडून गेल्यानंतर त्याच्या घरातील कुटुंबातील सदस्य अतिशय दुखी झाले आहेत.

खेळाडू

सौराष्ट्रासाठी रणजी करंडक खेळणाऱ्या अवि बरोट यांचे 15 ऑक्टोबरच्या संध्याकाळी हृदयविकाराच्या झटक्याने निधन झाले आणि वयाच्या 29 व्या वर्षी त्यांचे निधन झाले. सौराष्ट्र क्रिकेट असोसिएशनने यष्टीरक्षक फलंदाज अवि बरोटच्या निधनाची माहिती दिली.

अवि बरोट यांच्या निधनाबद्दल माहिती देताना सौराष्ट्र क्रिकेटने एक निवेदन जारी करून म्हटले आहे की, अवि बरोट यांच्या निधनाने सर्वांना धक्का बसला आहे आणि दु: ख झाले आहे. 15 ऑक्टोबर 2021 च्या संध्याकाळी अवी बरोट ह्रदयविकाराच्या झटक्याने आम्हाला सोडून गेले. त्यांच्या निधनानंतर त्यांचे कुटुंबीय आणि त्यांचे परिचित पूर्ण शोकात आहेत.

अवीची उत्तम कारकीर्द 

अवि बरोटच्या कारकिर्दीबद्दल बोलायचे झाले तर त्यांनी 2011 मध्ये रणजी करिअरला सुरुवात केली. जो हरियाणा आणि सौराष्ट्र या दोन्ही संघांकडून खेळला आहे. यष्टीरक्षक फलंदाज अवी सौराष्ट्रच्या रणजी विजेत्या संघाचाही एक भाग आहे.
त्याने आपल्या कारकिर्दीत 38 प्रथम श्रेणी सामने, 38 सूची अ सामने आणि 20 टी 20 सामने खेळले. ज्यात त्याने एकूण 3200 पेक्षा जास्त धावा केल्या होत्या. टी 20 क्रिकेटबद्दल बोलायचे झाले तर त्याने 20 सामन्यांमध्ये 147 च्या प्रभावी स्ट्राईक रेटने 717 धावा केल्या. अवी यावर्षी मार्चमध्ये शेवटचा सामना खेळला.


==

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

तारक मेहता का उल्टा चश्मा मालिकेतून घराघरात प्रसिद्ध असलेले “नट्टू काका” आज कायमचं जग सोडून गेलेत…

आपल्या मुलाने सेक्स करावं, ड्रग्स घ्यावे अशी इच्छा शाहरुख खानने 24 वर्षापूर्वीच बोलून दाखवली होती..

इस्टर बेटावर सापडलेल्या या मूर्तींशी संबंधित रहस्य आजपर्यंत शास्त्रज्ञांनाही सोडवता आलेले नाहीये..

कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

खरचं धोनीने अनेक यष्टीरक्षकांचे करीयर संपवलंय का?

व्हिडीओ प्लेलीस्ट:

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here