आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|युट्यूब

===

सोशल मिडीयावर ऋषभ पंतच्या गर्लफ्रेंडचा बोलबाला, काळ्या ड्रेसमधील फोटो तुफान व्हायरल..


भारतीय संघाचा स्टार यष्टीरक्षक फलंदाज रिषभ पंतने फार कमी वेळात क्रिकेट जगतात मोठे नाव कमावले आहे. सध्या पंतची गणना जगातील सर्वोत्तम यष्टीरक्षक फलंदाजांमध्ये केली जाते  पंत आयपीएलमध्ये दिल्ली कॅपिटल्सचे कर्णधार असल्याचे दिसत आहे आणि त्याने ही जबाबदारी खूप चांगल्या प्रकारे हाताळली आहे.

त्यांच्या नेतृत्वाखालील हा संघ यंदा ट्रॉफी जिंकण्याचा सर्वात मोठा दावेदार मानला जात होता परंतु त्यांना कोलकत्ता कडून पराभाव स्वीकारावा लागला आणि तिसऱ्या स्थानावरच समाधान मानावे लागले.. क्रिकेट व्यतिरिक्त, रीषभ पंतचे वैयक्तिक आयुष्य देखील अनेकदा चर्चेत असते आणि याचे एक मोठे कारण म्हणजे त्याची मैत्रीण ईशा नेगी.

 ऋषभ पंत

new google

हेही वाचा…

तारक मेहता का उल्टा चश्मा मालिकेतून घराघरात प्रसिद्ध असलेले “नट्टू काका” आज कायमचं जग सोडून गेलेत…

आपल्या मुलाने सेक्स करावं, ड्रग्स घ्यावे अशी इच्छा शाहरुख खानने 24 वर्षापूर्वीच बोलून दाखवली होती..

करपका विनायक मंदिरातील दोन हात असलेल्या बाप्पांच्या मूर्तीचा इतिहास…!


अलीकडेच ईशा नेगीने स्वतःचा एक फोटो शेअर केला आहे, ज्यामुळे तिने सोशल मीडियाला आग लावली आहे.
ईशा नेगीच्या काही नवीन फोटोंनी सोशल मीडियावर दहशत निर्माण केली आहे. तिने नुकताच ब्लॅक ड्रेसमध्ये एक फोटो शेअर केला आहे, ज्यात ती खूप हॉट दिसत आहे.

ऋषभ पंत

ईशा नेगी सोशल मीडियावर खूप प्रसिद्ध आहे, 1 लाखांहून अधिक लोक तिला इन्स्टाग्रामवर फॉलो करतात. ईशा देहरादूनची रहिवासी आहे आणि ती व्यवसायाने इंटिरियर डिझायनर आहे. ईशाने आपले शालेय शिक्षण देहरादूनमधील येशू आणि मेरी आणि नोएडाच्या विद्यापीठातून  पूर्ण केले आहे. तिला साहित्य आणि तत्त्वज्ञानात खूप रस आहे.

सोशल मीडिया पर छाई ऋषभ पंत की गर्लफ्रेंड, ब्‍लैक ड्रेस में बिखेरा जलवा 3

वर्ष 2020 च्या सुरुवातीला रीषभ पंतने सोशल मीडियावर ईशा नेगीसोबतचा एक फोटो शेअर केला, ज्यामुळे दोघे एकत्र असल्याची बातमी पक्की झाली. त्यावेळी पंतने उघडपणे आपले प्रेम व्यक्त केले होते. ईशा नेगी देखील तिच्या अधिकृत सोशल मीडिया अकाऊंटवरून अनेक वेळा रीषभ पंतसाठी स्टोरी शेअर करताना दिसली आहे.


====

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा.. अधर्माची साथ दिल्यामुळे या योद्ध्यांना मृत्यूला सामोरे जावे लागले होते

व्हिडीओ प्लेलीस्ट:

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here