आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

भारतीय संघाचा मुकाबला करण्यासाठी पाकिस्तानचा संघ जाहीर, हे युवा खेळाडू ठरतील भारतासाठी धोकादायक..!


2021 च्या T20 विश्वचषकातील भारताविरुद्धच्या महान सामन्यासाठी पाकिस्तानने आपला संघ निवडला आहे. या उच्च-व्होल्टेज सामन्यासाठी निवडलेल्या शेवटच्या -12 खेळाडूंची घोषणा पाकिस्तान क्रिकेटने आपल्या अधिकृत ट्विटर खात्यावर केली आहे.

पाकिस्तानने शेवटच्या -12 मधील युवा खेळाडूंवर विश्वास व्यक्त केला आहे, त्यानंतर मोहम्मद हफीज आणि शोएब मलिक या दोन अनुभवी नावांचाही समावेश आहे. त्याचवेळी चॅम्पियन्स ट्रॉफीमध्ये आपल्या नेतृत्वाखाली भारताचा पराभव करणारा खेळाडू सरफराज अहमदला संघात स्थान मिळालेले नाही.


हेही वाचा…

तारक मेहता का उल्टा चश्मा मालिकेतून घराघरात प्रसिद्ध असलेले “नट्टू काका” आज कायमचं जग सोडून गेलेत…

आपल्या मुलाने सेक्स करावं, ड्रग्स घ्यावे अशी इच्छा शाहरुख खानने 24 वर्षापूर्वीच बोलून दाखवली होती..

करपका विनायक मंदिरातील दोन हात असलेल्या बाप्पांच्या मूर्तीचा इतिहास…!


पाकिस्तानने निवडलेला अंतिम अकरा (राखीव एक) खेळाडूंचा संघ:

बाबर आझम (कर्णधार), आसिफ अली, फखर जमान, हैदर अली, मोहम्मद रिझवान, इमाद वसीम, मोहम्मद हाफीज, शादाब खान, शोएब मलिक, हरिस रौफ, हसन अली, शाहीन शाह आफ्रिदी.

त्याचबरोबर भारताच्या प्लेइंग इलेव्हनबाबत कोणतेही अपडेट आलेले नाही. आता भारताच्या प्लेइंग इलेव्हनमध्ये उद्या कोणाला संधी मिळणार हे पाहणेरंजक ठरेल.

जर आपण आयसीसी एकदिवसीय आणि टी -20 विश्वचषकाबद्दल बोललो तर भारताने पाकिस्तानविरुद्धचे सर्व 12 सामने जिंकले आहेत. 2007 मध्ये टी -20 विश्वचषक सुरू झाल्यापासून भारतीय संघाने पाकिस्तानला पाचही सामन्यात पराभूत केले आहे आणि विराट कोहलीचा संघ ही विजयी मोहीम सुरू ठेवण्याचा निर्धार आहे.

पाकिस्तान

कोणत्याही आंतरराष्ट्रीय क्रिकेट परिषदेच्या (आयसीसी) स्पर्धेत भारत आणि पाकिस्तान यांच्यातील सामना आकर्षणाचे केंद्र आहे कारण दोन्ही देशांमधील संबंधांचे संवेदनशील स्वरूप पाहता त्यांच्यामध्ये क्रीडा क्रियाकलाप फारच कमी असतात.

अशा परिस्थितीत जेव्हा आयसीसी स्पर्धेत भारत आणि पाकिस्तानचे क्रिकेट संघ आमनेसामने येतात, तेव्हा प्रेक्षकांचा उत्साहही शिगेला पोहोचतो. हा असा सामना आहे ज्याची सर्वांनाच प्रतीक्षा आहे. आयसीसीपासून प्रसारकांपर्यंत,जर त्यांनी या सामन्यातून मोठी कमाई करण्यावर लक्ष केंद्रित केले तर चाहत्यांच्या भावना त्याच्याशी जोडल्या जातात.

हा सामना उद्या होणार असून त्यासाठी क्रिकेट चाहत्यांमध्ये मोठा उत्साह आहे..


====

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा.. अधर्माची साथ दिल्यामुळे या योद्ध्यांना मृत्यूला सामोरे जावे लागले होते

व्हिडीओ प्लेलीस्ट:

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here