आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

समीर वानखेडे मुस्लीम का हिंदू? नवाब मालिकांच्या त्या ट्वीटने खळबळ माजवलीय…!


जेव्हापासून आर्यन खानला मुंबई ड्रग्स प्रकरणात अटक करण्यात आलीय तेव्हापासून एनसीबीचे अधिकारी समीर वानखेडे आणि मंत्री नवाब मलिक यांच्यातील वाद वाढतच चालला आहे.

आता आपल्याला मोठ्या नेत्याकडून धमक्या  येत आहेत असं वक्तव्य करत  मुंबई ड्रग्ज प्रकरणाचा तपास करणारे एनसीबीचे अधिकारी समीर वानखेडे यांनी कायदेशीर संरक्षणाची मागणी केली आहे. यासाठी त्यांनी ‘डोन्ट-अरेस्ट-मी’ चे पत्र मुंबई पोलिसांना लिहिले आहे.


हेही वाचा…

तारक मेहता का उल्टा चश्मा मालिकेतून घराघरात प्रसिद्ध असलेले “नट्टू काका” आज कायमचं जग सोडून गेलेत…

आपल्या मुलाने सेक्स करावं, ड्रग्स घ्यावे अशी इच्छा शाहरुख खानने 24 वर्षापूर्वीच बोलून दाखवली होती..

करपका विनायक मंदिरातील दोन हात असलेल्या बाप्पांच्या मूर्तीचा इतिहास…!


अडकल्याची भीती व्यक्त करत त्यांनी कायदेशीर कारवाईपासून संरक्षण मागितले आहे. यासोबतच नवाब मलिक यांनी आज समीर वानखेडे यांच्या जन्म प्रमाणपत्राबाबत ट्विट केले आहे. सूत्रांनुसार- यासंदर्भात, समीर वानखेडे म्हणाले की नवाब मलिक यांनी त्यांच्या जन्माच्या प्रमाणपत्रासंदर्भात नुकत्याच केलेल्या ट्विटबद्दल मला कळले आहे.

समीर वानखेडे

या सगळ्याशी असंबंधित सर्व काही आणण्याचा हा एक लबाड प्रयत्न आहे. माझी आई मुस्लीम होती म्हणून त्याला माझ्या मृत आईला या सगळ्यात आणायचे आहे का? माझी जात आणि पार्श्वभूमी पडताळून पाहण्यासाठी तोतुम्ही किंवा कोणीही माझ्या जन्मगावी जाऊन माझ्या पणजोबांकडून माझ्या वंशाची पडताळणी करू शकतो, पण त्यांनी अशी घाण पसरवू नये. मी हे सर्व कायदेशीररित्या लढेन आणि न्यायालयाबाहेर यावर जास्त भाष्य करू इच्छित नाही.

मुंबई एनसीबीचे झोनल डायरेक्टर समीर वानखेडे, जे आर्यन खान ड्रग्ज प्रकरणाचा तपास करत आहेत त्यांनाही  अटक होण्याच्या भीतीने पछाडले आहे. त्यांनी रविवारी मुंबई पोलीस प्रमुखांना पत्र लिहून आपल्या गुंतलेल्या व्यक्तीवर कायदेशीर कारवाईपासून संरक्षण मिळावे, अशी मागणी केली आहे.

वानखेडे यांनी मुंबई पोलीस प्रमुखांना पत्र लिहून म्हटले आहे की, त्यांना तुरुंगवास आणि बडतर्फीच्या धमक्या आदरणीय व्यक्तींकडून देण्यात आल्या आहेत आणि अज्ञात व्यक्ती त्यांना खोट्या खटल्यात अडकवण्याचा कट आखत आहेत.

एकूणच समीर आणि नवाब मलिक यांचा वाद पाहता यापुढे आणखी बरंच काही घडणार हे मात्र नक्की..!


====

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा.. अधर्माची साथ दिल्यामुळे या योद्ध्यांना मृत्यूला सामोरे जावे लागले होते

व्हिडीओ प्लेलीस्ट:

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here