आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

कॉंग्रेस सत्तेत आल्यास लाईटबिल कमी होईल, प्रियांका गांधीनी उत्तरप्रदेशच्या लोकांसमोर हा मास्टरप्लान मांडलाय…!


यूपी विधानसभा निवडणूक 2022 जवळ येताच काँग्रेसने पूर्ण ताकद लावली आहे. पक्षाला विजय मिळवून देण्यासाठी प्रियंका गांधी सतत आकर्षक आश्वासने देत आहेत. यासोबतच यूपी सरकार वीज बिलाच्या नावाखाली जनतेची लूट करत असल्याचा आरोप प्रियांकाने केला. यासोबतच त्यांनी यूपीतील जनतेला आश्वासन दिले की, काँग्रेसचे सरकार आल्यानंतर वीज बिलाच्या नावावर होणारी लूट थांबवली जाईल. प्रियांका गांधी यांनी ट्विट करून योगी सरकार जनतेची लूट करत असल्याचा आरोप केला आहे.

प्रियंकाने ट्विट करून म्हटले आहे की, भाजपच्या राजवटीत वीज बिल आणि स्मार्ट मीटरच्या लुटीमुळे जनता हैराण झाली आहे. ते म्हणाले की, वीज विभागाने काबाडकष्ट करणाऱ्या कुटुंबाला 19 कोटी 19 लाख रुपयांचे वीज बिल पाठवले. काँग्रेसचे सरकार आल्यास वीज बिलांची ही लूट बंद केली जाईल, असे आश्वासन प्रियंका यांनी दिले. प्रियांका गांधी यांनीही मीडिया रिपोर्ट ट्विट केले आहे. वीज विभागाने एका मजुराला 19 कोटी रुपयांचे बिल पाठवल्याचा दावा करण्यात आला होता.

प्रियांका गांधी

new google

काँग्रेसच्या सरचिटणीस प्रियांका गांधी सातत्याने जनतेशी निगडित मुद्दे मांडत आहेत. यासोबतच पीडित कुटुंबीयांच्या भेटीची प्रक्रियाही सातत्याने सुरू आहे. शुक्रवारी प्रियंका गांधी यांनी ललितपूरमध्ये खताच्या ओळीत मृत्यू झालेल्या शेतकऱ्यांच्या कुटुंबीयांची भेट घेतली. तत्पूर्वी ती लखीमपूर खेरीलाही पोहोचली होती. तेथे त्यांनी पीडित शेतकरी कुटुंबांचीही भेट घेतली. यूपीमध्ये काँग्रेसची सत्ता परत आणण्यासाठी प्रियंका सर्वतोपरी प्रयत्न करत आहेत. यापूर्वीही त्यांनी लखनौमध्ये कार्यकर्त्यांसोबत विजयाची रणनीती आखली होती. खताच्या रांगेत मृत्यूमुखी पडलेल्या शेतकऱ्यांच्या कुटुंबीयांना आर्थिक मदत करणार असून कर्जाची परतफेड करणार असल्याचे प्रियंका म्हणाली.

 

यूपी काँग्रेसचे सरचिटणीस म्हणतात की, यावेळी यूपीची निवडणूक महागाईच्या मुद्द्यावर होणार आहे. शुक्रवारी प्रियंकाने शेतकऱ्यांच्या मुद्द्यावरून भाजपला चांगलेच घेरले. ते म्हणाले की, शेतकरी खतांच्या समस्येसह शेतीविषयक कायदे आणि नैसर्गिक आपत्तींशी झगडत आहेत. योगी सरकार त्यांना मदत करण्याऐवजी शेतकर्‍यांना चिरडण्याचा प्रयत्न करत आहे, असा टोला प्रियंका यांनी लगावला. यासोबतच प्रियांका यांनी राजकारणात महिलांच्या प्रवेशावर भर दिला.

प्रियांका गांधी यांनीही पत्रकारांशी संवाद साधत शेतकऱ्यांच्या वाईट स्थितीचा उल्लेख केला. त्या म्हणल्या की, सरकारच्या धोरणांवरून शेतकऱ्यांना न्याय मिळत नसल्याचे स्पष्ट झाले आहे. यासोबतच त्यांनी काँग्रेसच्या शेतकऱ्यांसोबत असल्याचं सांगितलं. काँग्रेस सातत्याने शेतकऱ्यांच्या हितासाठी लढत असल्याचे प्रियंका म्हणाल्या. यासोबतच काँग्रेस नेत्याने खतांचा तुटवडा हे जाणीवपूर्वक केलेले कृत्य असल्याचे म्हटले आहे.


====

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा.. अधर्माची साथ दिल्यामुळे या योद्ध्यांना मृत्यूला सामोरे जावे लागले होते

व्हिडीओ प्लेलीस्ट:

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here