आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

टीम इंडियाचा कर्णधार विराट कोहलीकडे आहेत एवढ्या महागाची घड्याळे, किंमत एवढी की वाचून फिरतील डोळे..!


टीम इंडियाचा सध्याचा कर्णधार विराट कोहली आपल्या खास शैली आणि खेळामुळे जगभरात प्रसिद्ध आहे. अनेक युवा खेळाडू तसेच तरुण विराटची स्टाईल कॉपी करतात. त्याच्या खास शैली आणि लाइफस्टाइलमुळे करोडो मुली त्याच्यावर मरतात. विराट कोहालीजवळ अनेक करोडो रुपयाचे स्टाईल प्रोडक्ट आहेत. ज्यामध्ये महत्वाच आहे ते त्याचं घड्याळांच कलेक्शन.

विराट कडे करोडो रुपयांची घड्याळे आहेत ज्यातील काही महत्वाची घड्याळे आणि त्याच्या किमती आज आम्ही तुम्हाला सांगणार आहोत.

पाटेक फिलिप नॉटिलस: फॅशनचा विचार केला तर विराट कोहलीचे घड्याळ कलेक्शन त्याच्या स्टाइलशी जुळत नाही. त्याच्या फॅशनेबल पोशाखांव्यतिरिक्त त्याची सर्वात मोहक घड्याळे त्याची चमक आणि ग्लॅमर वाढवतात. विराट कोहलीच्या मालकीचे पॅटेक फिलिप नॉटिलस आहे ज्याची किंमत सुमारे 57 लाख रुपये आहे. बेझेल ब्रेसलेट आणि घड्याळाचा मागील भाग 100% स्टेनलेस स्टीलचा बनलेला आहे. याव्यतिरिक्त पाटेक फिलिप नॉटिलस पाणी प्रतिरोधक आहे.

new google

रोलेक्स डेटोना रेनबो एव्हरोज गोल्ड: कोहलीच्या घड्याळ संग्रहातील सर्वात महागडे घड्याळ म्हणजे रोलेक्स डेटोना रेनबो एव्हरोज गोल्ड. हे घड्याळ 36 बॅगेट-कट हिरे जडलेले आहे. बेझलवर अनेक प्रकारचे दगड आहेत ज्यामुळे ते प्रकाशात इंद्रधनुष्यासारखे दिसते. या मौल्यवान घड्याळाची किंमत दोन कोटी रुपये आहे.

विराट कोहली

रोलेक्स डेटोना:विराट कोहली हा स्टाईल आयकॉन आहे आणि त्याच्या रोलेक्स डेटोना 116500LN घड्याळाने त्याच्या शैलीत भर घालतो.हे घड्याळ ‘पांडा’ म्हणूनही ओळखले जाते. घड्याळाचे सर्वात उल्लेखनीय वैशिष्ट्य म्हणजे त्याचे स्लेट डाय, ज्याला उच्च दर्जाचे 18 कॅरेट सोन्याचे डिझाइन दिले गेले आहे. शिवाय सोन्यापासून बनविलेले बासरीयुक्त बेझल जलरोधकता सुनिश्चित करते. हे घड्याळ सुमारे 8.6 लाख रुपये किमतीच आहे.

Tissot Chrono XL क्लासिक विराट कोहली संस्करण: 2018 मध्ये स्विस घड्याळ निर्माता,टिसॉटने विराट कोहलीसाठी एक घड्याळांची विशेष मालिका लाँच केले. त्याच्या इतर घड्याळांप्रमाणे टिसॉट क्रोनो XL क्लासिकचाही समावेश होता. विराट कोहलीसाठी स्पेशल ही  मालिका निळ्या रंगात बनवण्यात आली आहे. नेव्ही ब्लू लोगो व्यतिरिक्त, घड्याळाच्या मागील बाजूस विराटचा ऑटोग्राफ देखील आहे. या खास घड्याळाची किंमत सुमारे 30,000 रुपये आहे.


====

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा.. अधर्माची साथ दिल्यामुळे या योद्ध्यांना मृत्यूला सामोरे जावे लागले होते

व्हिडीओ प्लेलीस्ट:

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here