आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| युट्यूब

==

इंग्लंडचा हा महान फुटबॉलपटू आणि त्याची मुलगी अपंग लोकांसाठी मसीहा बनलेत..!


फुटबॉल विश्वात आतापर्यंत एकापेक्षा एक महान खेळाडू पाहायला मिळाले आहेत. सध्याच्या युगाबद्दल बोलायचे झाल्यास जर आपण ख्रिस्तियानो रोनाल्डो, लिओनेल मेस्सी आणि नेमार यांची चर्चा जास्त आहे. शिवाय त्यांचे चाहतेही तेवढ्याच प्रमाणात त्यांचे दिवाने आहेत.  दिग्गज फुटबॉलपटूंमध्ये पेले आणि रोनाल्डोसारखेच महान फुटबॉलपटू आहेत. या नावांसह  सध्याच्या काळात इंग्लिश फुटबॉलपटूचेही मोठे नाव होते. त्यातीलच एक नावाजलेला खेळाडू म्हणजे ऍलन.

इंग्लंडचा महान फुटबॉलपटू ऍलन अपंग लोकांसाठी फाउंडेशन चालवतो

इंग्लंडचा माजी महान फुटबॉलपटू ऍलन शिअरर हा त्याच्या काळातील जबरदस्त स्ट्रायकर होता. प्रीमियर लीगमध्ये त्याने आपल्या खेळाने सर्वांना प्रभावित केले आहे. एलेन शिअररचा खेळ नजरेसमोर आला. या कारणास्तव, त्याने 1996 मध्ये बॅलोन डीचा मोठा पुरस्कार जिंकला तसेच फिफा वर्ल्ड प्लेयर ऑफ द इयर पुरस्कारामध्ये तो तिसरा होता. अॅलेन शियररने खेळातून निवृत्ती घेतल्यानंतर त्याने एक पाया तयार केला.

फुटबॉलपटू

new google

फुटबॉलपटू अॅलन शिअरर आणि त्याची मुलगी अपंग मुलांसाठी सध्या मसीहा बनले आहेत. त्यांनी अपंग लोकांच्या मदतीसाठी एक फाऊंडेशन तयार केले आहे. ज्यातून ते अनेक अपंग लोकांची मदत करत असतात. एलेन शिअररने अपंग लोकांना मदत करण्यासाठी तयार केलेल्या फाऊंडेशनमध्ये त्याची मुलगी होली देखील अपंग लोकांना खूप मदत करते.

होली तिच्या वडिलांच्या स्वप्नांची स्वतःहून काळजी घेत आहे. तसे पाहता होली सोशल मीडियावर खूप चर्चेत असते. इंस्टाग्राम तसेच यूट्यूबवर लोकप्रिय झालेल्या होली चे सौंदर्यही कोणापेक्षा कमी नाही. त्यामुळे तिला खूप पसंत केले जाते.

होलीने आपल्या सौंदर्यासोबतच दिव्यांगांना मदत करून सर्वांची मने जिंकली आहेत. शिबिरांमध्ये सहभागी होऊन अपंगांना मदत करणाऱ्या या फाउंडेशनमध्ये ती तिच्या वडिलांसोबत काम करत राहते. अॅलन शिअरची मुलगी व्यवसायाने गायिका असली तरी ती गायनात आपले भविष्य घडवण्याच्या तयारीत आहे. नुकतेच तिने नवीन गाणे रिलीज केले. होली गेली अनेक वर्षे तिचे भविष्य गायनात घडवण्यासाठी मेहनत घेत आहे.

आपल्या करिअरसह ती अपंग लोकांच्या मदतीसाठी ही कायम तयार असते. तिचे वडील आणि ती मिळून करत असलेले हे काम खरच कौतुकास्पद आहे..


===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा.. अधर्माची साथ दिल्यामुळे या योद्ध्यांना मृत्यूला सामोरे जावे लागले होते

व्हिडीओ प्लेलीस्ट:

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here