आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|युट्यूब

===

राहुलला स्वतः लिलावात जायचं होत, म्हणून पंजाबने त्याला रिटेन केलं नसल्याचं कुंबळे म्हणताहेत..!


पंजाब किंग्जचा कर्णधार केएल राहुलच्या सुटकेवर संघाचे मुख्य प्रशिक्षक अनिल कुंबळे यांनी मोठी प्रतिक्रिया दिली आहे. अनिल कुंबळेने म्हटले आहे की केएल राहुलला स्वतः लिलावात जायचे होते आणि त्यामुळेच त्याला सोडण्यात आले.

आयपीएल लिलावापूर्वी पंजाब किंग्जने त्यांचे फक्त दोन खेळाडू कायम ठेवले आहेत. हा किंचित आश्चर्याचा निर्णय म्हणता येईल पण हेच घडले. या दोन नावांचा एक खेळाडू अनकॅप्ड आहे. पंजाब किंग्जमध्ये एकाही परदेशी खेळाडूचा समावेश करण्यात आलेला नाही. केएल राहुललाही सोडण्यात आले आहे.

राहुल

new google

पंजाब किंग्ज संघात मयंक अग्रवालला १२ कोटी रुपयांमध्ये कायम ठेवण्यात आले आहे. त्याच्याशिवाय अर्शदीप सिंगला 4 कोटी रुपयांमध्ये कायम ठेवण्यात आले आहे. अर्शदीप सिंग हा अनकॅप्ड खेळाडू आहे. अनकॅप्ड खेळाडूंची संख्या कमी असल्याने पंजाबने हा निर्णय घेतला. एकूण 16 कोटी रुपयांसाठी त्यांनी त्यांच्या दोन नावांचा समावेश केला आहे.

पंजाब किंग्सचे क्रिकेट संचालक अनिल कुंबळे यांनी केएल राहुलला संघात कायम न ठेवण्यावर मोठी प्रतिक्रिया दिली आहे.

कुंबळे म्हणाले साहजिकच आम्हाला केएल राहुलला कायम ठेवायचे होते. त्यामुळेच आम्ही दोन वर्षांपूर्वी त्याला कर्णधार बनवले होते पण राहुलने स्वतः लिलावात जाण्याचा निर्णय घेतला. आम्ही त्याच्या निर्णयाचा आदर करतो. खेळाडूंना हा निर्णय घ्यायचा आहे आणि आम्ही त्यांच्यासोबत आहोत.


==

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

रोहित शर्मा बाद झाल्या नंतर मैदानवर आलेला टीम इंडियाचा हा 12वा खेळाडू नक्की कोण आहे?

कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

व्हिडीओ प्लेलीस्ट:

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here