आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

==

लिलावाच्या आधी अहमदाबाद संघ या 3 खेळाडूंना आपल्या संघात सामील करून घेऊ शकतात…!


इंडियन प्रीमियर लीगचा हंगाम मागील हंगामांपेक्षा खूपच रोमांचक असेल. पुढील हंगामात 2 नवीन संघ जोडले गेल्याने सामन्यांची संख्या देखील वाढेल. त्याचबरोबर सर्व संघात अनेक मोठे बदलही पाहायला मिळतील. नुकतेच सर्व 8 विद्यमान फ्रँचायझींनी त्यांच्या कायम ठेवलेल्या खेळाडूंची घोषणा केली आहे.

त्यानंतर 2 नवीन फ्रँचायझींना 25 डिसेंबर 2021 पर्यंत मेगा लिलावापूर्वी जाहीर झालेल्या 3 खेळाडूंचा समावेश करण्याची संधी दिली जाईल. जिथे एकीकडे मेगा लिलावात अनेक मोठी नावे सहभागी होणार आहेत. ज्यामध्ये दोन्ही नवीन फ्रँचायझींकडे 3 खेळाडूंबाबत अनेक पर्याय आहेत. त्यानंतर अहमदाबाद फ्रँचायजी या तीन खेळाडूंना आपल्या संघात सामील करून घेऊ शकतात.

अहमदाबाद

new google

 डेव्हिड वॉर्नर: जरी आयपीएल 2021 चा हंगाम डेव्हिड वॉर्नरसाठी खूप वाईट असला तरी हे सर्वज्ञात आहे की तो सामना विजेता खेळाडू आहे. ज्यामध्ये वॉर्नर अहमदाबाद फ्रँचायझीसाठी कर्णधार आणि सलामीवीर म्हणून एक चांगला पर्याय ठरू शकतो.

 शिखर धवन: शिखर धवनला सोडण्याचा दिल्ली कॅपिटल्स संघाचा निर्णय आश्चर्यकारक होता. आयपीएल 2021 च्या मोसमात धवनने बॅटने चांगली कामगिरी केली. त्याचबरोबर या लीगमधील सर्वोत्तम फलंदाजांमध्ये त्याची गणना होते. आयपीएलमधील 192 सामन्यांमध्ये त्याच्या 5,784 धावा आहेत. मॅचविनर असण्यासोबतच धवन कर्णधारपदाची जबाबदारीही चांगल्या प्रकारे सांभाळू शकतो. यामुळे अहमदाबाद शिखरला आपल्या संघात घेण्यासाठी कोणतीही कसर सोडणार नाहीत.

रविचंद्रन अश्विन: रविचंद्रन अश्विन टी-२० फॉरमॅटमध्ये मॅचविनर आहे यात शंका नाही. अहमदाबाद फ्रँचायझी निश्चितपणे त्याला आपल्या संघात समाविष्ट करण्याचा प्रयत्न करेल ज्यामुळे संघाला गोलंदाजीत बळ मिळेल. भारतीय खेळपट्ट्यांवर अश्विनच्या चेंडूंचा सामना करणे कोणत्याही खेळाडूसाठी सोपे नसते. अहमदाबाद फ्रँचायझीने अश्विनचा संघात समावेश केल्यास त्याला कर्णधारपदासाठीही चांगला पर्याय मिळेल.


==

आमचे नवनवीन लेख वाचण्यासाठी www.kolhapuritadka.com या वेबसाईटला अवश्य भेट द्या. [email protected] kolhapuritadka.com | All Rights Reserved

हेही वाचा:

या वयातील महिलांना असते रोमान्सची सर्वांत तीव्र इच्छा.. झाला खुलासा.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here