आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

आयपीएल 2022साठी हैद्राबाद संघाने एक्शन मोडमध्ये येत या दिग्गजांना आपल्या संघात सहभागी करून घेतलंय…


सध्य आयपीएल 2022 ची तयारी जोरात सुरू आहे. दरम्यान सनरायझर्स हैदराबाद (SRH) ने त्यांच्या संपूर्ण सपोर्ट स्टाफची यादी जाहीर केली आहे. आयपीएल 2021 च्या खराब हंगामानंतर फ्रँचायझी पुनरागमन करण्याच्या तयारीत आहे.  ब्रायन लारा, डेल स्टेन यांसारख्या दिग्गजांना आता त्यांनी आपल्या संघात सामील करून घेतले आहे.. हैदराबादच्या संघ व्यवस्थापनात आधीच मुथय्या मुरलीधरन, टॉम मूडी यासारख्या मोठ्या नावांचा समावेश होता. पण आता फ्रँचायझीने स्वतःला आणखी मजबूत केले आहे.

सनरायझर्स हैदराबाद  ने IPL 2022 लिलावापूर्वी त्यांच्या सपोर्ट स्टाफची संपूर्ण यादी जाहीर केली आहे. फ्रँचायझी आगामी हंगामात चांगले पुनरागमन करण्याच्या उद्देशाने मैदानात उतरण्याचा विचार करेल. आता लिलावापूर्वी त्यांनी आपले संपूर्ण व्यवस्थापन तयार केले आहे, जे पेपर वर्क केल्यानंतर लिलावाच्या टेबलापर्यंत पोहोचेल.

फ्रँचायझीने अनुभवी ब्रायन लारा यांना फलंदाजी प्रशिक्षक म्हणून आणि डेल स्टेनला गोलंदाजी प्रशिक्षकाची भूमिका बजावली आहे. ड्रेसिंग रुममध्ये या दिग्गजांच्या आगमनाने खेळाडूंना फ्रँचायझीचा फायदा नक्कीच होईल. IPL2022 साठी SRH सपोर्ट स्टाफची यादी:

new google

टॉम मूडी – मुख्य प्रशिक्षक

सायमन कॅटिच – सहाय्यक प्रशिक्षक

ब्रायन लारा – फलंदाजी प्रशिक्षक

डेल स्टेन – वेगवान गोलंदाजी प्रशिक्षक

मुथय्या मुरलीधरन – फिरकी गोलंदाजी प्रशिक्षक

हेमांग बदानी – फील्डिंग कोच आणि स्काउट

आयपीएल

सनरायझर्स हैदराबादसाठी आयपीएल 2021 खूपच निराशाजनक ठरले. सीझनचे सुरुवातीचे सामने गमावल्यानंतर फ्रँचायझीने डेव्हिड वॉर्नरच्या जागी केन विल्यमसनला कर्णधार म्हणून नियुक्त केले. मात्र कर्णधार बदलल्याने संघाच्या खेळात काहीही सुधारणा झाली नाही. शेवटी फ्रँचायझी आठव्या क्रमांकावर होती. खराब हंगामानंतर आता हैदराबादच्या चाहत्यांना आशा असेल की त्यांचा संघ जोरदार पुनरागमन करेल. 2016 मध्ये SRH ने डेव्हिड वॉर्नरच्या नेतृत्वाखाली पहिले आणि एकमेव विजेतेपद जिंकले होते.

फ्रँचायझीने केन विल्यमसन, अब्दुल समद आणि उमरान मलिक यांच्या रूपाने 3 खेळाडूंना कायम ठेवले आहे. फ्रँचायझी राशिद खानलाही कायम ठेवण्याच्या मनस्थितीत असली तरीत्याने लिलावात जाण्याचा निर्णय घेतला.

या तगड्या प्रशिक्षकांच्या यादीसह यंदाच्या आयपीएलमध्ये हैद्राबाद चांगली कामगिरी करून पुन्हा एकदा ट्रॉफीवर आपल नाव कोरण्याच्या प्रयत्नात असतील.


LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here