आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फेसबुकपेज  फॉलो करा

आमचे नवनवीन माहितीपूर्ण व्हिडीओ पाहण्यासाठी आमच्या युट्युब चॅनेल ला सब्सक्राईब करा.

===

विराट कोहलीच्या जागी रोहित शर्माला एकदिवशीय संघाचा कर्णधार करणे योग्य निर्णय- रवी शास्त्री


विराट कोहलीला वनडे कर्णधारपदावरून हटवण्याचा निर्णय योग्य होता का? रोहित शर्माला टी-२० नंतर वनडे संघाचे कर्णधारपद देणे योग्य होते का? हा प्रश्न आजही क्रिकेट चाहत्यांच्या मनात आहे. जर कोणी विराट कोहलीला पाठिंबा देत असेल, तर रोहित शर्माला मर्यादित षटकांच्या फॉरमॅटचा कर्णधार बनवणे हा योग्य निर्णय आहे

रवी शास्त्री

new google

. दरम्यान, विराट कोहलीसोबतच टीम इंडियाला नव्या उंचीवर नेणारे माजी मुख्य प्रशिक्षक रवी शास्त्री यांनीही या मुद्द्यावर आपले मौन तोडले आहे.

स्टार स्पोर्ट्सशी खास बातचीत करताना रवी शास्त्रींनी मोठी गोष्ट सांगितली. शास्त्री म्हणाले की, विराट कोहलीच्या जागी रोहित शर्माला वनडे आणि टी-२० संघाचा कर्णधार म्हणून नियुक्त करणे हा योग्य निर्णय आहे आणि तो योग्य मार्गही आहे. रवी शास्त्री यांनीही त्यांच्या वक्तव्याचे कारण सांगितले.

रवी शास्त्री म्हणाले, ‘मला वाटते की कसोटी आणि मर्यादित षटकांच्या फॉर्मेटचा कर्णधार वेगळे करणे हा योग्य मार्ग आहे. वेळ अशी आहे की एकच व्यक्ती तिन्ही फॉरमॅट पाहू शकत नाही. मला विश्वास आहे की ही चाल विराट कोहली आणि रोहित शर्मासाठी खूप चांगली सिद्ध होईल.

रोहित शर्मा आणि विराट कोहली यांच्या कर्णधारपदातील फरकही रवी शास्त्रींनी सांगितला. रवी शास्त्री म्हणाले की, रोहित शर्माचे कर्णधारपद सुनील गावस्कर यांच्याशी जुळते, जे खूप संतुलित चालायचे. रोहित शर्मा अतिशय शांत कर्णधार आहे.


====

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here