आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

शिखर धवनची संघात निवड झाल्यावर माजी खेळाडू आकाश चोप्राने दिली अशी प्रतिक्रिया..


दक्षिण आफ्रिका दौऱ्यावर खेळल्या जाणाऱ्या ३ सामन्यांच्या वनडे मालिकेसाठी शनिवारी रात्री भारतीय संघाची घोषणा करण्यात आली.

रोहित शर्माच्या अनुपस्थितीत अनुभवी फलंदाज शिखर धवन सलामीवीर म्हणून संघात परतला आहे.केएल राहुल प्रथमच संघाची कमान सांभाळताना दिसणार आहे. आता या प्रकरणावर भारताचा माजी फलंदाज आणि समालोचक आकाश चोप्राने शिखर धवनच्या वनडे संघात पुनरागमन केल्याबद्दल आपली प्रतिक्रिया व्यक्त केली आहे.

एकदिवसीय संघाचा नवा कर्णधार बनलेला रोहित शर्मा दुखापतीमुळे पहिल्या कसोटीतून आणि आता वनडे मालिकेतून बाहेर पडला आहे. त्यामुळे त्याच्या जागी केएल राहुल प्रथमच भारतीय संघाचे नेतृत्व करताना दिसणार आहे. याशिवाय संघाच्या उपकर्णधारपदाची जबाबदारी जसप्रीत बुमराहच्या खांद्यावर टाकण्यात आली आहे.

या संघात विराट कोहली, सूर्यकुमार यादव आणि ऋषभ पंत यांसारख्या मोठ्या नावांचा समावेश आहे.

अनुभवी ऑफस्पिनर रविचंद्रन अश्विनने तब्बल ४ वर्षांनंतर एकदिवसीय संघात आपली जागा निश्चित केली आहे. त्याचबरोबर अनुभवी फलंदाज शिखर धवनचाही संघात समावेश करण्यात आला आहे. देशांतर्गत क्रिकेटमध्ये चमकदार कामगिरी करणाऱ्या रुतुराज गायकवाड आणि व्यंकटेश अय्यर या खेळाडूंचाही संघात समावेश करण्यात आला आहे.

दुसरीकडे, हार्दिक पांड्या आणि मोहम्मद शमीला संघात स्थान देण्यात आलेले नाही. भारताचा माजी सलामीवीर आकाश चोप्रा शिखर धवनला संघात परतताना पाहून खूप आनंदी दिसत आहे, त्याने धवनचे अभिनंदन करून आपली प्रतिक्रिया व्यक्त केली आहे.

शिखर धवन

आकाश चोप्राने त्याच्या यूट्यूब चॅनलवरील संभाषणात शिखर धवनच्या संघात समावेश केल्याबद्दल प्रतिक्रिया व्यक्त करताना सांगितले की, “मी पुन्हा पुन्हा सांगण्याचा प्रयत्न करत होतो की शिखर धवनचा संघात समावेश करावा.

तो संघात आहे याचा मला खूप आनंद आहे. रोहित शर्मा, केएल राहुल आणि शिखर धवन एकत्र संघात असतील तर कोण खेळणार यावर निश्चितच लढत होईल.पण यावेळी रोहित संघात नाही आणि धवन संघात परतल्याने त्याला डावाची सुरुवात करण्याची संधी द्यायला हवी असे मला वाटते.

दक्षिण आफ्रिकेविरुद्ध भारतीय संघ : केएल राहुल (कर्णधार), शिखर धवन, रुतुराज गायकवाड, विराट कोहली, सूर्यकुमार यादव, श्रेयस अय्यर, व्यंकटेश अय्यर, ऋषभ पंत, इशान किशन, युझवेंद्र चहल, आर अश्विन, वॉशिंग्टन सुंदर, जसप्रीत बुमराह, भुवनेश्वर, कृष्णा कुमार, दीपप्रहार, कृष्णा कुमार. , शार्दुल ठाकूर, मोहम्मद सिराज


==

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

तारक मेहता का उल्टा चश्मा मालिकेतून घराघरात प्रसिद्ध असलेले “नट्टू काका” आज कायमचं जग सोडून गेलेत…

आपल्या मुलाने सेक्स करावं, ड्रग्स घ्यावे अशी इच्छा शाहरुख खानने 24 वर्षापूर्वीच बोलून दाखवली होती..

इस्टर बेटावर सापडलेल्या या मूर्तींशी संबंधित रहस्य आजपर्यंत शास्त्रज्ञांनाही सोडवता आलेले नाहीये..

कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

खरचं धोनीने अनेक यष्टीरक्षकांचे करीयर संपवलंय का?

व्हिडीओ प्लेलीस्ट:

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here