बोल्डनेसच्या सर्व सीमा पार करत या 5 वेब सिरीजने ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर अक्षरक्षा धुमाकूळ घातलाय..


कोरोनाच्या युगात, ओटीटी प्लॅटफॉर्म हे मनोरंजनाचे सर्वोत्तम साधन म्हणून उदयास आले. तुम्हाला नेटफ्लिक्स, प्राइम व्हिडीओ, हॉटस्टार, एमएक्स प्लेयर सारख्या ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर सर्व प्रकारांच्या वेब सिरीज पाहायला मिळतील. सध्या ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर वेब सिरीजचा पूर आला आहे. पण आज आम्ही तुम्हाला ओटीटी वरील अश्या काही बोल्ड सिरीजबद्दल सांगणार आहोत ज्या तुम्ही एकटे असतांनाच पाहायला हव्या. कारण यातील बोल्डनेसचा तडका एवढा मोठा आहे की परिवारासोबत बसून पाहणे शक्य नसणार. चला तर पाहूया कोणत्या आहेत त्या बोल्ड सिरीज..

बेकाबू: अल्ट बालाजीवर रिलीज झालेली ‘बेकाबू’ ही वेबसीरिज बोल्ड सीरिजच्या यादीत पहिल्या क्रमांकावर आहे. मधुस्नेहा उपाध्याय, प्रिया बॅनर्जी, राजीव सिद्धार्थ, जितेंद्र हिरावत आणि आनंदिता सिंग या कलाकारांनी यात काम केले आहे. यात बोल्ड आणि उत्तेजक दृश्यांचा भरणा आहे. त्याचा दुसरा सीझनही रिलीज झाला आहे. या सिरीजमध्ये निर्मात्यांनी बोल्डनेसच्या सर्व सीमा पार केल्या आहेत..

वेब सिरीज

व्हर्जिन भास्कर: या यादीत दुसरी सिरीज आहे ती म्हणजे ‘व्हर्जिन भास्कर’. Zee5 वर सादर केलेली ही मालिका एका कामुक थीमवर आधारित आहे जिची स्टोरी एका सिंगल मुलावर आहे. हा माणूस कामुक लेखही लिहितो आणि मालिकेत त्याची गर्लफ्रेंडसोबतची केमिस्ट्री पाहून तुम्हाला घाम फुटेल. ही मालिका तुम्ही Zee5 आणि Alt Balaji या दोन्हींवर पाहू शकता.

चरम सुख: आंबटशौकीन लोकांच्या आवडत्या सिरीजपैकी एक असणारी ‘चरम सुख’ सध्या सर्वांत जास्त प्रसिद्ध आहे. ‘उल्लू’ची सर्वात प्रसिद्ध वेब सीरिज असणारी चार्म सुख बोल्ड सिरीजपैकी एक आहे. 2021 मध्येही ‘चार्म सुख’चे अनेक भाग OTT प्लॅटफॉर्मवर प्रदर्शित झाले. प्रत्येक भागाला कामुक पद्धतीने नावही दिले आहे. आणि आश्चर्याची गोष्ट म्हणजे त्याचे प्रेक्षकही कमी नाहीत. या सिरीजच्या प्रत्येक एपिसोडला बोल्डनेसचा तडका हा असतोच..

कॅरेक्टरलेस: कॅरेक्टरलेस ही एमएक्स प्लेयरवरील बोल्ड मालिकांपैकी एक आहे जी कुटुंबासह पाहण्याचा विचारही केला जाऊ शकत नाही. यातील काही मालिकांनी अश्लीलतेच्या सर्व मर्यादा ओलांडल्या आहेत.

लव्हली मसाज पार्लर: ‘लव्हली मसाज पार्लर’मध्ये अनेक बोल्ड सीन्स आहेत. घुबडावरील या मालिकेने सर्व अश्लीलतेची परिसीमा ओलांडली आहे.ओटीटीवर नव्यानेच आलेली ही सिरीज सध्या धुमाकूळ घालतेय.

तर मित्रानो ह्या होत्या काही बोल्ड सिरीज ज्या तुम्ही एकटे असतांनाच पाहू शकता.


===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा… करपका विनायक मंदिरातील दोन हात असलेल्या बाप्पांच्या मूर्तीचा इतिहास…!

WTC Final: रोहित शर्मा सोबत कोण करेल ओपनिंग? माईक हेसनने सुचवले हे नाव

ऑस्ट्रेलियाला दोनदा चॅम्पियन बनवणारे प्रशिक्षक जॉन बुकॅनन ज्युनियर बुमराहला भेटण्यासाठी उत्सुक: लिहला हा संदेश!   

4 ओव्हरमध्ये ९ रन देऊन एक विकेट, राशिद खानच्या आताषबाजीत विरोधी संघ झाला गारद!

WTC Final: या जोडीने सलामीवीर म्हणून डावाची सुरवात करावी, युवराज सिंगने सुचवले हे खेळाडू!

 

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here