आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

अभिनेता सलमान खानचं पहिलं प्रेम होती ही अभिनेत्री, जीवापाड करायचा तिच्यावर प्रेम..


सलमान खानचा बॉलिवूड प्रवास अजिबात सोपा नव्हता. त्याच्या सुरुवातीच्या काळात त्याला चित्रपट जगतात आपले स्थान निर्माण करण्यासाठी खूप संघर्ष करावा लागला. सलमान खानने ‘बीवी हो तो ऐसी’ या चित्रपटातून आपल्या करिअरची सुरुवात केली. पण या चित्रपटाने त्याला पडद्यावर कोणत्याही प्रकारची ओळख दिली नाही. यानंतर त्यांनी अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले, पण ‘मैने प्यार किया’ या चित्रपटाने त्यांना चित्रपट जगतात ओळख मिळाली.

या चित्रपटात सलमान खान सोबत भाग्यश्री मुख्य भूमिकेत होती. दोघांची केमिस्ट्री चाहत्यांना चांगलीच आवडली. हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवरही सुपरहिट ठरला. या चित्रपटातून दोघांनाही बरीच ओळख मिळाली, पण असे असूनही सलमान खान बेरोजगार राहिला. यासाठी सलमान खानने भाग्यश्रीला दोष दिला होता. याचा खुलासा खुद्द सलमान खानने माध्यमांशी केलेल्या खास संभाषणात केला.

सलमान खान

सलमान खानने या कथेबद्दल सांगितले, ‘प्यार किया केल्यानंतर मला 4 ते 5 महिन्यांपर्यंत चित्रपट आणि कोणत्याही प्रकारचे काम मिळाले नाही. त्याला परत काम मिळेल की नाही असे वाटत होते, कारण त्याच्या पहिल्याच चित्रपटाच्या यशानंतर भाग्यश्री मॅडमने लग्न करण्याचा निर्णय घेतला होता आणि सांगितले होते की ती चित्रपटात काम करणार नाही.

याबद्दल अधिक बोलताना, भाग्यश्रीला श्रेय मिळाले , सलमान खान म्हणाला, ‘भाग्यश्रीने लग्न केले आणि ती चित्रपटाचे सर्व श्रेय घेऊन पळून गेली. इंडस्ट्रीतील प्रत्येकाला वाटले की ति मुख्य अभिनेत्री आहे आणि तिच्यामुळे चित्रपटाने काम केले आहे. मी चित्रपटात फक्त तसाच होतो ‘. भाग्यश्रीच्या या निर्णयामुळे सलमान खानही खूप नाराज झाला होता.

सूरज बडजात्याच्या ‘मैने प्यार किया’ या चित्रपटाच्या आधी सलमान खानला इतके पैसे मिळाले होते , सलमान खानने अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले होते. पण असे असूनही त्याला चित्रपट जगतात ते यश मिळाले नाही. त्यामुळे सलमान खानला चित्रपटासाठी खूप कमी फी मिळाली. सुरुवातीला सलमान खानला 31 हजार रुपये मिळाले, पण त्याची मेहनत पाहून निर्मात्यांनी त्याचे पैसे वाढवून 75 हजार केले.


===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

रोहित शर्मा बाद झाल्यानंतर मैदानवर आलेला टीम इंडियाचा हा 12वा खेळाडू नक्की कोण आहे?

कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here