आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

या 3 स्टार खेळाडूंवर मेगा लिलावात बोली लावण्यास कोणताही संघ उत्सुक नाही, एक आहे स्टार भारतीय खेळाडू..


आयपीएलच्या मेगा लिलावामुळे खेळाडूंना मोठी किंमत मिळवण्याची संधी मिळते. हे अशी परिस्थिती देखील तयार करते जिथे बरीच प्रतिष्ठित नावे विकली जातात. कारण, संघ ठराविक खेळाडूंपर्यंतच खेळाडू खरेदी करू शकतात. आयपीएल इतिहासात असे अनेक प्रतिष्ठित खेळाडू आहेत जे आयपीएल लिलावात विकले गेले नाहीत. मात्र आगामी आयपीएल मेगा लिलावात ते पुन्हा एकदा होऊ शकते.

हे 3 दिग्गज खेळाडू आहेत जे IPL 2022 मेगा लिलावात विकले जाऊ शकणार नाहीत. यांची कामगिरी पाहता यांच्यावर बोली लावण्यास कुणी तयार होईल असं वाटत नाही..

आरोन फिंच ने तोड़ा युवराज सिंह का बड़ा रिकॉर्ड, विश्व कप में ठोका दूसरा शतक  - aus v eng aaron finch break yuvraj singh records of odi century - Sports  Punjab Kesari

सुरेश रैना: सुरेश रैना हा आयपीएलमधील आतापर्यंतचा महान फलंदाज ठरला आहे. सीएसके गेल्या अनेक वर्षांपासून इतका स्थिर आणि यशस्वी संघ राहण्यामागे रैना हे एक मोठे कारण आहे. पण सुरेश रैना आता करिअरच्या अंतिम टप्प्यात असल्याचं दिसतंय. आणि गेल्या मोसमातील प्लेऑफच्या प्लेइंग इलेव्हनमधूनही रैनाला वगळण्यात आले होते.

खरं तर, या वर्षीच्या मेगा लिलावापूर्वी सीएसकेने कायम ठेवलेल्या 4 खेळाडूंमध्ये सुरेश रैना नव्हता. त्यामुळेच रैनाला मेगा ऑक्शनमध्ये जावे लागले आहे. परंतु मुख्य गोष्ट अशी आहे की बहुधा कोणतीही फ्रेंचायझी त्यांच्यावर स्वारस्य घेत नाहीयेत.

…………………………………………………………………………………………………..

हेही वाचा:

पंजाब किंग्जचा फलंदाज निकोलस पुरनच्या नावावर ‘या’ लाजिरवाण्या विक्रमाची झाली नोंद…

लोकप्रियतेत शाहरुख खानला टक्कर देतोय हा दाक्षिणात्य हिरो:  पायलट म्हणून करतोय काम.

या 3 भारतीय खेळाडूंनी आतापर्यंत विश्व चषक स्पर्धेतील ‘गोल्डन बॅट’ जिंकलीय..!

…………………………………………………………………………………………………………

तरीही रैनाचा अनुभव पाहता CSK आणि लखनौ सुपरजायंट्स त्याच्यासाठी बोली लावू शकतात. पण या दोन्ही फ्रँचायझींनी त्याच्यावर बोली लावली नसल्यास रैना आयपीएल खेळू शकेल का नाही हे सांगणे तूर्तास अवघड आहे.

इऑन मॉर्गन: आयपीएल २०२१ मध्ये इऑन मॉर्गन कोलकाता नाईट रायडर्सचा कर्णधार होता. मात्र, त्याने बॅटने मोठा संघर्ष केला. त्याचा फॉर्म असा होता की, त्याच्या नेतृत्वाच्या स्थितीमुळे त्याची निश्चितपणे इलेव्हनमध्ये निवड झाली नसती. तर तो खरोखरच स्पर्धेच्या मध्यभागी वगळला गेला असता. एकच गोष्ट म्हणजे,त्याची कर्णधारपद खूप चांगली होती म्हणूनच केकेआर त्याच्यासोबत राहिला. मात्र आता मेगा लिलावापूर्वी त्याला सोडण्यात आले आहे.

आता मेगा लिलावात मॉर्गनची फलंदाजी आणि अलीकडच्या फलंदाजीचा फॉर्म तपासला जाईल. आणि, त्याचा अलीकडील फॉर्म त्याच्यासाठी बोली लावण्यासाठी बर्‍याच फ्रँचायझींसाठी पुरेसा उत्साहवर्धक नसावा म्हणूनच तो बहुधा मेगा लिलावात न विकल्या गेलेल्या मोठ्या नावांपैकी एक असेल.

आयपीएल

आरोन फिंच: या यादीत फिंच हे नाव आश्चर्यकारक वाटू शकते. कारण तो एक स्फोटक टी-20 फलंदाज आहे. आणि, अलीकडेच ऑस्ट्रेलियाच्या नेतृत्वाखाली T20 विश्वचषक जिंकला आहे. पण, त्याचा फलंदाजीचा फॉर्म बराच काळ चांगला नाही. फिंच शेवटचा IPL 2020 मध्ये रॉयल चॅलेंजर्स बंगळुरूकडून खेळला होता. त्या मोसमात त्याचा फॉर्म चांगला नव्हता.

मात्र, यावेळी मेगा लिलावात दोन नवीन संघ आहेत. पण अनेक विदेशी सलामीवीर देखील आहेत, ज्यांच्यासाठी अनेक फ्रँचायझी साइन करण्यासाठी मोठ्या बोली लावतील. गेल्या काही वर्षांत फिंच खराब फॉर्ममुळे मेगा लिलावात न विकला जाण्याची शक्यता आहे.

हे तीन खेळाडू मेगा लिलावात विकल्या न जाण्याची शक्यता वर्तवण्यात येतेय . तुम्हाला याबद्दल काय वाटत कमेंट करून नक्की कळवा..


===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

रोहित शर्मा बाद झाल्यानंतर मैदानवर आलेला टीम इंडियाचा हा 12वा खेळाडू नक्की कोण आहे?

कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

व्हिडीओ प्लेलीस्ट:

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here