आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

वयाच्या 15व्या वर्षी पडली प्रेमात, अनेक पोरांसोबत होती रिलेशनमध्ये.. बॉलीवूडच्या या अभिनेत्रीने केलेत अनेक किस्से..


करीना कपूर खान ही इंडस्ट्रीतील अभिनेत्रींपैकी एक आहे जी तिच्या नखरेल शैलीसाठी ओळखली जाते. करीनाने हिंदी चित्रपटसृष्टीत जवळपास दोन दशके पूर्ण केली आहेत. तिने स्वत: ला सर्वोत्तम आणि परिपक्व अभिनेत्री म्हणून सिद्ध केले आहे.

ती आपले काम अतिशय व्यावसायिक पद्धतीने पूर्ण करते. पण एक काळ असा होता जेव्हा करीना खूपच नखरा करत होती आणि तिच्या मनात अनेकदा खोडकरपणा होता. लहानपणी करीना कपूर आणि करिश्मा कपूर यांना त्यांची आई बबिता यांनी मोठ्या अभिमानाने वाढवले. पण त्याची आई सुद्धा त्याला त्याच्या चुकांची शिक्षा देत असे.

वास्तविक करीनाने एकदा अशी चूक केली की तिच्या आईने तिला डेहराडूनच्या एका बोर्डिंग शाळेत घातले. हा किस्सा करीनाने स्वतः एका मुलाखतीदरम्यान शेअर केला होता. आज अभिनेत्रीच्या 41 व्या वाढदिवसाच्या निमित्ताने करिनाचे बालपणातील प्रेम आणि नंतर आईच्या शिक्षेशी संबंधित हा मजेदार किस्सा जाणून घेऊया.

अभिनेत्री

करीना 15 वर्षांची होती जेव्हा ती एका मुलाच्या प्रेमात होती. तिला त्या मुलासोबत वेळ घालवायचा होता. ती अनेकदा आईपासून लपून मुलाला भेटायला जायची. यानंतर त्याच्या आईला कळले. तिच्या आईने करीनाचा फोन खोलीत बंद केला होता. करीनाला तिच्या मित्रांसह मुलाला भेटायचे होते. अशा परिस्थितीत करीनाने आई बाहेर जाताच चाकूने दरवाजाचे कुलूप उघडले आणि एक योजना बनवल्यानंतर ती तिच्या मित्रांसह मुलाला भेटायला गेली.

तिची आई घरी आल्यावर आणि करीनाच्या कृत्याबद्दल कळताच ती भडकली. करीनाची सतत वाढणारी खोडसाळपणा आणि लहान वयात मुलाशी वाढती जवळीक यामुळे करीनाला डेहराडूनच्या एका बोर्डिंग स्कूलमध्ये पाठवण्यात आले.

करिश्मा कपूरने वयाच्या 14 व्या वर्षी चित्रपटांमध्ये काम करण्यास सुरुवात केली आणि तिला मुलांसोबत बाहेर जाण्याची परवानगी देण्यात आली पण करीनाला असे काही करण्यास सक्त मनाई होती. करीनाला ही गोष्ट अजिबात आवडली नाही.

करीना कपूरचे नाव नंतर शाहिद कपूरशी जोडले गेले असले तरी दोघे बराच काळ एकमेकांसोबत राहिले. पण नंतर करीनाचे हृदय सैफसाठी धडधडू लागले. आज दोघांनाही दोन मुले आहेत.


===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

रोहित शर्मा बाद झाल्यानंतर मैदानवर आलेला टीम इंडियाचा हा 12वा खेळाडू नक्की कोण आहे?

कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here