आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

अभिनेत्री मलायका आरोराचं आहे हे डायट प्लॅन, म्हणून दिसतेय एवढ्या वयातही एकदम तरुण…


बॉलिवूड अभिनेत्री मलायका अरोरा तिच्या फिटनेसविषयी खूप जागरूक आहे. तिच्या रोजच्या नित्यकर्मात योग आणि व्यायामाचा समावेश आहे. तिला बर्‍याचदा योग वर्गात जाताना पाहिले जाते. वयाच्या 47 व्या वर्षीही तिची फिटनेस तरूण स्त्रियांप्रमाणेच आहे. अभिनेत्री आपल्या सोशल मीडियावर चाहत्यांसमवेत योग, फिटनेस टिप्सही शेअर करत असते.  नुकतीच एका अभिनेत्रीने एका मुलाखतीत फिट राहण्याचे रहस्य शेअर केले आहे. तिचे म्हणणे आहे की, दररोज योग आणि अधून मधून उपवास करणे ही तिच्या उत्तम फिटनेसचे रहस्य आहे.

ईटाइम्सशी झालेल्या संभाषणात मलाइका अरोरा हिने स्वत: ला कसे परिपूर्ण ठेवते याबद्दल सांगितले. ती म्हणाली की तिचा रोजचा दिवस उपवास करण्यासारखा आहे. ती सकाळी काहीच खात नाहीत आणि संध्याकाळी 7 ते 7.30 दरम्यान शेवटचे जेवण घेतात. अशा प्रकारे ती 16 ते 18 तास काहीही खात नाही. सकाळी भरपूर लिक्विड पिऊन ती उपवास सोडते.   अभिनेत्री म्हणते की, ती द्रवयुक्त आहारातून उपवास सोडण्यासाठी सकाळी तूप, जिरे, कोमट पाणी, लिंबू पाणी, नारळपाणी इत्यादी गोष्टी घेते. दरम्यान, अक्रोड आणि इतर काजू घेते.

मलायका आरोरा

7 वाजता लंच अाणि रात्रीचे जेवण

 

जेव्हा अभिनेत्रीला तिच्या लंच आणि डिनरमध्ये समाविष्ट करत असलेल्या पदार्थांबद्दल विचारले गेले तेव्हा तिने सांगितले की ती योग्य लंच घेते. त्यात थोडे कार्ब आणि चांगली फॅट्स असते.  यानंतर संध्याकाळी हेल्दी स्नॅक्स घेते, पण तेही खूप हलके आहे.  अभिनेत्रीने रात्रीच्या जेवणाबद्दल सांगितले की तिच्या प्लेटमध्ये सर्वकाही थोडेसे आहे. यात भाज्या, मसूर, मांस आणि अंडी असतात. ती म्हणते, ‘मी ते वाटून घेतो आणि त्यातील सर्वकाही शक्य तितक्या जेवणाच्या रूपात घेण्याचा प्रयत्न करतो. मग 7 वाजल्यानंतर मी काहीही खात नाही. घराबाहेर खाण्याबाबत अभिनेत्री म्हणते की, तिला बाहेरून खाणे फारच आवडते. ती फक्त घर शिजवलेले अन्न खाण्याचा प्रयत्न करते.


===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

रोहित शर्मा बाद झाल्यानंतर मैदानवर आलेला टीम इंडियाचा हा 12वा खेळाडू नक्की कोण आहे?

कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here