आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

या 5 क्रीकेटपटूने आपल्या प्रेमासाथी ओलांडल्या होत्या धर्माच्या भिंती, लग्न करून आज करतात सुखाने संसार…


भारतीय क्रिकेटपटू त्यांच्या खेळांबरोबरच त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्यातही प्रसिद्धीत असतात. भारतात असे अनेक क्रिकेटपटू आहेत ज्यांनी आपला धर्म सोडून इतर धर्माच्या मुलीशी लग्न केले आहे. तसेच या क्रिकेटपटूंनी त्यांच्या प्रेमासाठी धर्माच्या भिंतीही तोडल्या…

जहीर खान आणि सागरिका घाटगे…
जहीर खान मुस्लीम धर्माचा आहे आणि त्याने हिंदू धर्मातील जोडीदार निवडला. जहीरच्या पत्नीचे नाव सागरिका घाटगे आहे, जी बॉलिवूड अभिनेत्री आहे. सागरिका खूप सुंदर दिसते. झहीर आणि सागरिका यांनी 2017 मध्ये लग्न केले आहे. चाहत्यांना ही जोडी खूप आवडते.

The beautiful and cute love story of Zaheer Khan and Sagarika Ghatge | सागरिका के इश्क में जहीर खान कैसे हुए क्लीन बोल्ड? जानिए इनकी दिलचस्प लव स्टोरी|Hindi News

युवराज सिंग आणि हेजल कीच …
युवराज सिंग भारताचा एक मजबूत क्रिकेटपटू आहे. युवराज सिंग गेंद आणि फलंदाजी या दोन्हींने रॉक करायचा. युवराज सिंग, ज्याला ‘युवी’ म्हणूनही ओळखले जाते, त्याने अभिनेत्री हेजल कीचसोबत लग्न केले होते. दोघांनी 2016 मध्ये लग्न केले होते. युवराज शीख असताना, हेजल ख्रिश्चन धर्माशी संबंधित आहे. मात्र, असे असूनही दोघांनीही त्यांच्या प्रेमापोटी लग्न केले.


हे पण अवश्य वाचा :

रोहित शर्मा बाद झाल्यानंतर मैदानवर आलेला टीम इंडियाचा हा 12वा खेळाडू नक्की कोण आहे?

कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!


मोहम्मद कैफ आणि पूजा यादव …
मोहम्मद कैफ त्याच्या मजबूत क्षेत्ररक्षणासाठी ओळखला जात होता. मोहम्मद, मुस्लिम धर्माचा आहे आणि त्याची पत्नी हिंदू धर्माची आहे. २०११ मध्ये मोहम्मदने पूजा यादवशी लग्न केले होते. तसेच दोघेही एकत्र आनंदी जीवन जगतात.

Dinesh Karthik Love Story: पहली पत्नी के धोखे से टूट चुके थे दिनेश कार्तिक

मन्सूर अली खान आणि पतौडी शर्मिला टागोर…
मन्सूर अली खान या जगात नाहीये. मन्सूर अली खान हा भारतीय क्रिकेट संघाचा माजी कर्णधार व अभिनेता सैफ अली खानचा वडील होता. मन्सूरचा विवाह हिंदी चित्रपटसृष्टीतील सुप्रसिद्ध अभिनेत्री शर्मिला टागोरशी झाला होता. दोघांनी 1996 साली लग्न केले होते.

क्रीकेटपटू

दिनेश कार्तिक आणि दीपिका पल्लीकल…
दिनेश कार्तिकने प्रथम निकिताशी लग्न केले होते आणि फसवणूक झाल्यानंतर त्याची भेट निकिताशी झाली, व त्याने दीपिका पल्लीकलशी दुसरे लग्न केले. दीपिका ख्रिश्चन धर्माची आहे आणि ती स्क्वॅश खेळाडू आहे. हिंदी धर्माशी संबंधित दिनेशने 2015 मध्ये एका ख्रिश्चन मुलीशी लग्न केले.


==

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

रोहित शर्मा बाद झाल्यानंतर मैदानवर आलेला टीम इंडियाचा हा 12वा खेळाडू नक्की कोण आहे?

कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here