आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

हार्दिक पांड्याला व्हायचं होत मुंबई इंडियन्सचा कप्तान, ऐकून रोहित शर्माने दिली होती अशी प्रतिक्रिया…


भारतीय संघाचा स्टार अष्टपैलू खेळाडू हार्दिक पांड्या गेल्या अनेक दिवसांपासून क्रिकेटपासून दूर पळत आहे. त्याच्या फिटनेसमुळे त्याने हे अंतर पार केले आहे. टीम इंडियात अष्टपैलू म्हणून पुनरागमन करण्यासाठी तो खूप मेहनत घेत आहे. हार्दिक आयपीएलच्या माध्यमातून भारतीय संघात पुनरागमन करेल अशी अपेक्षा आहे. तथापि, ICC T20 विश्वचषक 2021 पासून हार्दिकने भारतीय संघासाठी एकही सामना खेळलेला नाही. आगामी IPL 2022 मध्ये हार्दिक पंड्या मुंबई इंडियन्स ऐवजी अहमदाबाद या नवीन फ्रँचायझीसाठी खेळताना दिसणार आहे.

आगामी मेगा लिलाव २०२२ पूर्वी मुंबई इंडियन्सने हार्दिक पांड्याला कायम ठेवले नाही. एका वृत्तानुसार, हार्दिक पांड्याला मुंबई इंडियन्सचा कर्णधार व्हायचे होते, त्यामुळे त्याने फ्रेंचायझीशीही चर्चा केली. पण या विषयावर फ्रँचायझी आणि खेळाडू यांच्यात कोणताही करार झाला नाही. त्यामुळे मुंबई इंडियन्सने हार्दिक पांड्याला मेगा लिलावापूर्वी सोडले.

मुंबई इंडियन्सच्या या निर्णयाचे प्रेक्षक अधिकच आश्चर्यचकित झाले कारण पांड्या ब्रदर्सची खरी ओळख या फ्रँचायझीने केली आहे आणि या दोन्ही भावांना मुंबईने कायम ठेवले नाही.

हार्दिक पांड्या

हार्दिकला मुंबई इंडियन्स संघाचे कर्णधारपद भूषवायचे असल्याचे सोशल मीडियावर उघड झाल्यानंतर चाहत्यांनी हार्दिक पांड्याबद्दल बरेच काही सांगितले. या संपूर्ण प्रकरणाच्या संदर्भात अनेक प्रेक्षकांनी सांगितले की, “शाब्बास, मुंबई इंडियन्सने हार्दिक पांड्याला काढून टाकले.” त्यामुळे अनेकांनी त्याची खिल्ली उडवली आणि रोहितला मुंबईचा कर्णधार बनवायचे नाही, असे सांगितले.

हार्दिक पांड्याला नवीन आयपीएल फ्रँचायझीने 15 कोटी रुपयांना विकत घेतले असले तरी त्याला संघाचे कर्णधारपदाची संधीही दिली आहे. हार्दिक पांड्याच्या कारकिर्दीसाठी आगामी आयपीएल मोसम खूप महत्त्वाचा असणार आहे. दुसरीकडे, कृणाल पांड्या आयपीएल मेगा लिलावाचा भाग असेल.

अलीकडेच, ट्विटरवरील इंडियन प्रीमियर लीगच्या अधिकृत खात्याने पुष्टी केली आहे की टाटा आयपीएल मेगा लिलाव  12 आणि 13 फेब्रुवारी 2022 रोजी सकाळी 11 वाजता सुरू होईल. सकाळी ११ वाजल्यापासून खेळाडूंवर बोली लावण्यास सुरुवात होईल. प्रत्येक फ्रँचायझीने आपापल्या योजना तयार केल्या आहेत आणि ते मेगा लिलावात त्यांच्या आवडत्या खेळाडूला विकत घेण्यासाठी सर्वतोपरी प्रयत्न करताना दिसतील.

कागिसो रबाडा, श्रेयस अय्यर, शिखर धवन, डेव्हिड वॉर्नर, ड्वेन ब्राव्हो आदी खेळाडूंवर जेव्हा बोली लावली जाईल, तेव्हा ते बघायला मजा येईल. या खेळाडूंच्या मागे संघ पैशांचा पाऊस पाडतील. 12 फेब्रुवारी रोजी सकाळी 11 वाजल्यापासून, तुम्ही स्टारस्पोर्ट्स चॅनलद्वारे टीव्हीवर टाटा आयपीएल मेगा लिलाव 2022 च्या थेट ऍक्शनचा आनंद घेऊ शकता. त्याच वेळी, ऑनलाइन मेगा लिलावाचे थेट प्रवाह डिस्ने प्लस हॉटस्टारवर १२ फेब्रुवारी रोजी सकाळी ११ वाजल्यापासून केले जाईल.


==

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

रोहित शर्मा बाद झाल्यानंतर मैदानवर आलेला टीम इंडियाचा हा 12वा खेळाडू नक्की कोण आहे?

कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here