आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

मनोज बाजपेयी वर कोसळला दुखाचा डोंगर.. घरातील सदस्याचे झाले दुखद निधन…


मनोज बाजपेयी यांची पत्नी शबाना रझा उर्फ ​​नेहा यांच्या आई शकीला रझा यांचे निधन झाले आहे. शकीला रझा यांनी गुरुवारी 10 फेब्रुवारी रोजी सकाळी दिल्लीत अखेरचा श्वास घेतला. प्रदीर्घ आजारामुळे गेल्या अनेक महिन्यांपासून त्यांची प्रकृती चिंताजनक होती. सासूच्या निधनाची बातमी समजताच मनोज बाजपेयी शूटिंग सोडून कुटुंबासह दिल्लीला रवाना झाले.

मनोज बाजपेयी यांच्या सासू गेल्या 12 वर्षांपासून कॅन्सरशी झुंज देत होत्या. गेल्या वर्षीच्या सुरुवातीला मनोज बाजपेयी यांच्या सासऱ्यांचे निधन झाले. त्याचवेळी त्यांचे वडील राधाकांत बाजपेयी यांचेही गेल्या वर्षी वयाच्या ८३ व्या वर्षी निधन झाले. दिल्लीतील निगम बोध घाटावर त्यांच्या पार्थिवावर अंत्यसंस्कार करण्यात आले. मनोज बाजपेयी यांच्या वडिलांचे पूर्ण नाव राधाकांत बाजपेयी असून ते शेतकरी होते. मनोज बाजपेयी यांचे वडील बहुतेक बिहारमध्ये त्यांच्या वडिलोपार्जित घरात राहत होते.

मनोज बाजपेयी

वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे तर मनोज बाजपेयी अलीकडेच ‘द फॅमिली मॅन 2’ या वेब सीरिजमध्ये दिसला होता. तो लवकरच तिसर्‍या सीझनमध्ये दिसणार आहे. याशिवाय, तो नेटफ्लिक्सवर रिलीज होणार्‍या अभिषेक चौबेसोबत एका शीर्षकहीन डार्क कॉमेडी मालिकेसाठी शूटिंग करत आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की मनोजने फॅमिली मॅन 2 साठी एशियन अकॅडमी क्रिएटिव्ह अवॉर्ड्समध्ये सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्याचा पुरस्कार देखील जिंकला होता. वेब सिरीजमधील चमकदार कामगिरीसाठी त्याला इंडियन फिल्म फेस्टिव्हल ऑफ मेलबर्न अवॉर्ड्स 2021 मध्ये सर्वोत्कृष्ट कामगिरीचा पुरस्कार देखील मिळाला आहे.

बरं, भिकू म्हात्रेपासून गँग्स ऑफ वासेपूरच्या सरदार खानपर्यंत, मनोज बाजपेयींची ड्रीम रोल देवदास आहे, जी त्याला साकारायची होती. मात्र, आतापर्यंत त्यांची ही इच्छा अपूर्ण राहिली आहे. मनोज बाजपेयी यांनी एका मुलाखतीत सांगितले होते की, तो कधीकधी आपल्या पात्रांमध्ये इतका हरवून जातो की वास्तविक जीवन आणि रील लाइफमधील फरक करणे विसरतो. 2006 मध्ये करीब (1998) या चित्रपटातून डेब्यू करणारी अभिनेत्री नेहाशी मनोजने लग्न केले. मनोजला अवा नैला नावाची मुलगी आहे.


==

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

रोहित शर्मा बाद झाल्यानंतर मैदानवर आलेला टीम इंडियाचा हा 12वा खेळाडू नक्की कोण आहे?

कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here