आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम| युट्यूब

==

आयपीएल 2022 मध्ये हा खेळाडू बनला सर्वांत महागडा अनकॅप्ड खेळाडू, मिळाले तब्बल एवढे पैसे…


दिग्गजांसह, आयपीएल 2022 लिलावाच्या पहिल्या दिवशी, शनिवारी बरेच खेळाडू दिसले ज्यांनी आतापर्यंत आंतरराष्ट्रीय क्रिकेट खेळले नाही, म्हणजेच अनकॅप्ड प्लेयर्स. यावेळी अनेक अनकॅप्ड खेळाडूंनी कोट्यवधी रुपये कमावले आहेत, परंतु या प्रकरणात एक खेळाडू आघाडीवर आहे, ज्याने आयपीएल लिलावाच्या इतिहासातील सर्वात महागडा अनकॅप्ड खेळाडू बनण्याचा विक्रम केला आहे. हे खेळाडू आहेत आवेश खान.

खेळाडू

भारताचा अनकॅप्ड वेगवान गोलंदाज आवेश खान शनिवारी चालू असलेल्या आयपीएल लिलावात 100 मिलियन क्लबमध्ये सामील झाला. 2021 च्या हंगामात आवेश दिल्लीसाठी अभूतपूर्व होता, परंतु त्याला चेन्नई सुपर किंग्ज आणि लखनऊ सुपर जायंट्सकडून थेट बोली मिळाली. चेन्नईने माघार घेतल्यावर मुंबई इंडियन्स मैदानात उतरली आणि लखनौशी लढत अधिक तीव्र झाली.

जेव्हा दिल्ली कॅपिटल्स आणि हैदराबाद सनरायझर्सने प्रवेश केला तेव्हा लखनौ सुपर जायंट्सने अवेशला १० कोटी रुपयांना विकत घेतले. या हालचालीचा अर्थ असा आहे की आवेश खान आयपीएल लिलावाच्या इतिहासातील सर्वात महागडा अनकॅप्ड खेळाडू बनला आहे, त्याने कृष्णप्पा गौतमला मागे टाकले, ज्याला चेन्नई सुपर किंग्स (CSK) ने 9.25 कोटी रुपये दिले.


LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here