आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

या कारणामुळे सचिन तेंडूलकर कधीही अर्जुन तेंडूलकरचा सामना पाहण्यास जात नाही, स्वतः केला खुलासा..


सचिन तेंडुलकरचा मुलगा अर्जुन तेंडुलकर देखील त्याच्या वडिलांप्रमाणेच क्रिकेटर आहे. त्याच्यावर वेगवेगळ्या पक्षांचे आरोप आहेत.आयपीएल मेगा लिलावादरम्यानही अर्जुन तेंडुलकरला मुंबई इंडियन्सकडून आपल्या संघात ठेवण्यासाठी 10 लाखांहून अधिक खर्च करावा लागला होता.

सचिन तेंडुलकर मुंबई इंडियन्स संघाचा मार्गदर्शक प्रशिक्षक आहे. मात्र नुकताच सचिनने अर्जुन तेंडुलकरबाबत एक अजब खुलासा केला आहे.

अर्जुन तेंडुलकरचा खेळ पाहायला सचिन तेंडुलकर जात नाही.

 

भारतरत्न सचिन तेंडुलकरने अलीकडेच एका कार्यक्रमादरम्यान एका संवादात सांगितले की, तो आपल्या मुलाचा खेळ पाहण्यास जात नाही.आपण स्वतः खेळ पाहण्यास गेल्यास मुलावर दबाव येऊ शकतो असं सचिनने मत आहे. यावर सचिन पुढे म्हणाला की,

“पालक आपल्या मुलांना खेळताना पाहून तणावग्रस्त होतात. म्हणूनच मी अर्जुनला पाहण्यासाठी मैदानावर जात नाही. अर्जुनने क्रिकेटवर प्रेम करावे आणि त्याला जसे खेळायचे आहे तसे खेळावे अशी माझी इच्छा आहे. त्याला जे हवे आहे त्यावर तो आपले लक्ष केंद्रित करू शकतो. म्हणूनच मी त्याला भेटायला जात नाही.”

सचिन तेंडुलकरला त्याच्या मुलाला त्याच्या खेळासाठी पूर्ण स्वातंत्र्य द्यायचे आहे. ज्यासाठी तो मॅच बघायला गेल्यावरही लपून लपून मॅच बघायला तयार होतो. सचिन पुढे म्हणाला की,

“माझ्याकडे कोणी पाहण्याचा दृष्टिकोन मला आवडत नाही. त्याचप्रमाणे तो सुद्धा आपले लक्ष खेळावर  केंद्रित करू शकतो. त्यामुळे मॅच पाहायला गेलो तरी कुठेतरी लपून बसलो असतो. अर्जुनला माहित नाही की मी तिथे आहे. ना इतर कोणी ना प्रशिक्षक.”

अर्जुन तेंडुलकर हा डावखुरा गोलंदाज आहे. गेल्या सय्यद मुस्ताक अली ट्रॉफीमध्ये त्याने हरियाणाविरुद्ध मुंबई संघाकडून गोलंदाजी केली होती. ज्या सामन्यात त्याने 34 धावा देऊन एक विकेटही घेतली होती. त्याच वेळी, तो 19 वर्षाखालील संघाचा भाग देखील आहे. मुंबई इंडियन्सच्या संघातही त्याने आपले स्थान कायम केले आहे.


=

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

रोहित शर्मा बाद झाल्यानंतर मैदानवर आलेला टीम इंडियाचा हा 12वा खेळाडू नक्की कोण आहे?

कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here