आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

ना शहीद कपूर ना सैफ आली खान.. हा व्यक्ती होता अभिनेत्री करीना कपूरचे पहिले प्रेम, वयाच्या 13 व्या वर्षी पडली होती प्रेमात..


अभिनेत्री करीना कपूर  ही आज फिल्म इंडस्ट्रीमधील नावाजलेलं नाव आहे. सैफ सोबत लग्न केल्यानंतर तिचे करिअर आज यशाच्या शिखरावर आहे. करीना नेहमीच आपल्या वयक्तिक आयुष्याबद्दल सोशल मिडीयावर बोलत असते. असाच एक खुलासा एका मुलाखतीत तिने आता केलाय. करीना कपूर आजकाल आपल्या पुस्तकासाठी चर्चेत आहे.  दोन्ही पुत्रांना जन्म दिल्यानंतर तिने गरोदरपण आणि त्यानंतरच्या समस्यांवर एक पुस्तक लिहिले आहे.

दरम्यान, करिनाची  ही मुलाखत व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये ती तिच्या पहिल्या प्रेमाविषयी बोलली आहे. तिने मुलाखती दरम्यान खुलासा केला की तिचे पहिले प्रेम शाहीद कपूर किंवा सैफ अली खान नव्हते. वयाच्या अवघ्या 13 व्या वर्षीच एका अभिनेत्याच्या प्रेमात पडल्याचे त्याने सांगितले आणि हे त्याचे पहिले खरे प्रेम आहे.

करीना कपूरने सांगितले- अभिनेता विक्की निहलानी हे तिचे पहिले प्रेम आहे. मी आणि विक्की हे सहकारी होते. तो नेहमी माझ्या पाठीशी उभा होता. तिथेच माझे पहिले प्रेम आहे. मी 13 वर्षांची  होते  तेव्हा मी त्याच्या प्रेमात पडले.

करीना कपूर

मुलाखतीदरम्यान करीना कपूरला जेव्हा विचारले गेले की तिने भविष्यासाठी काही योजना तयार केल्या आहेत का, तेव्हा ती म्हणाली की लग्नाबद्दल आणि सर्व गोष्टींबद्दल विचार करणे फार लवकर झाले असल्याने त्यावेळी मी भविष्याबद्दल विचार करत नाही. परंतु ते आमच्याबरोबर आहेत आणि त्यांच्या संबंधित कारकीर्दीवर काम करीत आहेत.

माध्यमांच्या वृत्तानुसार, त्यावेळची वर्तमानपत्रे आणि मासिकेची एकच शीर्षक होती की कपूर कुटुंबातील मुलगी पहलज निहलानीच्या मुलाच्या प्रेमात वेड्यात आहे. तथापि, काही काळानंतर दोघे वेगळे झाले आणि ब्रेकअपनंतर करिना कपूरने पुन्हा माध्यमांशी बोलताना सांगितले की आता तिला फक्त चित्रपट आवडतात आणि पुढील 10 वर्षे चित्रपट करणार आहेत.


==

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here