आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

बॉलीवूडची हॉट आयटम गर्ल म्हणून ओळखल्या जाणारी अभिनेत्री विद्या बालन हिने अनेक वेळा आपल्याशी निगडीत गोष्टी चाह्त्यासमोर मांडल्या आहेत. काही दिवसापूर्वीच विद्याने एक मोठा खुलासा केला आहे.

विद्या बालन म्हणाली की गेल्या काही वर्षांत आपल्या तारांकित कामगिरीने मिळवलेली स्टारडम गमावण्याची तिला भीती वाटते. शिवाय तिने  कबूल केले आहे की तिचा एखादा चित्रपट चांगला न झाल्यामुळे तिला त्रास होतो आणि ती नेहमी जे काही करते त्यात ती नेहमीच गुंतलेली असते.

आयएएनएसशी बोलताना विद्या म्हणाली, “जेव्हा माझे  चित्रपट काम करत नाहीत तेव्हा त्याचा माझ्यावर वाईट परिणाम होतो कारण मी माझ्या चित्रपटांमध्ये खूप गुंतत  असते . मी माझ्या चित्रपटांसाठी खूप काही देते. ”

विद्या बालन

चित्रपट फ्लॉप होण्याची वाटते भीती…

अभिनेत्री म्हणते की अनुभवाचा वेदनादायक भाग असा आहे की जेव्हा असे घडते तेव्हा तिला “नाकारलेले किंवा नापसंत” वाटते. हे मनाला भिडणारे आहे, याबद्दल काहीही शंका नाही आणि मग आपणास प्रेम न केलेले व नाकारलेले वाटते. मला वाटते की हे वेदनादायक आहे. तथापि, स्टारडमचे नुकसान ही एक कल्पना आहे जी मला कधीच त्रास देत नव्हती. विद्याला विचारले गेले की “स्टारडम गमावण्याची भीती आहे का? तिचे उत्तर ‘या क्षणी नाही’ असे होते.

विद्या नुकतीच अमित मसुरकर यांच्या “शेर” चित्रपटात दिसली जिथे तिने एका प्रामाणिक वन अधिकाऱ्याची  भूमिका साकारली. जो माणसाला खाणार्‍या वाघिण्यापासून वाचवितो. या चित्रपटात शरत सक्सेना, मुकुल चड्ढा, विजय रझ, इला अरुण आणि ब्रिजेंद्र कला यांच्या प्रमुख भूमिका आहेत आणि रिलीज झाल्यावर त्याला चांगला प्रतिसाद मिळाला. अमेझॉन प्राइम व्हिडिओवर हा चित्रपट प्रदर्शित झाला होता..


=

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

रोहित शर्मा बाद झाल्यानंतर मैदानवर आलेला टीम इंडियाचा हा 12वा खेळाडू नक्की कोण आहे?

कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here