आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

बॉलीवूड अभिनेत्री तब्बूची ही बहिण कधी होती बॉलीवूडची राणी, आज जगतेय असं एकाकी आयुष्य..


चित्रपटसृष्टीत कधी काळी यशाच्या शिखरावर असणारे अभिनेते अत्यंत कमी काळातच लोकांच्या आठवणीतून गायब होतात. ज्या अभिनेत्या-अभिनेत्रीच्या पुनरागमनाच्या बातम्या वृत्तपत्र आणि टीव्हीच्या मथळ्यांमध्ये असायची ज्यांच्या आवडीच्या आहाराची सवय होती,त्याच स्टारच्या पुनरागमनाच्या बातम्या या मथळ्यांमुळे मोहित होतात. असे अनेक कलाकार झाले आहेत जे त्यांच्या काळात शिखरावर होते पण सध्याच्या काळात विस्मृतीच्या अंधारात हरवले आहेत. अशा काही कलाकारांची आठवण झाली की जुन्या आठवणीही ताज्या होतात.

अशीच एक बॉलीवूडची त्याकालील आघाडीची अभिनेत्री म्हणजे फराह नाज. ती सध्याची  बॉलीवूड अभिनेत्री तब्बूची बहिण आहे. फराह नाज़ तो याद होगी, तीच फराह… जिचे निरागस डोळे आणि निरागस हास्य लाखोंच्या गर्दीतही तुमचे लक्ष वेधून घ्यायची. तब्बूची मोठी बहीण, 80 आणि 90 च्या दशकातील प्रसिद्ध अभिनेत्री फराह नाजने 80 आणि 90 च्या दशकात   नसीब अपना अपना आणि यतिम सारखे अनेक सुपरहिट चित्रपट दिले.

तब्बू

अभिनेत्री फराह नाजचा जन्म 9 डिसेंबर 1968 रोजी मुस्लिम कुटुंबात झाला, तिची आई शिक्षिका होती, तिने चित्रपटांमध्ये काम केले आहे, या काळात तिने अनेक हिट चित्रपट केले आहेत. फराह नाज शेवटची 2005 मध्ये शिखर चित्रपटात दिसली होती. फराह नाज तिच्या सौंदर्यासोबतच तिच्या अभिनयाने मन जिंकत होती. सौंदर्य आणि प्रतिभेचे बहुमोल मिश्रण असूनही, फराहने तिच्या शिखरावर असताना चित्रपट उद्योग सोडला.

तिचे चित्रपट इंडस्ट्री सोडण्याचे कारण मात्र आजही कोणालच माहित नाही, सध्या ती चित्रपट श्रुष्टीपासून दूर आपलं आयुष्य जगत आहे..


==

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा: १०० व्या कसो़टी सामन्यात ही परवानगी नाकारल्याने विराट कोहलीला बसला धक्का!


LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here