आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

‘या’ युवा भारतीय खेळाडूंच्या गर्लफ्रेंड कायम चर्चेत असतात!


सोशल मीडिया खेळाडूंच्या सामाजिक जीवनात डोकावून पाहता येते. सोशल मीडियावर त्यांच्या दैनंदिन घडामोडी शेअर करत क्रिकेटपटूही त्यांच्या चाहत्यांच्या संपर्कात राहतात. क्रिकेटपटूंच्या आयुष्यात ती ‘एक खास व्यक्ती’ असते ही वस्तुस्थितीही चाहत्यांच्या नजरेत क्षणार्धात जाते.

बऱ्याच वेळा या क्रिकेटपटूंच्या पत्नी किंवा गर्लफ्रेंड त्यांच्या चांगल्या वाईट कामगिरीच्या वेळी सोशल मिडियावर पोस्ट करत असतात. अनेकदा त्यांचा खेळ पाहण्यासाठी त्या स्वत: मैदानावर हजेरी लावतात. अशाच सध्या गाजत असलेल्या ५ खेळाडूंच्या गर्लफ्रेंड विषयी जाणून घेऊया,

  • ईशान किशन – अदिती हुडिया

ईशान किशन चेन्नई विरुद्ध केलेल्या आश्चर्यकारक कामगिरी नंतर एका रात्रीत प्रसिद्ध झाला. त्याचवेळी तिथे उपस्थित असलेली अदिती देखील प्रसिद्ध झाली. तसेच त्याच्या या खेळीची इंस्टाग्राम स्टोरी घेऊन आली ज्यावर तिने ईशान चे खूप कौतुक केले होते. आदिती व्यवसायाने मॉडेल आहे. तिने मिस इंडिया 2017 च्या स्पर्धेत भाग घेतला होता. तिला मिस इंडिया राजस्थान म्हणून मुकुट देण्यात आला. त्यानंतर तिने मिस दिवा 2018 स्पर्धा जिंकली आणि मिस दिवा सुपरनॅशनल म्हणून मुकुटही जिंकला.

  • पृथ्वी शॉ – प्राची सिंग

टेलिव्हिजन अभिनेत्री प्राची सिंग ही तरुण भारतीय स्टार पृथ्वी शॉची गर्लफ्रेंड आहे. शॉच्या पोस्टवरील तिच्या नियमित कमेंट्समुळे दोघांबद्दल डेटिंगच्या अफवा पसरल्या आहेत. क्रिकेटरच्या पोस्टवरील तिच्या कमेंट्स त्यांच्या बाँडबद्दल बरेच काही बोलतात आणि तो त्या प्रत्येकाला तितक्याच प्रेमाने उत्तर देतो. प्राची ही एक टीव्ही अभिनेत्री आहे जिने उडान या प्रसिद्ध शोमध्ये अभिनय करून प्रसिद्धी मिळवली. दोघांपैकी कोणीही त्यांच्या नात्याबद्दल अद्याप उघड केलेले नाही आणि केवळ अंदाज आणि अफवांच्या आधारावर असे मानले जाते की दोघे एकमेकांना डेट करत आहे. शॉच्या वाढदिवशी, तिने एक इंस्टाग्राम स्टोरी घेऊन आली ज्याने खेळाडूला हार्ट इमोजीसह शुभेच्छा दिल्या.

  • शुभमन गिल – सारा तेंडूलकर

महान फलंदाज सचिन तेंडुलकरची मुलगी सारा तेंडुलकर शुभमन गिलला डेट करत असल्याच्या आणि त्यांच्या नात्याबद्दल अफवा आहेत, आणि आगीत इंधन होते साराचे इंस्टाग्राम स्टेटस, ज्याने  आयपीएल २०२० दरम्यान गिलच्या क्षेत्ररक्षणाच्या प्रयत्नांचे कौतुक केले. खरं तर, एकमेकांच्या पोस्टवरील त्यांच्या टिप्पण्या गोंडस नवोदित नात्याबद्दल बोलतात. तथापि, त्यांच्या नात्याबद्दल फक्त अफवा आहेत आणि अद्याप कोणतीही पुष्टी झालेली नाही.

  • राहुल चाहर – ईशानी

राहुल चाहरचा त्याच्या गर्लफ्रेंड सोबत १३ डिसेंबर २०१९ मध्ये साखरपुडा पार पडला होता. या कार्यक्रमाला त्याचा भाऊ गोलंदाज दीपक चाहर आणि मॉडेल म्हणून ओळखली जाणारी त्याची बहिण मालती चाहर देखील उपस्थित होते. आयपीएल २०२० मध्ये देखील मुंबई इंडियन्स च्या जर्सीमध्ये त्यांनी एकत्र फोटो काढले होते. राहुल आणि ईशानी कायम त्यांचे फोटो इंस्टाग्रामवर शेअर करत असतात.

  • रिषभ पंत – ईशा नेगी

सध्या आघाडीवर असलेला भारताचा यष्टीरक्षक फलंदाज रिषभ पंत ईशा नेगी ला डेट करत आहे. ईशा नेगी ही उद्योजिका असून ती एक इंटेरीअर डेकोरेटर देखील आहे. जेव्हा पंतने पहिल्यांदा त्यांचा एकत्र फोटो इंस्टाग्रामवर शेअर केला होता तेव्हा बऱ्याच चाहत्यांनी त्याला पसंती दर्शविली होती.


==

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here