आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

भारताचा यॅार्कर स्पेशलिस्ट जसप्रीत बुमराहला कसे बोल्ड केले, खास लव्ह स्टोरी!


जसप्रीत बुमराह आणि संजना गणेशन यांनी गेल्या वर्षी मार्चमध्ये लग्न केलं. या दोघांची लव्ह स्टोरी तितकीच रोमांचक आहे. संजनासोबत असताना आपण खेळाचे विश्व विसरून जातो असं जसप्रीत बुमराह याने सांगितलं होतं. आम्ही दोघं एकमेकांना खूप आधीपासून ओळखतो असं बुमराहने सांगितलं होतं. दोघंही एकमेकांना घमेंडी समजत होतो त्यामुळे एकमेकांशी बोलत नव्हतो असंही तो म्हणाला.

टीम इंडियाचा वेगवान गोलंदाज जसप्रीत बुमराहने खुलासा केला आहे की तो आणि त्याची पत्नी संजना गणेशन दोघेही एकमेकांना अहंकारी समजत असत. २०१९ मध्ये दोघांमध्ये चर्चा सुरू झाली. टीम इंडियाचा वेगवान गोलंदाज जसप्रीत बुमराहने अलीकडेच त्याची पत्नी संजना गणेशनसोबतच्या नात्याबद्दल खुलासा केला आहे. बुमराह आणि संजना एकमेकांना डेट करत आहेत हे अनेकांना माहीत नव्हते. जेव्हा त्यांच्या लग्नाची बातमी आली तेव्हा लोकांना त्यांच्या नात्याची माहिती मिळाली. बुमराह आणि संजनाचे लग्न याच वर्षी मार्चमध्ये गोव्यात झाले होते.

बुमराहने उघड केले की संजनाची पहिली छाप त्याच्यावर चांगली गेली नाही. त्यांना वाटले की क्रीडा प्रस्तुतकर्ता गर्विष्ठ आहे. हीच कथा संजना गणेशनच्या बाजूनेही असल्याचे भारतीय वेगवान गोलंदाजाने सांगितले. त्याला वाटले की बुमराह खूप अहंकारी आहे. मात्र, २०१९ च्या विश्वचषकादरम्यान दोघांनी एकमेकांशी संवाद साधला आणि त्यानंतर दोघेही एकमेकांच्या प्रेमात पडले.

दिनेश कार्तिकला दिलेल्या मुलाखतीत बुमराहने संजनाला त्यांच्या नात्याबद्दल सांगितले आणि २०१९ च्या विश्वचषकात दोघे एकमेकांच्या जवळ आल्याचे सांगितले. बुमराहने मुलाखतीदरम्यान सांगितले की, ‘मी संजनाला अनेकदा पाहिलं, पण आमच्या एकमेकांसोबत अशाच समस्या होत्या. तिला वाटले की मी गर्विष्ठ आहे आणि मला वाटले की ती खूप गर्विष्ठ आहे, म्हणून आम्ही कधीच बोललो नाही.

२०१९ च्या विश्वचषकादरम्यान ती येथे कार्यक्रम कव्हर करण्यासाठी आली तेव्हा मी तिच्याशी पहिल्यांदा बोललो. आम्ही मित्र झालो आणि मग एकमेकांशी खूप बोलू लागलो. हे चांगले होते. आमचे लग्न होऊन पाच महिने झाले आहेत. तर होय मी खूप आनंदी आहे.

संजनाला खेळ समजतो : बुमराह

बुमराह म्हणाला की, संजनासोबतची त्याची समजूत लग्नानंतर अधिक वाढली आणि खेळाच्या प्रेझेंटरला समजले की खेळाच्या चढ-उतारात खेळाडू कशातून जातो. संजना सध्या बुमराहसोबत इंग्लंडमध्ये आहे आणि ही जोडी त्यांचे क्यूट फोटो शेअर करून चाहत्यांची मने जिंकत आहे. बुमराह म्हणाला, ‘संजनाला खेळाची समज आहे. खेळाडू कोणत्या टप्प्यातून जात आहे हे त्याला माहीत असते. त्यामुळे जेव्हा गोष्टी व्यवस्थित होत नसतात, तेव्हा आमच्यात खूप मजेदार संभाषणे होतात, ज्यामुळे खूप मदत होते.

क्रिकेट खेळणे आणि पूर्णवेळ प्रवास करणे, तुमच्या पत्नीसोबत तुमच्यासोबत राहणे, तुम्हाला इतर गोष्टींवर लक्ष केंद्रित करण्यास अनुमती देते. तुम्ही सामन्यानंतर स्विच ऑफ करू शकता. हे सर्व पैलू खूप उपयुक्त आहेत आणि मला खूप आनंद आहे की हे नाते अशा प्रकारे विकसित होत आहे. संजना गणेशन टीव्ही प्रेजेंटर आहे. २०१९साली हे दोघं एकमेकांना भेटले आणि नंतर त्यांच्यात मैत्री झाली. नंतर त्यांच्या या मैत्रीचे रुपांतर प्रेमात झालं. मार्च २०२० मध्ये या दोघांनी लग्न केलं.


==

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here