दमदार दिसतेय हार्दिक पांड्याची गुजराथ टीम, हे 2 फलंदाज करू शकतात डावाची सुरवात..


आयपीएल 2022 च्या सामन्यात  गुजरात टायटन्स  28 मार्च रोजी लखनऊ सुपर जायंट्सशी सामना खेळणार आहे. हे दोन्ही संघ या मोसमात पदार्पण करणार आहेत. त्यांच्या पहिल्याच सत्रात दोन्ही संघांनी अनेक दिग्गज खेळाडूंना आपल्या संघात सामील केले आहे. या मोसमात मुंबई इंडियन्स व्यतिरिक्त हार्दिक पंड्या पहिल्यांदाच दुसऱ्या संघाकडून खेळताना दिसणार आहे. गुजरात टायटन्सचे कर्णधारपद भूषवताना हार्दिक पंड्या आपल्या खेळाडूंसोबत पहिला सामना खेळणार आहे.

हे फलंदाज सलामीला खेळू शकतात.

आयपीएल 2022 च्या सुरुवातीसह, गुजरात टायटन्स आणि लखनऊ सुपर जायंट्स देखील पदार्पण करणार आहेत. दोन्ही संघ आपला पहिला सामना एकमेकांविरुद्ध खेळणार आहेत. या मोसमात पदार्पण करताना गुजरात टायटन्स युवा फलंदाज शुभमन गिल आणि अफगाणिस्तानचा यष्टिरक्षक फलंदाज रहमानउल्ला गुरबाज यांच्यासोबत सलामी देऊ शकतो. दोन्ही खेळाडू अतिशय चिवट फलंदाजी करताना गोलंदाजांचे षटकार खेचण्यात पटाईत आहेत.

हार्दिक पांड्या

गुजरात टायटन्सच्या संघावर नजर टाकली, तर हार्दिक पांड्याच्या नेतृत्वाखाली या संघाची फलंदाजी खूपच मजबूत आहे. दुसरीकडे, जर आपण शुभमन गिलबद्दल बोललो तर तो एक उत्कृष्ट फलंदाज आहे. शुभमन गिल हा एक असा फलंदाज आहे जो आपल्या लयीत राहून कोणत्याही गोलंदाजाला घाम फोडू शकतो. आयपीएलच्या या मोसमात गुजरात टायटन्सने या युवा फलंदाजाला आपल्यासोबत जोडून सलामीचा डाव मजबूत करण्याचा प्रयत्न केला आहे. पण तरीही फलंदाजीचा बार कर्णधार पंड्यावर असणार आहे कारण त्याला वानखेडे स्टेडियमवर खेळण्याचा भरपूर अनुभव आहे.

गुजरात टायटन्सचा संघ.

हार्दिक पंड्या (कर्णधार), अभिनव मनोहर, डेव्हिड मिलर, गुरकीरत सिंग, साई सुदर्शन, शुभमन गिल, राहुल तेवतिया, विजय शंकर, मॅथ्यू वेड, रहमानउल्ला गुरबाज, ऋद्धिमान साहा, अल्झारी जोसेफ, दर्शन नळकांडे, डॉमिनिक ड्रेक्स, जयंत फेरकस, जयंत फेरकस , मोहम्मद शमी, नूर अहमद, प्रदीप सांगवान, राशिद खान, रवी श्रीनिवासन साई, वरुण आरोन, यश दयाल.


 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here