आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

आरआरआर तर सुरवात आहे, साउथचे येणारे हे 5 चित्रपट बॉलीवूडचा आणखी बाजार उठवतील..


काही वर्षांपूर्वी बॉलीवूडसमोर साऊथ फिल्म इंडस्ट्रीचं अस्तित्वच नव्हतं. लोकांना हिंदी चित्रपटांशिवाय दुसरा चित्रपटही माहीत नव्हता. पण गेल्या काही वर्षांत साऊथचे चित्रपट म्हणजे बॉलीवूडचा बाप ठरत आहेत. आता परिस्थिती अशी आहे की साऊथच्या चित्रपटांसमोर लोक बॉलीवूडला विचारत नाहीत.

अलीकडेच एसएस राजामौली यांच्या आरआरआर या चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर धुमाकूळ घातला आहे. या चित्रपटासमोर बॉलीवूडचे चित्रपट पाणी मागताना दिसतात. पण सर्वात मनोरंजक गोष्ट म्हणजे RRR हा फक्त एक ट्रेलर आहे. लवकरच साऊथचे येणारे हे 5 चित्रपट बॉलिवूडमध्ये धुमाकूळ घालणार आहेत.

Yash KGF Chapter 2 Release Date Revealed

KGF Chapter 2: यशचा मल्टीस्टारर चित्रपट KGF Chapter 2 ची सुनामी पुन्हा एकदा थिएटरमध्ये पाहायला मिळणार आहे. यश, संजय दत्त, रवीना टंडन, प्रकाश राज यांसारख्या दिग्गज कलाकारांनी सजलेला हा चित्रपट 14 एप्रिल 2022 रोजी प्रदर्शित होत आहे. प्रशांत नील यांच्या दिग्दर्शनाखाली बनलेल्या केजीएफचे बजेट 100 कोटी असल्याचे सांगितले जात आहे. तुम्हाला सांगतो, त्याच्या पार्ट 1 ने बॉक्स ऑफिसवर तुफान कमाई केली होती. त्यामुळे आता पार्ट २ मधूनही रेकॉर्डब्रेक कमाई अपेक्षित आहे.


…………………………………………………………………………………………………

हेही वाचा:

पंजाब किंग्जचा फलंदाज निकोलस पुरनच्या नावावर ‘या’ लाजिरवाण्या विक्रमाची झाली नोंद…

लोकप्रियतेत शाहरुख खानला टक्कर देतोय हा दाक्षिणात्य हिरो:  पायलट म्हणून करतोय काम.

या 3 भारतीय खेळाडूंनी आतापर्यंत विश्व चषक स्पर्धेतील ‘गोल्डन बॅट’ जिंकलीय..!

…………………………………………………………………………………………………………

लिगर : विजय देवरकोंडाच्या चाहत्यांसाठी एक आनंदाची बातमी आहे. विजय देवरकोंडाच्या चित्रपटांची बऱ्याच दिवसांपासून वाट पाहत असलेल्या चाहत्यांना लवकरच लीगरमधील अभिनेत्याचा रागदार आणि संतप्त अवतार पाहायला मिळणार आहे. लीगरमध्ये विजयसोबत अनन्या पांडेही दिसणार आहे. हा चित्रपट 25 ऑगस्ट 2022 रोजी रिलीज होणार आहे.

चित्रपट

आदिपुरुष: बाहुबलीच्या यशानंतर प्रभासला हिट चित्रपटाची इच्छा असेल. पण तरीही चित्रपट निर्माते प्रभासवर पैसे गुंतवण्यात मागे नाहीत. प्रभासच्या चाहत्यांना त्याच्यावर खूप विश्वास आहे की तो पुन्हा धमाकेदार पुनरागमन करेल. पण आता हा दिग्गज आदिपुरुष चित्रपटातून दमदार पुनरागमन करण्यास उत्सुक आहे. तुम्हाला सांगतो, हा चित्रपट जानेवारी 2023 मध्ये प्रदर्शित होणार आहे.

सालार : प्रभासच्या आगामी चित्रपटांच्या यादीत सालार देखील आहे. या चित्रपटात ज्येष्ठ अभिनेते प्रभाससोबत श्रुती हासन आणि जगपती बाबू दिसणार आहेत. प्रशांत नीलने याचे दिग्दर्शन केले आहे. हा चित्रपट तमिळ, हिंदी आणि मल्याळम भाषेत प्रदर्शित होणार आहे. हा चित्रपट 14 एप्रिल 2022 रोजी रिलीज होणार होता. पण KGF 2 मुळे ते पुढे ढकलण्यात आले आहे. तुम्हाला सांगतो, प्रशांत नील हे KGF 2 चे डायरेक्टर देखील आहेत.

Beast: दाक्षिणात्य इंडस्ट्रीतील दिग्गज विजय बीस्ट या आगामी चित्रपटाचीही चाहते आतुरतेने वाट पाहत आहेत. या चित्रपटात विजयसोबत अभिनेत्री पूजा हेगडे काम करत आहे. आणि हा चित्रपट 13 एप्रिल 2022 रोजी प्रदर्शित होणार आहे.


===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

रोहित शर्मा बाद झाल्यानंतर मैदानवर आलेला टीम इंडियाचा हा 12वा खेळाडू नक्की कोण आहे?

कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

व्हिडीओ प्लेलीस्ट:

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here