आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

Ghani Movie Review: वरुण तेज निभावत असलेल्या बॉक्सरच्या भूमिकेच रहस्य,जाणून घ्या कसा आहे नव्यानेच रिलीज झालेला घनी चित्रपट?

दक्षिण चित्रपट श्रुष्टीतील आणखी एक चांगला चित्रपट सध्या सिनेमाग्रहांत प्रेक्षकांच्या भेटीला आला आहे. आजपासून वरून तेज मुख्य भूमिकेत असलेला गनी हा चित्रपट जगभरात प्रसिद्ध झालाय.चित्रपट सहसा जास्त चर्चेत नसला असला तरीही पहिल्याच दिवशी चित्रपटाला प्रेक्षकांचा उदंड असा प्रतिसाद मिळतोय. शिवाय ट्रेलर पासूनच समीक्षकांनी या चीत्रपटाला पॉजिटिव्ह प्रतिसाद दिला होता.

चला तर जाणून घेऊया नक्की काय आहे या “गनी” चित्रपटाची कथा? (Ghani Movie Review)

First Look Motion Poster of Varun Tej's 'Ghani' is out!

चित्रपटाची स्टोरी सुरु होते ही गनी पासून. गनी (वरुण तेज) हा एका कलंकित बॉक्सरचा मुलगा दाखवण्यात आला आहे. बॉक्सिंग करताना ड्रग्ज आणि पदार्थांचा वापर करताना त्याच्या वडिलांची फसवणूक करण्यात आली आहे. आणि त्यांच्यावर ड्रग्सच्या तस्करीचा आणि ड्रग्स सेवनाचा आरोप केला जातो.

गनीने बॉक्सिंग स्पर्धा जिंकावी असे त्याच्या वडिलांचे स्वप्न होते. त्या स्वप्नपूर्तीसाठीच गनी काय काय प्रयत्न करतो आणि त्याच्या वाटेत कोणत्या अडचणी उभ्या टाकतात. हेच या संपूर्ण चित्रपटात दाखवण्यात आलंय.  गनी त्याच्या वडिलांच्या नावापासून मुक्त कसा होतो आणि बॉक्सिंग स्पर्धा जिंकण्याचे त्याचे ध्येय कसे साध्य करतो हे चित्रपटाचे मूळ कथानक आहे. घनीची आई (नादिया) त्याला बॉक्सिंगमध्ये गुंतू देत नाही, एक सबप्लॉट बनते .

Ghani Movie Review

कसा आहे चित्रपट?(Ghani Movie Review)

गनी या भूमिकेतील वरुण तेजचा अभिनय दोन दृष्टीकोनातून पाहावा लागेल. एक म्हणजे भौतिकता आणि दुसरी म्हणजे अभिनय. पूर्वीचा विचार केल्यावर तो प्रयत्न दिसून येतो, आणि प्रशिक्षण मॉन्टेज गाणे आणि क्लायमॅक्स फाईट ब्लॉक दरम्यान हे हेतूनुसार कार्य करते.  संपूर्ण चित्रपटात तो  आपल्या पात्राला चांगल्या प्रकरे न्याय देतांना दिसून येतोय. एकंदरीत त्याची कामगिरी पाहता नक्कीच त्याने कौतुक करण्यासारखं काम केलंय.

गनीच्या निमित्ताने अभिनेत्री सइ माजरेकरने तेलगु चित्रपट श्रुष्टीत पदार्पण केले आहे. सई माजरेकर तेलुगुमध्ये पदार्पण करत असून ती एक महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसत आहे. तिच्या पहिल्या पार्टमध्ये टिपिकल व्यावसायिक नायिकेची दृश्ये आहेत परंतु  मध्यंतरानंतर तिचा पडद्यावरील वेळ कमी केला गेलाय.

 

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved

हेही वाचा: जगाला सुगंधित करणाऱ्या परफ्यूमचा इतिहास सुद्धा तेवढाच सुगंधित करणारा आहे..!

या मुलीने गाढवाच्या दुधापासून सुरु केलेला हा व्यवसाय आज जगभरात प्रसिद्ध आहे…!

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here