आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

यामुळे सैफ अली खान आणि आमिर खान करतात तरुण मुलींशी लग्न, जाणून घ्या काय आहे सत्य!


बॉलिवूड इंडस्ट्रीमध्ये असे अनेक कलाकार आहेत ज्यांनी एक नाही तर दोन लग्ने केली आहेत. त्याच वेळी, अभिनेता त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे चर्चेत राहतो. दोन लग्नांबद्दल बोलायचे झाले तर, आमिर खान असो किंवा सैफ अली खान, दोघांनीही आपल्यापेक्षा लहान मुलींची लग्ने केली आहेत. आमिर खान आणि सैफ अली खानचे पहिले लग्न फार काळ टिकले नाही. दोन्ही कलाकार अनेकदा त्यांच्या वैवाहिक आयुष्यामुळे चर्चेत राहतात.

आमिर खान असो की सैफ अली खान, दोघेही आपले वैवाहिक आयुष्य नीट चालवू शकले नाहीत. या दोघांचीही चित्रपटसृष्टीतील कारकीर्द खूप दमदार राहिली असली तरी. या दोघांनीही आपल्या चित्रपटातून प्रेक्षकांच्या मनात विशेष स्थान निर्माण केले आहे.

अमीर खान हा मागच्या काही  दिवसापासून सोशल मिडीयावर चर्चेचा विषय बनलाय. कारण त्याने एक नाही तर दोन लग्ने केली आहेत. एवढेच नाही तर आता दोन्ही पत्नींना घटस्फोट देऊन तो तिसरे लग्नही करणार आहे.

सैफ अली खान

आमिरच्या पहिल्या पत्नीचे नाव रीना दत्ता, रीनापासून वेगळे झाल्यानंतर त्याने किरण रावशी लग्न केले. काही दिवसापूर्वी त्याने किरण रावलाही घटस्फोट दिला होता. सध्या अभिनेत्री फातिमा सना शेखला डेट करत आहे. दंगल या चित्रपटात फातिमाने त्याच्या मुलीची भूमिका साकारली होती. एवढेच नाही तर दोघांनी लग्नही केल्याचे ऐकिवात आहे.

सैफ अली खानला पहिल्या पत्नीपासून दोन मुले आहेत

बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री अमृता सिंग आणि सैफ अली खान विवाहबंधनात अडकले होते. या दोघांचे लग्न लव्ह मॅरेज होते. असे असूनही तो आपले वैवाहिक जीवन फार काळ चालवू शकला नाही. अमृता सिंगसोबत लग्न केल्यानंतर त्यांना दोन मुले झाली. मुलगी सारा अली खान आणि मुलगा इब्राहिम खान. अमृता सिंगसोबत घटस्फोट घेतल्यानंतर सैफ अली खानने करीना कपूरसोबत लग्न केले. करीना कपूर खान सैफ अली खानपेक्षा खूपच लहान आहे. लग्नानंतर करिनाने दोन मुलांना जन्म दिला, ज्यांची नावे तैमूर आणि जहांगीर आहेत.


===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved

हेही वाचा: जगाला सुगंधित करणाऱ्या परफ्यूमचा इतिहास सुद्धा तेवढाच सुगंधित करणारा आहे..!

या मुलीने गाढवाच्या दुधापासून सुरु केलेला हा व्यवसाय आज जगभरात प्रसिद्ध आहे…!

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here