आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम|युट्यूब

===

KGF च्या चाहत्यांसाठी धक्का! या कारणामुळे सुपरस्टार यशचा “KGF CHAPTER 2” आयकॉनीक सिनेमागृहांत प्रदर्शित होणार नाही!


साऊथचा सुपरस्टार यशचा ‘KGF Chapter 2’ या चित्रपटाबाबत हिंदी भाषिक भागात वेगळेच वातावरण पाहायला मिळत आहे. १४ एप्रिलला प्रदर्शित होणाऱ्या ‘KGF – Chapter 2’ या चित्रपटाची आगाऊ बुकिंग आठवडाभरापूर्वी म्हणजेच ७ एप्रिलपासून सुरू झाली आहे.

या चित्रपटाने तीन दिवसांत सर्वाधिक आगाऊ बुकिंग करण्याचा विक्रम केला आहे. मिळालेल्या माहितीनुसार, अॅडव्हान्स बुकिंगद्वारे या चित्रपटाने जवळपास 7 कोटी 60 लाखांची कमाई केली आहे.

आता KGF Chapter 2 च्या रिलीजसाठी फक्त चार दिवस उरले आहेत. यशच्या चित्रपटासाठी हिंदी पट्ट्यातील लोक खूप उत्सुक आहेत. दरम्यान, निर्मात्यांनी हा चित्रपट देशातील प्रतिष्ठित सिनेमागृहांमध्ये प्रदर्शित न करण्याचा निर्णय घेतला आहे.

‘द काश्मीर फाइल्स’मुळे KGF 2 इथे रिलीज होणार नाही का?

KGF

KGF Chapter 2 जयपूरच्या राज मंदिर सिनेमात रिलीज होऊ दिलेला नाही. त्यामागचे मोठे कारण म्हणजे ‘द काश्मीर फाइल्स’. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, जेव्हा विवेक अग्निहोत्रीचा ‘द कश्मीर फाइल्स’ आणि अक्षय कुमारचा ‘बच्चन पांडे’ मार्च महिन्यात रिलीज झाला तेव्हा सिनेमाच्या मालकाने अक्षय कुमार आणि क्रिती सेनन अभिनीत ‘बच्चन पांडे’ या अॅक्शनपॅक एंटरटेनरला प्रदर्शित करण्यास नकार दिला होता. त्याचवेळी चारही शोमध्ये ‘द काश्मीर फाइल्स’ प्रदर्शित झाला.

राज मंदिर सिनेमाचे मालक अनिल थडानी यांनी हा व्यावसायिक निर्णय असल्याचे सांगितले. त्यानंतर अक्षय कुमारच्या चित्रपटाबाबत प्रेक्षकांना फारशी उत्सुकता नव्हती आणि ‘द कश्मीर फाइल्स’ हा चित्रपट रसिकांची पहिली पसंती होता. अनिलला वाटते की ‘बच्चन पांडे’च्या वेळी सिनेमा मालकांनी निर्मात्यांना साथ दिली नाही म्हणून, तो त्यांना या वर्षातील सर्वात लोकप्रिय चित्रपट ‘KGF 2’ ची सामग्री प्रदान करत नाही.

मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, मराठा मंदिर सिनेमात ‘KGF – Chapter 2’ चे आगाऊ बुकिंग सुरू करण्यास परवानगी देण्यात आलेली नाही. मराठा मंदिर सिनेमाचे कार्यकारी संचालक मनोज देसाई सांगतात की, ‘KGF – Chapter 2’ च्या तिकिटांची विक्री सर्व सिंगल स्क्रीन सिनेमांमध्ये सुरू करण्यात आली आहे, परंतु मुंबईतील आयकॉनिक सिनेमा – मराठा मंदिरच्या सिंगल स्क्रीनच्या आगाऊ बुकिंगला नकार देण्यात आला आहे. . जेव्हा चित्रपटाच्या निर्मात्यांशी संपर्क होऊ शकला नाही, तेव्हा आम्ही ‘KGF – Chapter 2’ चा मुख्य अभिनेता यशची मदत घेतली. मात्र तेथूनही उत्तर आलेले नाही. असं त्यांनी स्पष्ट केले.

मनोज देसाई यांनी मीडिया संवादादरम्यान खुलासा केला की ‘KGF – Chapter 2’ ची हिंदी आवृत्ती फरहान अख्तर आणि रितेश सिधवानी यांच्या एक्सेल एंटरटेनमेंटद्वारे विकली जात आहे. म्हणून, आम्ही एक्सेल एंटरटेनमेंटशी संपर्क साधला पण त्यांच्यापर्यंत पोहोचलो नाही.

तर आता KGF चे निर्माते आणि डीस्ट्रीब्युटर यावर काय निर्णय घेतात हे पाहणे रंजक ठरणार आहे.


===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved

हेही वाचा: जगाला सुगंधित करणाऱ्या परफ्यूमचा इतिहास सुद्धा तेवढाच सुगंधित करणारा आहे..!

या मुलीने गाढवाच्या दुधापासून सुरु केलेला हा व्यवसाय आज जगभरात प्रसिद्ध आहे…!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here