आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

या 5 अभिनेत्यांनी केलंय आपल्या मुलीच्या वयाच्या अभिनेत्रीशी लग्न, एका जोडप्याच्या वयामध्ये आहे तब्बल एवढे अंतर!


बोलीवूड मध्ये असे अनेक कलाकार आहेत ज्यांनी प्रेमात अ पडून आपल्यापेक्षा छोट्या किंवा मोठ्या व्यक्तीला आपला जीवनसाठी निवडला. प्रेमाला मर्यादा नसतात असं म्हणतात. प्रेमात पडलेली दोन माणसे धर्म, जात, उच्च-नीच आणि वयाला महत्त्व देत नाहीत.

दोन प्रेमीयुगुलांमध्ये वयात मोठा फरक असताना अशी अनेक उदाहरणे देश-विदेशात आहेत. पण आज या लेखात आपण अशाच 5 स्टार्सबद्दल जाणून घेणार आहोत ज्यांनी आपल्या मुलीच्या वयाच्या मुलीशी लग्न केले आहे.

1) राजेश खन्ना आणि डिंपल कपाडिया

Love Hate Story Of Dimple Kapadia And Rajesh Khanna

दिवंगत अभिनेते राजेश खन्ना हे लग्नाचे पहिले सुपरस्टार मानले जातात. या दिग्गजाने आपल्या सौंदर्याने आणि चमकदार अभिनयाने अनेक दशके राज्य केले. राजेश खन्ना यांनी 1973 मध्ये 16 वर्षीय अभिनेत्री डिंपल कपाडियासोबत लग्न केले. त्यांचे लग्न झाले तेव्हा ते 31 वर्षांचे होते.

२) मिलिंद सोमण आणि अंकिता

अभिनेत्री

अभिनेता मिलिंद सोमणनेही स्वतःपेक्षा वयाने लहान असलेल्या मुलीशी लग्न केले होते, ज्यानंतर सोशल मीडियावर अनेकांनी त्याच्यावर जोरदार टीका केली होती. मात्र, या गोष्टींचा आपल्याला त्रास होत नसून तो आपल्या पत्नीसोबत खूप खूश असल्याचे अभिनेत्याचे म्हणणे आहे. मिलिंद सोमणने वयाच्या ५३ व्या वर्षी २६ वर्षीय अंकितासोबत लग्न केले. त्याची पत्नी त्याच्यापेक्षा 27 वर्षांनी लहान आहे.

3) सैफ अली खान आणि करीना कपूर

करीना कपूर आणि सैफ अली खान हे बॉलिवूडमधील सर्वाधिक चर्चेत असलेले जोडपे आहे. दोघांच्या वयातही मोठा फरक आहे. याशिवाय सैफने करिनासोबत लग्न केले तेव्हा त्याचा घटस्फोट झाला होता. बराच काळ एकमेकांना डेट केल्यानंतर दोघांनी 2012 मध्ये लग्न केले. सैफ अली खान आता ५० वर्षांचा आहे तर करिना फक्त ४० वर्षांची आहे.

4) संजय दत्त आणि मान्यता दत्त

संजय दत्त आणि त्याची पत्नी मान्यता यांच्या वयात मोठा फरक आहे.आश्चर्य म्हणजे दोघांनी 3 लग्न केले आहे.संजय दत्त आणि मान्यता दत्त यांचे लग्न 2008 साली झाले होते. विशेष म्हणजे दोघांच्या वयात १९ वर्षांचा फरक आहे. संजय सध्या ६१ वर्षांचा आहे तर पत्नी अवघ्या ४२ वर्षांची आहे.

5) प्रियांका चोप्रा आणि निक जोनास

या यादीत बॉलिवूडची देसी गर्ल प्रियांका चोप्राचाही समावेश आहे. चोप्राने बॉलिवूड अभिनेता निक जोनाससोबत लग्न केले आहे. काही लोकांना हे जाणून आश्चर्य वाटेल की प्रियांका निकपेक्षा 10 वर्षांनी मोठी आहे. 2018 मध्ये प्रियंका आणि निकचे लग्न झाले होते. अभिनेत्री सध्या 38 वर्षांची आहे तर तिचा पती जोनास फक्त 28 वर्षांचा आहे.


==

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

तारक मेहता का उल्टा चश्मा मालिकेतून घराघरात प्रसिद्ध असलेले “नट्टू काका” आज कायमचं जग सोडून गेलेत…

आपल्या मुलाने सेक्स करावं, ड्रग्स घ्यावे अशी इच्छा शाहरुख खानने 24 वर्षापूर्वीच बोलून दाखवली होती..

इस्टर बेटावर सापडलेल्या या मूर्तींशी संबंधित रहस्य आजपर्यंत शास्त्रज्ञांनाही सोडवता आलेले नाहीये..

कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

खरचं धोनीने अनेक यष्टीरक्षकांचे करीयर संपवलंय का?

व्हिडीओ प्लेलीस्ट:

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here