आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

दर दोन मीनटांना टाळ्या आणि शिट्यांचा कडकडाट, बहुप्रतीक्षित “KGF CHAPTER 2” प्रदर्शित, रॉकी भाई गाजवणार पुन्हा चित्रपटगृहे!


एक्शन चित्रपटांच्या शौकिन असलेल्यांसाठी आज म्हणजेच १४ एप्रिलला जबराट चित्रपट प्रदर्शित झालाय. रॉकिंग स्टार यश मुख्य भूमिकेत असलेला “केजीएफ चाप्टर २( KGF CHAPTER 2) आजपासून सिनेमागृहांत प्रदर्शित झाला आहे. गेल्या अनेक दिवसापासून  केजीएफचे चाहते या चित्रपटाची वाट पाहत होते. चला तर जाणून घेऊया नक्की कसा आहे यशचा बहुप्रतीक्षित चित्रपट ज्यात अभिनेता यश, संजय दत्त,रविना टंडन मुख्य भूमिकेत आहेत.

कथा: KGF 1 पासून कथा पुढे सरकते…रॉकीने KGF ताब्यात घेतला आणि आता तो आपला व्यवसाय पुढे नेत आहे, पण त्याला दोन शत्रूंचा सामना करावा लागतो. एक म्हणजे अधीरा म्हणजेच संजय दत्त आणि दुसरे म्हणजे पंतप्रधान रमिका सेन.

रवीना टंडन, जी कोणावर विजय मिळवेल? रॉकी आणि एम्पायरला कसे वाचवले जाईल.त्याला रीनाचे म्हणजेच श्रीनिधी शेट्टीचे प्रेम मिळेल का, ही या चित्रपटाची कथा आहे. दिग्दर्शक प्रशांत नील यांनी ही कथा उत्तम पद्धतीने मांडली आहे. चित्रपटाची प्रत्येक फ्रेम जबरदस्त आहे. दर काही मिनिटांनी थिएटर शिट्ट्या आणि टाळ्यांचा कडकडाट करतं.

KGF CHAPTER 2

अभिनय: रॉकिंग स्टार यश हा या चित्रपटाचा जीव आहे. यशचा अभिनय अप्रतिम आहे. यश कोणत्याही चौकटीत आला तरी वर्चस्व गाजवतो. यशच्या डायलॉग्सवर खूप टाळ्या आणि शिट्ट्या होतात. यशची स्क्रीन प्रेझेन्स जबरदस्त आहे. चित्रपटात असे अनेक सीन्स आहेत, जे पाहून तुम्ही थक्क व्हाल. हा चित्रपट लार्जर दॅन लाइफ असेल, पण यशने हे पात्र मोठ्या उत्साहाने साकारले आहे. यशला अनेकवेळा पाहून तुम्हाला असे वाटते की असा नायक सिनेमाच्या इतिहासात कधीच घडला नाही.

यश या चित्रपटातून इतर स्टार्सच्या बाबतीत खूप पुढे गेला आहे. अधीराच्या भूमिकेत संजय दत्त जबरदस्त आहे. संजय दत्तचा लूक खूपच अप्रतिम आहे आणि यश आणि संजय दत्तच्या टक्करचे सीन खूप छान दिसत आहेत. रवीना टंडनने पंतप्रधान रमिका सेन यांच्या भूमिकेत जीव ओतला आहे. रवीनाने ही व्यक्तिरेखा जबरदस्त वठवली आहे. यश आणि रवीनाच्या समोरासमोरच्या सीनवर टाळ्यांचा कडकडाट होत आहे. श्रीनिधी शेट्टीला यावेळी चित्रपटात चांगली जागा मिळाली असून तिने तिची व्यक्तिरेखा खूप छान साकारली आहे आणि ती दिसायलाही चांगली आहे. यावेळी या चित्रपटाची कथा प्रकाश राज यांनी दिली आहे आणि तेही खूप जमले आहेत. चित्रपटातील इतर सर्व कलाकारही अगदी तंदुरुस्त आहेत आणि प्रत्येकजण त्यांच्या पात्राला न्याय देताना दिसत आहे.

संगीत: चित्रपटाचे पार्श्वसंगीत अप्रतिम आहे. हे पार्श्वसंगीत यशच्या शैलीला आणि संवादांना इतकं साजेसं आहे की तुम्हाला गूजबंप्स मिळतात. तुफान गाणेही अप्रतिम वाटते.जबरदस्त मनोरंजनासाठी तुम्ही हा चित्रपट पहा.म्हणून पहा की असाही लार्जर दॅन लाईफ सिनेमा बनू शकतो. रॉकिंग स्टार यश तुम्हाला वेड लावेल आणि हा सिनेमा बघा कारण तुम्हालाही उत्तर मिळेल ‘KGF 3’ येणार का?


==

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

तारक मेहता का उल्टा चश्मा मालिकेतून घराघरात प्रसिद्ध असलेले “नट्टू काका” आज कायमचं जग सोडून गेलेत…

आपल्या मुलाने सेक्स करावं, ड्रग्स घ्यावे अशी इच्छा शाहरुख खानने 24 वर्षापूर्वीच बोलून दाखवली होती..

इस्टर बेटावर सापडलेल्या या मूर्तींशी संबंधित रहस्य आजपर्यंत शास्त्रज्ञांनाही सोडवता आलेले नाहीये..

कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

खरचं धोनीने अनेक यष्टीरक्षकांचे करीयर संपवलंय का?

व्हिडीओ प्लेलीस्ट:

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here