आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

“त्या सिनेमातील डबल मिनिंग कॉमेडी मुळे आम्हाला फटका बसला” केजीएफच्या प्रदर्शनानंतर अभिनेत्री रविना टंडनने केला मोठा खुलासा.


रवीना टंडन सध्या 14 एप्रिल रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित झालेल्या KGF Chapter 2 या चित्रपटातील तिच्या उत्कृष्ट अभिनयामुळे चर्चेत आहे. रिलीज होऊन फक्त एक दिवस झाला आहे पण चाहते आणि समीक्षक रवीनाचे कौतुक करत आहेत आणि चित्रपटाला प्रचंड प्रतिसाद मिळत आहे.

तिच्या नुकत्याच झालेल्या मुलाखतीत विविध विषयांवर चर्चा करताना रवीनाने तिचे आणि संजय दत्तच्या कुटुंबात चांगले संबंध असल्याच्या वस्तुस्थितीवर प्रकाश टाकला. हा चित्रपट बनवता आल्याने त्यांना खूप आनंद झाला असल्याचे तिने आवर्जून सांगितले.

Raveena Tandon: बॉलीवुड में 29 सालों में इतनी बदल गईं हैं रवीना टंडन, देखें  तब और अब की फोटो- क्या क्या आया बदलाव - Hindi Boldsky

त्यांचा कोणताही सीन एकत्र नव्हता, परंतु ते कामानंतर किमान एक रात्र हँग आउट करण्यासाठी उत्सुक होते आणि आता इतका वेळ झाला आहे की खूप मजा आली आहे.

रवीना पुढे म्हणाली की ती नेहमी मनायता आणि संजूला रस्त्यावर पाहते, प्रिया एक मैत्रीण आहे आणि त्यांची मुले आता त्याच शाळेत आहेत. त्यांचे वडील आणि सुनील दत्त सर हे खूप चांगले मित्र होते, त्यामुळे त्यांच्यासाठी हे नेहमीच कौटुंबिक संबंध राहिले आहे. तिने अंदाज अपना अपना 2 च्या सिक्वेलच्या निर्मितीबद्दल आणि चित्रपटाबद्दलचे तिचे विचार देखील सामायिक केले.

रविना टंडन

केजीएफ भाग 2 च्या रिलीजनंतर अभिनेत्री रविना टंडनने तिच्या मागच्या काही चित्रपटांच्या बाबतीत काही खुलासे केले होते. ज्यात प्रामुख्याने तिने अंदाज अपना अपना बद्दल आपले मत व्यक्त केले.

तिने म्हटले   की अंदाज अपना अपनाच्या रिलीजच्या वेळी, थोडं थोडं टॉमफुलरी असलेल्या या दुहेरी अर्थी प्रवचन विनोदी भरपूर होत्या जे लोकप्रिय होते. तथापि, ही एक गुळगुळीत कौटुंबिक-देणारं कॉमेडी होती जी ओव्हर-द-टॉप प्रकाराऐवजी सरळ चेहऱ्याची कॉमेडी म्हणून समोर आली.

तिने पुढे टिप्पणी केली, “चित्रपटात थोडं ओव्हर-द-टॉप होतं, पण दुहेरी अर्थाची संभाषणे आणि असभ्यता हे मजेदार नव्हते. त्यामुळे मला वाटते की ते प्रेक्षकांसोबत काम करत नाही कारण हा अचानक बदल होता आणि ते यासाठी तयार नव्हते. त्यावेळी असे काहीतरी स्वीकारा, परंतु नंतर ते चांगले पकडले गेले.”

रवीना टंडनने देखील अलीकडेच नेटफ्लिक्स मालिका, अरण्यक मधून तिचे ओटीटी पदार्पण केले.


===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक | इंस्टाग्राम | Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

तुम्हाला हे हि आवडेल – कथा मुरारबाजी देशपांडेच्या शोर्याची…!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here