आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

थलापती विजयचे चाहते असाल तर बॉलीवूडहून कित्येक पट सरस असलेले त्याचे हे 7 चित्रपट तुम्ही पाहायलाच हवेत..


विजय जोसेफ हा साऊथ इंडस्ट्रीतील एक प्रसिद्ध चेहरा आहेत, त्यांनी आपल्या कारकिर्दीत आतापर्यंत अनेक सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत. त्यांना साऊथ सिनेसृष्टीतील थलपती म्हटले जाते, आजच्या पोस्टमध्ये आम्ही तुम्हाला त्यांच्या काही चित्रपटांबद्दल सांगणार आहोत. ज्यामध्ये तुम्हाला दमदार अॅक्शन, रोमँटिक सीन्स आणि कॉमेडी पाहायला मिळणार आहे.

Kaththi: हा चित्रपट 2014 साली प्रदर्शित झाला होता, त्यावेळी या चित्रपटाला खूप पसंती मिळाली होती आणि चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर दमदार कलेक्शन केले होते. या चित्रपटात विजय जोसेपची दुहेरी भूमिका दाखवण्यात आली होती, हा चित्रपट खऱ्या अर्थाने हिट ठरला.

Thuppakki: हा चित्रपट एक खलनायकी चित्रपट आहे, या चित्रपटात तुम्हाला जबरदस्त अॅक्शन सोबतच जबरदस्त कॉमेडी सीन्स आणि रोमँटिक सीन्स पाहायला मिळतील.

थलापती विजय

Mersal: हा चित्रपट 2017 मध्ये आला होता या चित्रपटात तुम्हाला जबरदस्त अॅक्शनसह दमदार ड्रामा पाहायला मिळेल. या चित्रपटात काजल अग्रवाल सारखी लोकप्रिय अभिनेत्री विजयच्या सोबत दिसली होती, या चित्रपटानेही चांगले कलेक्शन केले होते.

थेरी: या चित्रपटात थलपथी विजय व्यतिरिक्त, समंथा प्रभू ही महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसली होती, या चित्रपटाला बॉक्स ऑफिसवरही जोरदार प्रतिसाद मिळाला.

Ghilli: हा चित्रपट 2004 साली प्रदर्शित झाला होता, या चित्रपटात देखील दलपती विजयची तीच जुनी शैली दिसली होती, IMDb नुसार या चित्रपटाचे रेटिंग 10 पैकी आठ आहे. म्हणजेच हा चित्रपट सुपरहिट आहे. या चित्रपटाची हिंदी आवृत्तीही बाजारात चांगलीच लोकप्रिय झाली.

Bigil: हा देखील एक ब्लॉकबस्टर चित्रपट होता, हा चित्रपट 2019 मध्ये थिएटरमध्ये प्रदर्शित झाला होता, या चित्रपटाचे दिग्दर्शन प्रसिद्ध दिग्दर्शक ऍटली यांनी केले होते, या चित्रपटात विजयसोबत अभिनेत्री नयनतारा दिसली होती.

या चित्रपटात तुम्हाला अॅक्शन क्राईम ड्रामातील प्रत्येकाच्या जबरदस्त मुलाचा रोमँटिक सीन पाहायला मिळणार आहे. हा चित्रपट प्रसिद्ध दिग्दर्शक अॅटली यांनी दिग्दर्शित केला होता, विजयने या चित्रपटात उत्कृष्ट भूमिका साकारली होती, IMDb नुसार या चित्रपटाच्या रेटिंगबद्दल बोलतांना, त्याचे रेटिंग 7.8 आहे.

Master actor Thalapathy Vijay filed a civil lawsuit against 11 people  including his father SA Chandrasekar and mother Shoba as per reports -  Entertainment News India - Thalapathy Vijay: थलापति विजय ने

MASTER: या चित्रपटात तुम्हाला अॅक्शन क्राईम ड्रामातील प्रत्येकाच्या जबरदस्त मुलाचा रोमँटिक सीन पाहायला मिळणार आहे. या चित्रपटाचे दिग्दर्शन प्रसिद्ध दिग्दर्शक ऍटली यांनी केले होते, विजयने या चित्रपटात उत्कृष्ट भूमिका साकारली होती, IMDb नुसार या चित्रपटाच्या रेटिंगबद्दल बोलतांना, त्याचे रेटिंग 7.8 आहे.


==

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक |युट्यूब| Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हे पण अवश्य वाचा :

तारक मेहता का उल्टा चश्मा मालिकेतून घराघरात प्रसिद्ध असलेले “नट्टू काका” आज कायमचं जग सोडून गेलेत…

आपल्या मुलाने सेक्स करावं, ड्रग्स घ्यावे अशी इच्छा शाहरुख खानने 24 वर्षापूर्वीच बोलून दाखवली होती..

इस्टर बेटावर सापडलेल्या या मूर्तींशी संबंधित रहस्य आजपर्यंत शास्त्रज्ञांनाही सोडवता आलेले नाहीये..

कधी गायची जागरणात गाणे ,आज नेहा कक्कर अव्वल दर्जाची गायक बनली ती या एका शोमुळेच….!

खरचं धोनीने अनेक यष्टीरक्षकांचे करीयर संपवलंय का?

व्हिडीओ प्लेलीस्ट:

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here