आमचे सर्व लेख व व्हिडिओ मिळवण्यासाठी फॉलो करा : फेसबुक|इंस्टाग्राम

===

शून्यावर बाद होताच रोहित शर्माच्या नावावर झाला हा लाजीरवाणा विक्रम, अशी कामगिरी करणारा ठरला पहिला खेळाडू.


मुंबई इंडियन्सचा कर्णधार रोहित शर्माने गुरुवारी (21 एप्रिल) आयपीएल 2022 च्या चेन्नई सुपर किंग्ज विरुद्धच्या सामन्यात एक लाजिरवाणा विक्रम केला. डावाच्या दुसऱ्या चेंडूवर आऊट होऊन रोहित पॅव्हेलियनमध्ये परतला. वेगवान गोलंदाज मुकेश चौधरीने त्याला मिचेल सँटनरकरवी झेलबाद केले.

आयपीएलमध्ये रोहित 0 धावांवर बाद होण्याची ही 14वी वेळ आहे. यासह तो आयपीएलमध्ये सर्वाधिक 0 धावांवर बाद होणारा खेळाडू ठरला आहे. या प्रकरणात त्याने पियुष चावला, हरभजन सिंग, मनदीप सिंग, पार्थिव पटेल, अजिंक्य रहाणे आणि अंबाती रायडू यांना मागे टाकले. हे सहा खेळाडू आयपीएलमध्ये 13-13 वेळा 0 वर बाद झाले आहेत.

रोहित शर्मा

यानंतर मुकेशने पहिल्याच षटकात इशान किशनलाही आपला बळी बनवले. किशनला खाते उघडता आले नाही. आयपीएलच्या इतिहासात पहिल्यांदाच भारतीय गोलंदाजाने दोन्ही सलामीवीरांना शून्यावर बाद केले आहे. यापूर्वी हा पराक्रम सोहेल तन्वीरने २००८ मध्ये आयपीएल आणि २००९ मध्ये रायन हॅरिसने केला होता.

 

===

आमचे ईतर लेख वाचण्यासाठी क्लिक करा : फेसबुक | इंस्टाग्राम | Copyright© yuvakatta.com | All Rights Reserved.

हेही वाचा

या छंदवेड्या अवलियाचे ट्रक भरून बातम्यांच्या कात्रणांचा संग्रह जमा केलाय….!

शरीरात जास्त प्रमाणात व्हिटॅमिन डी झाल्यास शरीरास होते हे मोठे नुकसान…!

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here